Mafi kyawun Kayan kunne don Harbin Aikin Itace da Kariyar Ji Gabaɗaya

da Joost Nusselder | An sabunta akan:  Afrilu 8, 2022
Ina son ƙirƙirar abun ciki kyauta cike da nasihu ga masu karatu na, ku. Ban yarda da tallafin da aka biya ba, ra'ayina nawa ne, amma idan kun sami shawarwarin da suka taimaka kuma kuka ƙare siyan wani abu da kuke so ta hanyar ɗaya daga cikin hanyoyin haɗin yanar gizo na, zan iya samun kwamiti ba tare da ƙarin farashi ba. Ya koyi

Daga cikin gabobinmu guda biyar, kunnuwa suna taka muhimmiyar rawa wajen taimaka mana ji. Mun koyi yadda ake yin magana, da amsa ga alamu na zamantakewa, da kuma yadda za mu kasance a faɗake ta hanyar jin mu. Don haka, babu makawa samun ikon ji yana da mahimmanci.

Koyaya, hanyoyi da yawa na iya tura ku zuwa ga nakasar ji, ko kuma kawai kuna iya kamuwa da mura idan ba ku rufe da kyau ba! Idan kun damu da yadda za ku hana faruwar irin waɗannan abubuwan, to ku saka hannun jari a cikin mafi kyawun kunne, i mana.

Idan kun yi tunanin kayan kunne kawai kayan sawa na hunturu ne, to kun yi kuskure sosai. Samfurin yana da ban mamaki sosai mai ma'ana, kuma zaku iya amfani dashi don sana'o'i daban-daban.

Mafi-Earmuffs

Mafi kyawun kayan kunne don Aikin katako

Yayin aikin katako, dole ne ku yi aiki tare da drills, nailers, da chainsaws. Duk wadancan kayan aikin wuta haifar da ƙara mai ƙarfi, wanda zai iya haifar da ciwon kai da rashin jin daɗi. Don haka, hanya mai sauri don kare kanku idan kuna amfani da abin kunne.

Procase 035 Rage Surutu Safety Earmuffs

Procase 035 Rage Surutu Safety Earmuffs

(duba ƙarin hotuna)

Kunnen kunne na iya zama ƙalubale don yin aiki da su, saboda sau da yawa yakan zo cikin girma ɗaya daidai da duka. Don haka idan kuna neman kayan kwalliyar kai wanda ke da zaɓuɓɓuka masu sassauƙa, to Mpow 035 kyakkyawan zaɓi ne.

Wannan kunnen kunne yana da ƙirar ergo-tattalin arziki, kuma tsayin yana daidaitawa. Wayar ƙarfe tana riƙe da bandeji da matattarar maɗaukaka, waɗanda za ku iya zamewa yadda kuke so. Har ila yau, yana da wasu ɓangarorin da ke danna don tabbatar da cewa matashin yana cikin ramin.

Bugu da ƙari, maƙallan kuma suna tabbatar da cewa wayar ba ta zamewa da zamewa ba. Duk abubuwan da ake buƙata, irin su ɗorawa na kai da kunnuwan kunne, an yi su da kyau. Sakamakon haka, yana iya hana surutu yadda ya kamata yayin ba da ta'aziyya. 

Matasan suna da matsuguni biyu na amo da ke datse kumfa da kofuna masu ƙarfi da aka rufe sosai. Don haka wannan samfurin zai iya samar da SNR na 34dB ba tare da wahala ba. Wannan ƙwararrun samfur na iya aiki don harbi, aikin itace, da farauta.

Yana da wahala don kiyayewa da amfani. Zaɓin juyawa na digiri 360 yana sa samfurin ya zama mai sassauƙa. Bugu da ƙari, yana iya rugujewa cikin ƙaƙƙarfan girma. Don haka yana da dacewa da tafiya kuma. Hakanan ounce 11.7 ne kawai ba tare da kumfa na waje ba. Don haka, ƙura ba za ta iya kwantawa a saman abin ba.

Fitattun Fasaloli

  • Yana da ƙimar rage amo na 28dB
  • Zai iya rushewa kuma ya shiga cikin jaka
  • Yana da waje mara ƙura
  • Ya ƙunshi yadudduka 2 na ƙwararrun kumfa mai hana amo
  • Yana daidaitawa gwargwadon buƙata
  • 360-digiri sassauƙan kofuna-kunne don iyakar ta'aziyya

Duba farashin anan

3M PELTOR X5A Masu Kunnen Kan-kai

3M PELTOR X5A

(duba ƙarin hotuna)

Yin aiki a kusa da kayan aikin wuta da yawa na iya zama haɗari. Don haka, yakamata a keɓe rigar lafiyar ku don gujewa samun wutar lantarki. Koyaya, kayan kunne galibi suna da tsarin ƙarfe wanda ke aiki sosai da lantarki.

Don haka, idan kuna son nisantar da kai daga lalacewa na aminci na ƙarfe, to 3M Peltor na iya zama abin da kuke so. Yana da tsarin dielectric. Ma'ana an keɓe shi kuma ba shi da wata fallasa waya. Don haka, zaku iya yin aiki a kusa da tartsatsin wuta daga chainsaws ba tare da tsoron girgiza ba.

Bugu da ƙari, sauran sassan kayan aiki sun ƙunshi filastik ABS, wanda aka sani da ƙarfinsa da ƙarfinsa. Ƙaƙƙarfan tsarin filastik kuma yana sa kunnuwan kunne ya fi nauyi sosai. Don haka wannan samfurin yana auna ounce 12 kawai.

Lokacin da yazo kan sokewar amo, wannan kayan aikin yana da ƙimar NNR 31dB. Don haka, yana iya jure gwajin ƙararraki daga hakowa mai nauyi tare da sauƙi. Bugu da ƙari, ginin da aka gina yana ba mai amfani damar sa shi har tsawon sa'o'i takwas da ƙari. Yana yiwuwa saboda ƙira na musamman kuma yana rage yawan zafi a kusa da kai.

Twin headband yana tabbatar da cewa isasshiyar iska tana yawo ta cikin abin kunne. Kofuna waɗanda za a iya daidaita su, kuma za ku iya daidaita shi daidai da siffar kansa. Hakanan yana da matattakala masu maye da kayan tsafta don taimaka muku kula da samfurin.

Fitattun Fasaloli

  • Ana iya sawa na tsawon sa'o'i takwas ba tare da wani rashin jin daɗi ba
  • Yana da tsarin dielectric wanda ke kawar da damar gudanar da wutar lantarki
  • An gwada kuma an gwada shi akan yanayi mai tsauri, hayaniya
  • Zai iya rage haɓakar zafi daga gogayya don sawa mai daɗi
  • Matashi masu mayewa don sauƙin amfani

Duba farashin anan

3M WorkTunes Connect + AM/FM Mai Kariyar Ji

3M WorkTunes Connect + AM/FM Mai Kariyar Ji

(duba ƙarin hotuna)

Shin kun taɓa gundura yayin da kuke hako itace? Bugu da ƙari, ba shi da sauƙi a sami kowane tushen nishaɗi tun yana da hayaniya. To, idan kunun kunne da kansu ya kasance abin jin daɗi fa?

Kuna iya dakatar da yin mafarki game da ingantaccen samfurin saboda 3M WorkTune yana kawo mafi kyawun duniyoyin biyu tare. Yana da kyakkyawan ƙarfin toshe amo kuma yana iya kunna waƙoƙin kisa lokaci guda! Hakanan kuna iya sauraron tashoshin rediyo AM/FM a duk lokacin da kuke so.

Tsarin rediyo na dijital yana ba da damar kunna waƙoƙin kai tsaye. Haka kuma, samfurin baya ɗaya daga cikin waɗancan na'urorin kai masu arha waɗanda ke ba ku ciwon kai. Masu magana da ƙima suna ba da mafi girman inganci yayin da suke sanya shi jin daɗi ga ƙwanƙwasa.

Haka kuma, amintaccen tsarin ƙarar ƙara yana tabbatar da cewa kana da ikon saita ƙarar lasifikar. Kuna iya amfani da yanayin taimakon odiyo don canzawa ta tashoshi daban-daban na tashar rediyo ko daidaita sautin.

Baya ga haka, har ma za ku iya karɓar kiran waya da wannan abin kunne tunda yana da fasahar Bluetooth da haɗaɗɗen makirufo. Don haka, ba za ku taɓa cire samfurin yayin aiki ba. Mafi mahimmanci, wannan na'urar tana da ƙimar rage amo 24dB.

Fitattun Fasaloli

  • Kunnen kunne tare da ginannen tsarin sauti
  • Canza ƙarar sauti kamar yadda ake so
  • Yana da fasahar Bluetooth mara waya
  • Premium ingancin sauti masu magana
  • Ya haɗa makirufo don ƙarin damar sadarwa
  • Sanye take da rediyo na dijital
  • Yana da yanayin taimakon sauti don canza ƙara

Duba farashin anan

Mafi kyawun kunne don harbi

Harbi da bindiga ba shi da sauƙi kamar yadda ake gani. Yana ɗaukar aiki da ƙarfi don buge maƙasudi, kuma tsarin zai iya zama hayaniya sosai. Tun da harsashi ya rabu ta cikin akwati, yana yin ƙara mai ƙarfi, wanda zai iya cutar da kunnuwanku. Don haka, mun tattara wasu mafi kyawun kunnuwan kunne don harbi.

Honeywell Impact Sport Ƙara Sauti na Lantarki na Harbin Earmuff

Honeywell Impact Sport Ƙara Sauti na Lantarki na Harbin Earmuff

(duba ƙarin hotuna)

Harbi yana buƙatar abin kunne na musamman saboda ba za ku iya toshe amo gaba ɗaya ba. Wannan yana nufin cewa ba ku da masaniya game da kewayen ku. Don haka zaka iya cutar da kanka cikin sauƙi.

Ko da kuna harbi a cikin gida, abin kunne mara shiru bai dace ba. Don haka Honeywell yana kawo layin kunnen kunne wanda ke ba da damar hayaniya tsakanin kewayon karɓuwa. Sautin da zai kai kunnen ku ba zai zama mai cutarwa ba kuma zai taimaka muku sanin abin da ke faruwa a kusa da ku.

Wani abin da ya sa wannan ƙirar ta dace da manufar harbi shine makirufonta. Kuna iya sadarwa tare da abokan ku ta amfani da fasalin. Haka kuma, yana amfani da batir AAA kawai don aiki. Don haka, ba lallai ne ku yi fushi game da caji tukuna ba.

Yanayin rufewa ta atomatik zai kashe na'urar idan kun bar ta sama da awa hudu. Don haka, shi ma yana da ƙarfin kuzari. Hakanan zaka iya haɗa wayarka ta hannu da wannan na'urar, kuma za ta zama abin kunne. Don haka, zaku iya matsawa zuwa wasu kiɗa kowane lokaci.

Yana toshe ƙarar ƙara sama da 82dB yayin sanya shi jin daɗin kunnuwa. Kunnen-kunne masu laushi suna taimakawa wajen ware rami kuma suna ƙara sassauci. Hakanan zaka iya daidaita abin wuyan kai gwargwadon siffar kai kuma.

Fitattun Fasaloli

  • Yana ba da damar sauti tsakanin kewayo don haɓaka wayewa
  • Yana da ginanniyar makirufo don aika umarni da umarni
  • Zai iya aiki azaman wayar kai
  • Mai jituwa da wayoyin hannu
  • Yana aiki akan baturan AAA guda biyu
  • Yana da ƙarin makullin kunnuwa don ta'aziyya
  • Ana iya rugujewa don ƙaramin ajiya

Duba farashin anan

ClearArmor 141001 Masu Harbin Ji Kariyar Kariyar Kunnuwan Ji

ClearArmor 141001 Masu Harbin Ji Kariyar Kariyar Kunnuwan Ji

(duba ƙarin hotuna)

Ko wasan harbi ne na abokantaka tare da abokanka ko kuma zaman horo, kayan kunne yana buƙatar zama mai ɗorewa. In ba haka ba, kuɗin sa bai cancanci kashewa ba. Don haka, ta yaya kuke tabbatar da inganci da dorewa ba tare da samfurin ya yi girma ba?

Da kyau, tare da ClearArmor 141001, zaku iya samun waɗannan fa'idodin. Waɗannan samfuran suna da ƙaƙƙarfan waje ba tare da ɓata nauyi ba. Ƙarfin filastik yana ba samfurin damar samun ƙarancin nauyi sosai.

Don haka wannan abu yana auna 9.4 oz kawai. Amma a lokaci guda, yana da ƙaƙƙarfan harsashi masu kauri 1/4 inci. Saboda haka, ƙarar ƙara ba za ta iya shiga cikin kogon ciki ba. Koyaya, waɗannan samfuran suna ba da izinin murɗaɗɗen sauti.

Don haka, zaku iya sanin ko wani abu yana gab da kama ku. Don haka, yana iya toshe sautin dB 125 na ɗan gajeren lokaci da 85 dB don ƙarin tsawon lokaci. Kuna iya amfani da ClearArmor yayin yankan lawn, siren mai ƙarfi, sarƙoƙi-sawan kuma.

Mafi mahimmanci, wannan samfurin yana da takaddun shaida na ANSI S3.19 da CE EN 352-1. Ma'ana suna da kariya ga haɗari kuma suna jin daɗin amfani na dogon lokaci. Bugu da kari, madaidaicin madaidaicin kai da yadudduka uku na amo da ke lalata kumfa suna sa gwanintar ta sami nutsuwa.

Fitattun Fasaloli

  • Tsarin hatimin Sonic wanda ke hana zubar da sauti
  • Yana ba da snug fit don ingantacciyar ta'aziyya
  • Yana da duk takaddun shaida don yin aiki azaman abin kunnen kunne
  • Kofuna na kunnuwa suna ninkewa zuwa madaidaicin siffa
  • Maɗaukakin kujera da matattarar kunnuwa
  • Harsashi mai kauri mai kauri tare da kauri 1/4-inch

Duba farashin anan

Caldwell E-Max Ƙananan Bayanan Bayanan Lantarki 20-23 NRR Ji

Caldwell E-Max Ƙananan Bayanan Bayanan Lantarki 20-23 NRR Ji

(duba ƙarin hotuna)

Harbin riga yana buƙatar na'urori masu aminci da yawa. Zai taimaka idan kuna da kayan kwalliya don kare idanu da safar hannu don hannaye. A filin wasa, samun rigar rayuwa ma yana da muhimmanci. Don haka, ba za ku so abin kunun kunne mai sauƙi ba kuma baya ƙara nauyi?

Shi ya sa Caldwell ya fito da E-Max belun kunne masu nauyi da nauyi da yawa. Bugu da ƙari, bayan amfani, zaka iya ninka samfurin kuma saka shi a cikin jaka. Kundin kai yana da sassauƙa sosai.

Don haka, gabaɗaya abin kunne ba zai ɗauki sarari da yawa ba kwata-kwata. Kunnen kunnen kansa yana da fadi da fadi. Don haka zai rufe wani muhimmin yanki na kan mai amfani, yana ba da mafi kyawun riko. Don haka, ko da kuna gudu ko tsalle, abin kunnen kunne zai tsaya a ciki.

Wannan samfurin yana da cikakken sitiriyo da makirufo biyu akan kowane kofi don cancanta azaman abin kunun kunne. Sakamakon haka, zaku iya sadarwa tare da sauran membobin ƙungiyar a lokutan rikici. Hakanan zaka iya daidaita ƙarar gwargwadon dandano.

Na'urar tana buƙatar baturan AAA guda biyu kawai don yin aiki ta yadda za ku iya amfani da shi na dogon lokaci. Yana iya toshe 23 dB amo yadda ya kamata. Sitiriyon da aka gina a ciki zai kashe ta atomatik idan sautin ya wuce 85 dB. Bugu da ƙari, ƙaramin haske mai nuna alama zai sanar da lafiyar baturin na'urar.

Fitattun Fasaloli

  • Yana da madaurin kai mai faɗi don mafi kyawun riko
  • Zane mai nauyi da rugujewa
  • Yana ba da damar kewayon sauti daban-daban don ingantacciyar ƙwarewar harbi
  • Yana buƙatar baturan AAA guda biyu don aiki
  • Yana da tsarin nuna wutar lantarki
  • Yana aiki azaman wayar kai tare da lasifika
  • Yana da makirufo daban-daban guda biyu
  • Matakan ƙarar daidaitacce

Duba farashin anan

Mafi kyawun Kayan kunne na Lantarki don harbi

Abun kunne na yau da kullun yana da ban mamaki. Amma samun abin kunne na lantarki babu shakka zai iya inganta muku wasanni. Don haka, bari mu bincika wasu mafi kyawun zaɓuɓɓukan da muke da su game da wannan abu.

Awesafe Electronic Shooting Earmuff

Awesafe Electronic Shooting Earmuff

(duba ƙarin hotuna)

Sau nawa kuka rasa harbi saboda ba za ku iya auna maƙasudin daidai ba? Ji yana ba ku damar fahimtar abubuwan da ke kewaye, wanda kuma yana taimakawa a cikin ingantacciyar manufa.

Don haka abin kunne ta awesafe samfuri ne mai ban sha'awa don harbin bindiga. Yana da makirufonin kai tsaye waɗanda zasu tattara sautin kewaye a ƙaramin decibel. Don haka, ba zai zama ɓarna ga ƙwanƙwasa ba.

Bugu da ƙari, kayan aiki da kansa yana da sauƙi. Zaku iya daidaita madaurin kai don dacewa da siffar ku. Don haka, idan kuna sanye da abin rufe fuska ko abin rufe fuska, wannan kayan aikin ba zai shiga hanya ba. Duk da haka, har yanzu za a snug a kan ku.

Tunda yana da bandeji mai lebur, ba zai zamewa cikin sauƙi ba. Kuna iya haɗa kullin kunne zuwa wayoyin hannu ko wasu na'urorin rediyo tare da kebul na AUX mm 3.5. Kuna iya amfani da wannan fasalin don sadarwa tare da ƴan uwan ​​masu harbi a filin kuma.

Wannan na'urar na iya toshe surutai har zuwa maki 22. Wannan yana nufin za ku iya amfani da shi don aikin katako, hakowa, da sauran ayyukan gine-gine kuma. Gabaɗaya, kayan aiki ne mai dacewa don samun.

Fitattun Fasaloli

  • Makarufan kai tsaye don ƙarin ma'anar kewaye
  • Daidaitaccen abin kai don sawa mai daɗi
  • Zane mai sassauƙa wanda ba zai tsoma baki ba yayin nufi
  • Sauƙi don kulawa da maye gurbin kunnuwan kunne
  • Na'urar da ta dace da makamashi

Duba farashin anan

GLORYFIRE Earmuff na Harbin Lantarki

GLORYFIRE Earmuff na Harbin Lantarki

(duba ƙarin hotuna)

Duk wani nau'i na harbi yana ɗaukar tsawon sa'o'i na aiki da ƙwarewa. Musamman idan kuna farauta, to babu wanda ya san tsawon lokacin da za ku tsaya a kan sa ido don burin ku ya bayyana. Don haka kayan aikin aminci ya kamata su kasance cikin kwanciyar hankali na dogon lokaci.

An yi sa'a kayan kunne na GLORYFIRE suna da nauyi sosai amma dorewa a lokaci guda. Kuna iya amfani da su na tsawon sa'o'i ba tare da jin wani rashin jin daɗi ba. Yana yiwuwa saboda tsarin kayan aiki ya dace da mai amfani daidai.

Bugu da ƙari, ƙananan tweaking, kamar maɓallin sauyawa a hannun hannu, yana sa na'urar ta fi dacewa da mai amfani. Wannan samfurin kuma yana da faffadan maɗaurin kai don amintaccen riko. Haka kuma, kofuna na kunne suna jujjuya digiri 360 don dacewa da ku daidai.

Don haka, komai za ku yi, abin kunne ba zai faɗi ba. Hakanan GLORYFIRE yana da manyan na'urorin fasaha don inganta lasifikar. Kuna iya jin sautin daidai sau shida tare da wannan na'urar. Don haka, wasan ku na farauta na iya zama wanda ba a iya doke shi a yanzu.

Koyaya, abin kunne yana toshe sauti a cikin keɓaɓɓen kewayon, musamman idan yana da illa ga ji. Ma'aunin NNR na wannan ƙirar shine 25 dB, kuma kuna buƙatar baturan AAA guda biyu kawai don fara amfani da wannan abin kunne.

Fitattun Fasaloli

  • Ya dace da harbi mai tsayi
  • Yana da kumfa a ko'ina cikin maɗaurin kai da kofuna na kunne
  • Kofuna masu juyawa 360-digiri
  • Kumfa kumfa a kusa da gefuna don hana fitowar sauti
  • Mai jituwa tare da 'yan wasan mp3, na'urorin daukar hoto, da wayoyin hannu
  • Yana ƙara sauti har sau shida

Duba farashin anan

Mafi kyawun Kayan kunne don Barci

Wasu mutane suna da hankali, kuma idan kai mai rashin barci ne, to, ka san yadda barci mai nauyi ya tashi a cikin hayaniya. Yana iya zama babbar hira ko ma daɗaɗɗen hayaniyar agogon da ke sa ka farke. Duk da haka, akwai maƙarƙashiya na musamman don barci kuma.

Mashin Barci Jagora

Mashin Barci Jagora

(duba ƙarin hotuna)

Samun matsalolin ƙoƙarin yin barci abu ne na yau da kullun. Matsalolin na iya tasowa daga ɗakin da ba shi da haske ko wuri mai hayaniya. Idan kai mutum ne wanda ke buƙatar cikakken duhu da shiru don yin barci, to waɗannan abubuwan na iya zama masu ban haushi.

Kuna iya samun mashin ido na barci cikin sauƙi wanda ke toshe hasken. Koyaya, abin rufe fuska na barci yana da wuya a samu amo. Amma Sleep Master ya kera samfurin mu'ujiza wanda zai iya kawar da matsalolin biyu.

Yana iya toshe haske yayin da yake zaune a saman kwas ɗin idonka sannan kuma yana soke amo saboda godiyarsa da ke danne amo. Kunshin yana da cikakkiyar rabo wanda ke ba da damar rage amo amma baya jin shaƙa.

Sau da yawa abin rufe ido na iya jan kai, yana haifar da rashin jin daɗi. Don haka madaurin velcro a baya zai iya taimaka maka daidaita maƙarƙashiyar bandeji. Amma kada ka damu da samun gashi a makale akan velcro. Velcro da ke ɓoye yana manne da ɗayan ƙarshen kawai.

Har ila yau, murfin waje yana jin dadi kamar kayan satin. Don haka zai kasance cikin sanyi tsawon dare ta hanyar kawar da haɓakar zafi. Mafi mahimmanci, zane ko manne ba shi da wani barbashi na rashin lafiyan jiki a ciki.

Fitattun Fasaloli

  • Na waje ya ƙunshi sanyi, abu mai numfashi
  • Ba mai saurin kamuwa da fata
  • Satin mai laushi yana yawo akan fata cikin jin daɗi
  • Ba ya ƙunshe da wani barbashi hypoallergic
  • Sauƙin wankewa da bushewa
  • Yana da madaurin velcro don sauƙin daidaitawa

Duba farashin anan

Murfin Idon Barci na Yiview don Barci

Murfin Idon Barci na Yiview don Barci

(duba ƙarin hotuna)

Wanene yake so ya farka da zafin fuska saboda abin rufe fuska na barci? Duk ma'anar samfurin shine don sanya ku jin daɗi. Idan ya kasa yin hakan, to me zai hana a siya?

Don haka abin rufe fuska na barci daga Dream Sleeper babban zaɓi ne saboda yana da kayan satin da ke rufe kushin. Bugu da ƙari, matashin kanta yana numfashi. Don haka, fuskarka ba za ta yi zafi dare ɗaya ba.

Bugu da ƙari, yana iya toshe 100% na haske saboda yana da launin shuɗi a gare shi. Duk da haka, kafin amfani, ya kamata ka ba da abin rufe fuska sosai. Abin mamaki yana da sauƙin wankewa da bushewa kuma. Kar a bushe na'ura saboda zai iya lalata matattarar.

Amma kuna iya kwana a gefenku gwargwadon yadda kuke so, matashin ba zai lallaba ba. Zai iya rage yawan hayaniya yadda ya kamata, kuma ƙwanƙwasa mai laushi yana taimakawa a wannan dalili. Wani babban fasali shine yanke-fita a kusa da hanci. Yana ba da damar abin rufe fuska don zama daidai a fuska.

Don haka, haske ba zai iya kololuwa ta wuraren da abin rufe fuska ba zai iya rufewa ba. Ba shi da wani abu da hypoallergic shima. Don haka, haɗuwa da hanci ba zai zama matsala ba.

Fitattun Fasaloli

  • Kunshin numfashi mai rufe idanu da kunnuwa
  • Toshe 100% na haske
  • Girman yana daidaitawa bisa ga buƙata
  • Ba ya ƙunshe da wani abu na hypoallergic
  • Babban kushin da ya dace da kwarjin ido
  • Yana da yanke-fita don daidaitawa da siffar hanci cikin kwanciyar hankali
  • Kayan satin mai laushi

Duba farashin anan

Mafi kyawun Kariyar Kunnuwan Ji

Samun abin kunne yayin aiki a masana'antu ko filayen hayaniya na iya zama da amfani sosai ga lafiyar ku. Ba wai kawai yana kare ikon jin ku ba amma kuma yana ba ku damar mai da hankali kan aikin.

Ƙwararrun Safety Earmuffs ta Decibel Defence

Ƙwararrun Safety Earmuffs ta Decibel Defence

(duba ƙarin hotuna)

Earmuffs sun zo cikin nau'ikan da suka dace da sana'o'i daban-daban. Amma idan kuna son guje wa duk wata damuwa game da bincike kuma kuna son ƙwaƙƙwaran kunne, to Decibel Defence na iya zuwa wurin ku.

Wannan saƙon kunne yana da babban ƙimar NNR. Wato yana iya toshe hayaniyar haɗari cikin sauƙi. Makin NNR na musamman na wannan na'urar zai zama 37 dB. Don haka za ku iya amfani da shi don kyawawan kayan aiki masu hayaniya.

Yana iya zuwa da amfani yayin yankan lawn, aikin lambu, aikin itace, har ma da harbi. Ko da yake yana kashe ƙarar ƙara gabaɗaya, har yanzu yana iya ba da isasshen sauti don kiyaye ku.

Duk da haka, kofuna na kunne ba su dace da barci ba. Amma suna da dadi sosai, kuma zaka iya amfani da su na tsawon sa'o'i ba tare da fuskantar ciwon kai ba. Yaduddukan da aka ɗora a cikin kofin kuma suna ba da ƙasa mai laushi don kunnuwanku.

Kuna iya zame band ɗin ƙarfe zuwa kowane tsayi. Don haka, yana iya zama daidai a kan ku. Duk da haka, ba zai zama abin sha ba, har ma yara za su iya amfani da kunnen kunne. Wannan samfurin kuma yana da duk takaddun takaddun shaida don ingantaccen kariya.

Fitattun Fasaloli

  • Ire-iren kunnuwan kunne wanda zai iya aiki ga yara da manya
  • Yana da takaddun shaida na ANSI da CE EN
  • Slidable headband don dacewa cikakke
  • Jiki mara nauyi da ƙanƙara
  • Zai iya toshe sautin decibel gaba ɗaya

Duba farashin anan

Jagora don Siyan Mafi kyawun Kunnen kunne

Ya zuwa yanzu, kuna sane da kunnuwan kunnuwan iri-iri da halayensu. Koyaya, kafin siyan ɗaya don kanku, kuna buƙatar sanin abin da za ku ɗauka. Don haka, mun tattara wasu abubuwa waɗanda dole ne ku yi la'akari da su.

Rashin ƙaddara

Abu na ɗaya da za a nema yayin siyan abin kunne shine ƙimar rage amo. Waɗannan ƙimar suna da sunaye daban-daban, kamar SNR ko NNR. Yawancin lokaci, batu zai kasance a kan akwatin samfurin.

Manufa daban-daban na buƙatar matakai daban-daban na rage amo. Kuna iya zaɓar kayan aiki wanda gaba ɗaya ya toshe duk hayaniya don aikin katako. Amma don harbi, kuna buƙatar sanin abubuwan da ke kewaye. Saboda haka, abin kunne mai nau'in sauti daban-daban zai fi amfani.

Tsarin sassauƙaƙƙiya

Guji abin kunun kunne waɗanda ke da'awar girman girman kyauta ne. Kamar yadda kowane mutum yana da girman kai daban-daban, kullin kunne shima yakamata ya zama daidaitacce. Don haka, nemi samfurin da ke da kofuna masu juyawa na digiri 360. Ta wannan hanyar, zaku iya karkatar da abin kunne daga kunne ɗaya kuma har yanzu kuna riƙe kayan a kan ku.

Hakanan sassauci yana ba da damar kayan aiki ya zama mai rugujewa. Don haka, zaku iya ƙarawa ko rage tsayin maɗaurin kai. Hakanan zaka iya ninka abun cikin ƙaramin girman. Don haka, zaku iya tafiya haske.

Reno

Samun ikon sadarwa yana zuwa sosai yayin harbi. Don haka, idan kuna son kayan aiki na musamman don harbin bindiga ko farauta, to lallai ku nemi makirufo.

Wasu kunnuwan kunne ma suna da makirufo biyu akan kowane kofi. Don haka, fasalin omnidirectional yana ba ku damar yin magana daga kowane matsayi. Kunnen kunne na iya samun nau'ikan makirufo daban-daban, kamar waɗanda aka gina ko a cikin sigar mic na ainihi. Kuna iya zaɓar ɗaya, gwargwadon bukatunku.

Baturi

Idan kana son fasalulluka na waje kamar microphones ko lasifika a cikin abin kunnenka, to zai buƙaci batura don aiki. Yawancin waɗannan samfuran suna gudana akan batir AAA guda biyu, waɗanda zaku iya samu a ko'ina.

Wasu kunnuwan kunne har ma suna da alamun haske don nuna rayuwar baturi. Koyaya, nemi amintattun ramukan baturi. In ba haka ba, baturin zai iya faɗuwa kowane lokaci.

karko

Abun kunne yakamata ya zama mai ƙarfi amma kuma yayi nauyi yayin da ya tsaya a kai. Idan ba shi da dadi, to mai amfani zai fuskanci ciwon kai ko rashin jin daɗi. Filastik na ABS ko kowane ƙarfe mai haske yana yin kyakkyawan belun kunne.

Samun yadudduka na matashin matashin kai a cikin kofi kuma yana ƙara rayuwar shiryayye na samfurin. Hakanan yana taimakawa wajen soke hayaniya da ba da kwanciyar hankali.

Speakers

Kyakkyawan fasalin da zaku iya nema shine masu magana. Kuna iya kunna kiɗa kuma ku kashe gundura a wurin aiki. Koyaya, yakamata samfurin ya dace da wayoyin hannu ko yan wasan mp3 don samun damar nishaɗi.

Kuna iya nemo kebul na AUX ko fasalin Bluetooth don haɗa abin kunne tare da wayar hannu. Wasu kunnuwan kunne har ma suna iya kunna rediyo kai tsaye.

Tambayoyin da

Q: Shin kayan kunne na harbi sun dace da barci?

Amsa: A'a, harbin kunne bai dace da barci ba.

Q: Za a iya daidaita matakin ƙarar lasifikar?

Amsa: Ee, matakin ƙara yana daidaitawa.

Q: Shin makirufo mara shiru yana da amfani don harbi?

Amsa: A'a, harbin kunne ya kamata ya ba da damar sauti ƙarƙashin kewayon karɓuwa.

Q: Menene mafi kyawun ƙimar NNR don kunun kunne?

Amsa: Babu tsayayyen ƙimar NNR. Ayyuka daban-daban suna buƙatar matakai daban-daban na ƙimar NNR ko SNR.

Q: Zan iya maye gurbin kushin?

Amsa: Wasu samfuran suna ba da matattarar maye, yayin da wasu ba sa.

Kalma ta ƙarshe

Mafi kyawun kunnuwan kunne na iya zuwa cikin nau'i-nau'i masu yawa, amma duk waɗannan samfuran za su iya zama masu fa'ida kawai. Kuna iya guje wa duk rashin jin daɗi da wuri mai hayaniya ke haifarwa ta hanyar zabar abin kunne wanda ke da madaidaicin nauyi da girma.

Don haka, kar ku ɗauki ikon jin ku da wasa. Yi kunnuwanku alheri kuma ku sami kanku abin rufe fuska.

Ni Joost Nusselder, wanda ya kafa Likitan Kayan aiki, mai tallan abun ciki, kuma uba. Ina son gwada sabbin kayan aiki, kuma tare da ƙungiyara Na ƙirƙira zurfafan labaran yanar gizo tun daga 2016 don taimakawa masu karatu masu aminci tare da kayan aiki & dabarun ƙira.