Mafi kyawun Belts Kayan Kayan Wutar Lantarki: Bita, aminci & tsara shawarwari

da Joost Nusselder | An sabunta akan:  Yuli 7, 2020
Ina son ƙirƙirar abun ciki kyauta cike da nasihu ga masu karatu na, ku. Ban yarda da tallafin da aka biya ba, ra'ayina nawa ne, amma idan kun sami shawarwarin da suka taimaka kuma kuka ƙare siyan wani abu da kuke so ta hanyar ɗaya daga cikin hanyoyin haɗin yanar gizo na, zan iya samun kwamiti ba tare da ƙarin farashi ba. Ya koyi

Belt ɗin kayan aikin lantarki shine ɗamarar kugu da aka haɗa tare da aljihu don tallafawa kayan aikin lantarki.

Yawanci, wayoyin hannu masu amfani da wutar lantarki suna amfani da su akai -akai don fallasa kayan aikin su don samun sauƙi.

Lokacin da kuke aikin lantarki, kuna buƙatar mafi kyawun bel ɗin kayan aikin lantarki don tabbatar da cewa zaku iya aiki lafiya.

mafi kyawun lantarki-kayan aiki-belt

Akwai fasali iri -iri da zaku iya nema a cikin bel ɗin kayan aikin lantarki na zamani.

Kwalban kayan aiki

images
Fata Fata mai lamba 5590 M Saitin Injinan KasuwanciGabaɗaya mafi kyawun Belt Tool Belt: Launin Fata na 5590 Gabaɗaya mafi kyawun Belt Tool Belt: Fata na Gida

(duba ƙarin hotuna)

Belt Comfort Comfort Tool Combin BeltMafi kyawun Belt's Tool Belt: Kasuwancin Fata na CLC  Mafi kyawun Belt na Kayan Wutar Lantarki: CLC Custom Leathercraft

(duba ƙarin hotuna)

Belt Aiki mai nauyi na Wutar LantarkiMafi kyawun bel ɗin kayan aikin haɗin gwiwa na ƙasa da $ 150: Mai Rarraba B240 Mafi kyawun bel ɗin kayan aikin lantarki don ƙasa da $ 150: Gatorback B240

(duba ƙarin hotuna)

Aljihun Ƙwararren Wutar LantarkiMafi kyawun Ƙwararren Ƙwararren Wutar Lantarki: McGuire-Nicholas 526-CC Mafi Ƙananan Ƙwararrun Ma'aikatan Wutar Lantarki: McGuire-Nicholas 526-CC

(duba ƙarin hotuna)

TradeGear Suspenders 207019 Tã-nauyi da Durable Daidaitacce Tool Belt SuspendersBelt na Kayan Wutar Lantarki na ƙasa da $ 100TradeGear Belt na Kayan Wutar Lantarki na ƙasa da $ 100: TradeGear

(duba ƙarin hotuna)

Jagorar Siyarwa akan Siyar da Mafi kyawun Belt Tool Belt

Waist Size

Lokacin da kuke cikin kasuwa don sabon bel ɗin kayan aiki (a nan ne manyan zaɓin fata) don aikin ku na lantarki, akwai wasu la'akari.

Da fari, idan kawai kuna maye gurbin samfurin da ya riga ya kasance, zaku iya auna tsohuwar bel ɗin daga ƙulle zuwa rami da aka fi amfani da shi.

Yawanci, akan bel ɗin fata, za a sami ɗan wargi a cikin fata a wannan lokacin.

Ga waɗanda ke siyan bel ɗin kayan aiki na farko, zaku iya ƙara kusan inci huɗu zuwa shida zuwa girman girman ma'aikatan lantarki suna aikin wando wanda kuke yawan sawa.

Yin hakan zai ba da damar ɗamarar ta fi dacewa lokacin da aka auna nauyi da kayan aiki.

Wannan kuma zai lissafa watanni masu sanyi tunda zaku saka rigunan hunturu masu nauyi da yadudduka yayin waɗannan lokutan waɗanda zasu buƙaci ku sami babban bel.

Girman Belt da sassauci

Hakazalika ga komai, yana da mahimmanci ku sayi bel ɗin kayan aikin lantarki wanda yayi daidai da bukatun ku.

Daidai, babban ra'ayi ne don nemo samfur wanda yake daidaitacce kuma yana ba da damar keɓancewa idan ya zo ga girman mai amfani.

A saboda wannan dalili, bel da yawa suna da sassauci; wasu ma suna aiki ga mutanen da ƙaramin kugu a kusa da inci 26, kuma wasu suna haɓaka don mutanen da ke da girman girman inci 55 su iya amfani da samfuran cikin kwanciyar hankali.

Wannan kyakkyawan yanayi ne ga duk wanda ke buƙatar bel ɗin da za a iya raba shi ga ma'aikatan su.

Tare da waɗannan nau'ikan, ba wai kawai za a rufe ma'aikatan ku ba, amma kuma za su sami ɗan ɗigon ɗigon ɗigon idan ya zo ga saka bel ɗin tare da ƙarin kayan aiki ko sutura masu ɗumi.

Materials

Nau'in kayan da aka yi da bel ɗin zai zama ɗaya daga cikin abubuwan da ke ƙayyade lokacin da ya dace.

Tabbas, akwai wasu dalilai kamar ingancin dinkin da padding da ke kan bel, amma gaba ɗaya, kayan yana da kyau a yi la’akari da su.

Yawanci, akwai nau'ikan abubuwa uku waɗanda waɗannan bel ɗin za a iya ƙera su, waɗanda suka haɗa da:

1. Fata

Wannan shine zaɓin da aka fi sani tsakanin masu aikin lantarki, kuma yana ɗaukar mafi kyawun zaɓi.

Babban fa'idar bel ɗin fata shine cewa t ba mai tsayayya da ruwa ba, don haka yana iya sawa da sauri ko rage daraja yayin da lokaci ya wuce.

2. Polyester

Wannan nau'in nau'in kayan roba ne, don haka zai yi tsada don ƙera shi fiye da fata na gaske.

Yawanci zai kasance mai tsayayya da ruwa, amma yana iya zama mara daɗi kuma ya manne da fata a ranakun zafi.

3. Nailan

Wannan kayan abu ne mai ɗorewa kuma. Zaɓin mai hana ruwa ne, amma idan kuna aiki koyaushe a cikin yanayin danshi, ƙwayoyin za su iya kumbura, wanda zai iya sa su dace da ɗan rashin jin daɗi.

Matakin Ta'aziyya da Lafiya

Idan ba ku sanye da bel ɗin kayan aiki mai daɗi, da alama za ku cire shi don kada ya hana aikinku.

Yawanci, zaku so samun bel ɗin da ke da adadi mai yawa don kada ya shafa muku hanyar da ba daidai ba yayin da kuke aiki.

Hakanan kuna iya gano cewa ƙyalli irin wannan zai taimaka wajen ƙara yawan iskar bel ɗin, wanda zai ci gaba da gumi.

Idan kuna jin nauyin ɗamarar a kugu da bayanku, koyaushe kuna iya zaɓar bel ɗin da ke zuwa tare da masu dakatarwa don a rarraba nauyi daidai gwargwado.

Wannan yana ba ku damar sassauta ƙuƙwalwar bel ɗin don kada ya tono cikin jikinku lokacin da kuke motsawa.

Ka tuna, yawancin bel ɗin kayan aiki ba za su sami kwanciyar hankali kai tsaye ba, amma idan kuka karya su na 'yan makonni, za ku lura da babban ci gaba a matakin jin daɗin da kuke fuskanta.

Keɓancewa da Iyawa

Yi la'akari da aljihu da ƙugiyoyi da kuke buƙata don kayan aikin da kuka fi amfani da su, sannan, duba idan za ku iya samun wanda ya dace da bukatun ku.

Wasu bel ɗin kayan aiki kuma ana iya keɓance su, wanda ke nufin cewa zaku iya ƙara ko cire aljihu cikin sauƙi.

Idan kuna son yin aiki akan ayyuka daban -daban waɗanda ke buƙatar saiti daban -daban na kayan aiki, wannan na iya zama wani zaɓi da ya cancanci yin la'akari.

Zaɓuɓɓukan ɗaukar kaya

Idan yazo da bel ɗin kayan aiki, abu ɗaya da zaku iya lura shine cewa galibi suna iya yin nauyi sosai. A saboda wannan dalili, cire su da sanya su na iya zama ɗan wahala.

A sakamakon haka, an ƙera wasu bel ɗin tare da hannayen hannu - waɗannan hannayen suna sa zame su a jikin ku da sauƙi, kuma tare da su, ba lallai ne ku ɗaga bel ɗin ta aljihunan sa ba.

Bugu da ƙari, wasu bel ɗin sun dace da daban - wasu kawai aljihunan da ke haɗe da bel ɗin da ke wanzu, wasu kuma suna da masu dakatarwa.

Idan ya zo ga buhunan da ke shawagi kyauta, waɗannan na iya zama masu dacewa sosai, musamman idan ba ku buƙatar kayan aiki da yawa don aikin kuma sun dace da yawancin bel.

Ga waɗancan bel ɗin da aka ƙera tare da masu dakatarwa, waɗannan sun zama da sauƙin ɗauka. Wannan saboda akwai wuraren tallafi da yawa (galibi kafadu da kugu).

Kamar yadda zaku yi tsammani, zaɓin ɗaukar kaya da kuka zaɓa zai yi aiki don yanayi daban -daban. A saboda wannan dalili, yana da kyau a yi la’akari da nau'in aikin ku kafin ku zaɓi.

Mafi kyawun Belt Tool Belt

Gabaɗaya Mafi kyawun Belt Kayan Kayan Wutar Lantarki: Fata na Fadi 5590

An tsara Occidental 5590 tare da masu aikin lantarki a hankali. Sakamakon ƙira mai kaifin baki, yana da ƙira mai sauƙin isa wanda ke sanya kayan aikin hannu cikin sauƙi.

Gabaɗaya mafi kyawun Belt Tool Belt: Fata na Gida

(duba ƙarin hotuna)

Yawancin kayan aikin ana adana su a gefen hagu na bel ɗin, wanda zai iya zama mai girma ga waɗanda ke da hannun hagu, kuma aljihunan anan an sanya su-hujja.

A cikin duka, bel ɗin yana da kusan sassan dozin don kayan aikin ku, kuma ban da waɗannan, akwai kuma madaidaitan madauri da shirye -shiryen bidiyo waɗanda zaku iya amfani da su don sauran kayan aikin daban -daban.

A gefen dama, zaku sami manyan aljihu da yawa don kayan aikin wuta da manyan kayan aiki, kuma kowane aljihu yana ƙarfafawa don dorewa.

A zahiri, har ma kuna iya saita inda kuke son kowane kayan aiki ya kasance, wanda yake da kyau ga mai aikin lantarki da ke da tsarin ƙungiyar kayan aiki.

Kamar yawancin samfuran Occidental, wannan bel ɗin kayan aikin an ƙera shi da fata, wanda ke ba da kyakkyawan ƙarfi.

Anan zaku iya ganin akwatin akwatin kayan:

Belin da kansa an ƙera shi don daidaitawa mai ban mamaki ta yadda kusan kowane mai lantarki zai iya amfani da shi cikin kwanciyar hankali.

Aikin fasaha a bayyane yake a tsakiyar falsafar ƙirar wannan bel ɗin lantarki na kasuwanci; an haɗa shi sosai.

Fatar tana da ƙarfi, dinkin yana da ƙarfi, kuma kowane aljihu yana ƙarfafawa.

ribobi:

  • Ba shi da wahala a nemo da isa ga kayan aikin ku tare da wannan bel.
  • Duk da ɗorewar gininsa, wannan bel ɗin yana da nauyi sosai.
  • Bayan lokaci, fata za ta yi kama da sifar kayan aikin ku.

fursunoni:

Duba sabbin farashi da samuwa anan

Mafi kyawun Belt na Kayan Wutar Lantarki: CLC Custom Leathercraft

Wannan samfurin yana ba da ƙwarewar gaske mai daɗi inda aka rarraba nauyin kayan aikin a ko'ina cikin jiki.

Mafi kyawun Belt na Kayan Wutar Lantarki: CLC Custom Leathercraft

(duba ƙarin hotuna)

A sakamakon haka, kwarewar hawa sama da ƙasa ba ta da gajiya, kuma lokacin da ba ku da gajiya, kuna iya yin aiki lafiya.

Samfurin da kansa an gina shi da fata kuma yana da yalwa da sassan da ke gogewa waɗanda ke taimakawa yin ɗaukar kayan aikin ku daga wuri zuwa wuri cikin sauƙi.

Kamar sauran bel ɗin kayan aiki, wannan samfurin yana da ƙirar yanki biyu wanda zai ba ku damar ɗaukar kayan aikin ku a hagu da dama.

Wannan samfur ne mai zubewa; an tsara shi a sarari don adana kayan aikin ku don kada ku rasa su yayin da kuke sama.

Don ƙaramin abubuwan da aka gyara, bel ɗin yana da wasu ɓangarorin zippered waɗanda za su sa kayanku su yi kyau da tsari.

Custom Leathercraft ya haɗa da aljihun rawar soja na musamman wanda zai ba da ajiya don atisaye mara igiyar waya da ramukan su.

An amintar da duk samfuran ta hanyar jerin ƙullan ƙarfe masu ƙarfi, kuma kamar yawancin samfuran Leathercraft, kayan wannan samfurin yana da ɗorewa sosai kuma yana iya tsagewa, har da aljihunan.

Daga cikin dukkan fasalulluka, yawancin masu aikin lantarki za su yaba da yadda ake rarraba nauyi cikin sauƙi tare da wannan samfurin. A cikin yini, yawancin za su fuskanci gajiya mai rauni.

ribobi:

  • Buckles akan wannan samfurin suna da ƙarfi sosai kuma zasu šauki shekaru.
  • Ana ɗora masu dakatarwa don ƙarin ta'aziyya.
  • Wannan samfurin ya haɗa da aljihun rawar soja.
  • Aljihunan zippered suna ba da ƙarin tsaro.

fursunoni:

  • Zai iya yin girma kaɗan ga wasu masu aikin lantarki.

Duba mafi ƙarancin farashi anan

Mafi kyawun bel ɗin kayan aikin lantarki don ƙasa da $ 150: Gatorback B240

Tare da suna kamar Gatorback, zaku iya tsammanin samfuran daga wannan kamfani su kasance masu ɗorewa sosai kuma suna iya tsayayya da aikin.

Mafi kyawun bel ɗin kayan aikin lantarki don ƙasa da $ 150: Gatorback B240

(duba ƙarin hotuna)

Samfurin wannan haɗin wutar lantarki yana da wahala musamman, wanda yake cikakke ga waɗanda dole ne su hau, rarrafe, da shimfiɗa ta cikin wuraren aiki.

Wannan bel ɗin aikin musamman ba mai ƙarfi bane, yana da daɗi, wanda yana da fa'ida sosai ga waɗancan masu aikin wutar lantarki da ke aiki na tsawon sa'o'i.

Ofaya daga cikin abubuwan da mutane da yawa za su lura da shi shi ne kushin iska; an ƙera wannan samfurin don kada mai shi ya ƙara yin gumi yayin aiki.

A zahiri, wannan ƙarin iskar zai kuma taimaka wa mai sutura ya kasance mai sanyaya jiki saboda danshi mai yawa zai yi ɓarna.

Su kansu pads ɗin kuma an yi su da kumfa na ƙwaƙwalwar ajiya, don haka tsawon lokacin da kuke sa wannan bel ɗin, zai yi daidai da sifar ku.

Wannan wani samfur ne wanda ya haɗa hannu. Wannan cikakke ne ga waɗanda suke da ɗamarar bel; zai fi sauƙi a saka su a cire su.

Kowanne daga cikin manyan aljihunan kuma an lullube shi da filastik don kada a yi ragi yayin da kuke aiki.

Duk da cewa wannan ba bel ɗin fata bane, Gatorback yayi amfani da nailan Dura Tek na 1250 denier don wannan samfurin, wanda yake da wahala ƙwarai.

Bugu da ƙari, an amintar da wannan nailan mara nauyi ta hanyar rivets don ku dogara da ginin ta.

ribobi:

  • Belt ɗin yana daidaitawa sosai - kusan kowane girman za a ba shi.
  • Wannan shine bel ɗin aiki na musamman mai ɗorewa.
  • Hannun suna sa sakawa da cire bel ɗin cikin sauƙi.
  • An saka jakunkunan da filastik don ƙarin dorewa da rage sagginess.

fursunoni:

  • Velcro akan wannan samfurin ɗan ɗanɗano ne.

Duba sabbin farashin anan

Mafi Ƙananan Ƙwararrun Ma'aikatan Wutar Lantarki: McGuire-Nicholas 526-CC

Wannan jakar kayan aiki ta musamman ta fada cikin "Bags kayan aiki" nau'i, kuma yana aiki da kyau don kusan kowane buƙatun ƙwararrun masu lantarki.

Mafi Ƙananan Ƙwararrun Ma'aikatan Wutar Lantarki: McGuire-Nicholas 526-CC

(duba ƙarin hotuna)

Wannan musamman saboda gaskiyar cewa wannan samfurin yana fasalta sarari don kayan aiki iri -iri da suka haɗa da, daban -daban na guduma, ma'aunin tef, tef ɗin lantarki, da maɓallai.

Aljihu kuma yana da madaidaicin madaidaicin madaidaicin fitilun fitilun wuta, waɗanda ke da fa'ida a wuraren da ba su da iko ko cikin yanayin dare.

Akwai ma shirin faifan sarkar tare da T-dimbin yawa, wanda zai iya zama amintacce don riƙe kowane ƙarin tef ko matakan tef.

Idan ana maganar gini, wannan jakar ce mai ƙarfi da ɗorewa. An yi shi da fata mai tauri, kuma yana da wasu dinbin ƙyalli masu ƙyalli waɗanda ke da wuyar ɓarna ko fitowa.

Bugu da ƙari, da yawa daga cikin gidajen abinci da ƙusoshin suna ruveted don ƙarin tsaro.

Wannan jakar kayan aikin lantarki ya dace daidai da bel ɗin da ke wanzuwa, don haka yana da ƙima ga mai aikin lantarki ya zaɓi yin amfani da biyu.

Wannan yana ba da adadi mai yawa, kuma tun da suna haɗe da madaidaicin bel ɗin da zai iya wuce kauri uku, waɗannan aljihunan na iya zama masu dacewa sosai lokacin fita filin.

Ba kamar yawancin buhunan fata da masu amfani da wutar lantarki ke amfani da su ba, wannan samfurin yana da ƙirar baki ɗaya, wanda zaɓin salo ne wanda ba na kowa bane.

Bugu da ƙari, samfurin yana da ɗan ƙarfi kuma yana buƙatar fashewa.

ribobi:

  • Wannan samfuri ne mai ɗorewa wanda ke da aljihu da yawa.
  • Dinka da rivets da gaske suna taimakawa kiyaye jakar.
  • Wannan duk samfuran fata ne.

fursunoni:

  •  Idan kuna aiki akan ɗaga almakashi, shirin aljihun zai iya shiga hanya.

Duba shi anan akan Amazon

Belt na Kayan Wutar Lantarki na ƙasa da $ 100: TradeGear

Ta'aziyya tana da mahimmanci lokacin da kuke can kuna aiki azaman mai aikin lantarki, kuma bel ɗin kayan aiki yakamata ya sami wasu fasali don taimakawa rage gajiya da ɗaukar kayan aiki zai iya kawowa.

Belt na Kayan Wutar Lantarki na ƙasa da $ 100: TradeGear

(duba ƙarin hotuna)

Wannan samfurin, wanda TradeGear ke ƙera shi, bel ɗin kayan aiki ne wanda ke da matattarar yanki tare da ciki.

Wannan yanki na ciki an haɗa shi da kumfa mai ƙwaƙwalwa, kuma an ƙera shi don ba da damar iska ta gudana da yardar kaina don gumi ya ɓaci.

A cikin duka, wannan samfurin yana da aljihu 27 don kayan aikin ku daban -daban da kayan aikin, kuma kowane aljihu yana ƙarfafawa don dorewa.

Aljihu mafi girma guda biyu suna da ƙarfi da fili; ya kamata su dace kawai kowane nau'in kayan aikin lantarki.

An ƙera samfuran gaba ɗaya daga nailan DuraTek na 1250, wanda shine wasu mafi ƙarfi nailan akan kasuwa.

Baya ga wannan, bel ɗin kuma yana ƙarfafawa kuma yana da ƙyalli mai ƙarfi na Bar-Tak don tabbatar da tsawon rai.

Ba sabon abu ba ne cewa bel ɗin kayan aikin lantarki ya yi nauyi sosai, wanda ke nufin cire bel ɗin da sanya shi na iya zama da wahala.

Ofaya daga cikin fasalulluka na wannan bel ɗin kayan aikin musamman shine haɗawa da hannayen hannu biyu masu ƙarfi - tare da su, zaku iya ɗaga bel ɗin cikin sauƙi ba tare da ɓata bayanku ba.

ribobi:

  • Hannun suna yin wannan mai sauƙin cirewa da sanya bel ɗin kayan aiki.
  • Kayan yana da ɗorewa musamman; babban deni nylon zai šauki tsawon shekaru.
  • An ƙarfafa aljihunan tare da zanen nylon.

fursunoni:

  • Babu jakar bindiga mai dunƙule.

Kuna iya siyan sa anan daga Amazon

Yaya kuke Shirya Belt Tool?

Belts ɗin kayan aiki yana ba ku damar ɗaukar duk kayan aikin ku na lantarki a kugu yayin da kuke aiki.

Maimakon ɗaukar filaye, masu yanke waya, ko kuma motsawar wuta a hannunka yayin hawa tsani, bel ɗin kayan aiki suna da aljihu daban don kowane kayan aiki.

Waɗannan bel ɗin suna sauƙaƙe gyaran ku da shigarwa na wutar lantarki, musamman lokacin hawa sanda ko rufi. Masu aikin lantarki su mallaki bel ɗin kayan aiki waɗanda aka haɗa su musamman don kayan aikin lantarki.

Ta wannan hanyar, kowane kayan aikin ku na lantarki za a saka su a kan gidan da aka ƙera. Ba lallai ne ku juyo don nemo madaidaicin kayan aiki don takamaiman aikinku yayin da kuke aiki ba.

Idan kun tsara bel ɗin kayan aikin ku da kyau, komai zai kasance a cikin isar ku a kowane lokaci. Shirya kayan aikin ku zai ɓata lokacin ku don aikin da aka yi niyya kuma ya guji takaicin da ba dole ba.

  1. Sayi bel ɗin kayan aiki mafi kyau ga masu aikin lantarki tare da ɗakunan da aka tsara don tallafawa kayan aikin ku na lantarki. Tabbatar cewa masu ɗaurin za su riƙe kayan aikin ku sosai don guje wa ƙananan haɗari.
  2. Ya kamata a sanya kayan aikin da ake amfani da su akai -akai a gefen da babban ikon ku ya fi so - wanda zai iya zama hannun dama. A ce kai mai aikin lantarki ne na hagu, za ka iya sanya waɗannan kayan aikin a gefen hagu.
  3. Kayan aikin da za su tallafa muku ya kamata a sanya su a gefen hagu. Ana buƙatar sanya kayan aikin aunawa da injinan laƙabi a wannan gefen don ku iya samun su cikin sauƙi.
  4. Tabbatar cewa an saka kowane kayan aiki a aljihunsa da aka haɗe a kan grommet. Kada a tilasta kayan aiki a sararin da bai dace da girman sa ba. Wasu daga cikin bel ɗin an tsara su tare da jakar kuɗi masu sassauƙa waɗanda za a iya daidaita su don karɓar kowane kayan aiki.
  5. Rage nauyin bel ɗin kayan aikin ku ta hanyar rataya kawai mafi mahimmancin kayan aikin da kuke buƙata don aikin. Kuna iya ajiye kayan aikin don aiki na gaba akan akwatin kayan aiki. Belin kayan aiki mai nauyi yana da haɗari ga rayuwar ku.
  6. Yada kayan aiki daidai a gefen bel ɗin ku don guje wa rashin daidaituwa wanda zai iya haifar da hawaye da sawa. Juya bel ɗin don dacewa da kugu, kuma daure shi da kyau. Tabbatar cewa ba ku jin zafi daga kowane matsayi.
  7. Tabbatar cewa kayan aikin haɗari irin su allura-hanci, Waya masu cirewa (kamar waɗannan), da sauran kayan aikin lantarki masu kaifi an rufe su don guje wa raunuka.
  8. Juya bel ɗin don sauri da sauƙi. Juya aljihunan grommet don fuskantar bayanku yana ba ku damar lanƙwasa cikin nutsuwa musamman lokacin da kuke kan tsani.

Don yin aiki cikin dacewa, zaku ci gaba da daidaita bel ɗin ku gwargwadon matsayin ku lokacin ba da aiki.

Menene madaidaicin hanyar saka bel ɗin kayan aiki?

Lokacin da kuke saka bel ɗin kayan aikin ku, yana da mahimmanci ku yi shi daidai don ku sami fa'idarsa sosai. An ƙera shi don taimaka muku kammala ayyukanku na yau da kullun.

Don haka idan yana raguwa da yawa ko yana buƙatar a ci gaba da daidaita shi, zai iya rage muku hankali kuma ya sa ya fi muku wahala kammala aikin da kuke ƙoƙarin kammalawa.

Abu na farko da kuke buƙatar tunawa lokacin da kuke saka bel shine cire duk kayan aikin daga aljihunan.

Idan kun bar kayan aiki a cikin belin, zai iya yin nauyi a gefe ɗaya, wanda zai yi nauyi. Wannan na iya sa ya zama da wahala a daidaita bel ɗin, kuma yana iya ma sa ya gagara ɗaure shi da kyau.

Da zarar an sanya bel ɗin ku a jikin ku, zaku iya fara sanya kayan aikin ku a ciki.

Koyaushe tabbatar cewa kun sanya kayan aikin da kuka fi amfani da su a mafi rinjayen ku don ku iya kama shi cikin sauƙi kuma ku yi amfani da shi ba tare da canza hannaye ba.

Wannan yana sauƙaƙa yin abubuwa kamar ƙarfafa ƙwanƙwasa ko yanke waya ba tare da ɓata lokaci mai yawa ba. Kayan aikin da kuka yi amfani da su ƙasa da ƙasa ya kamata su kasance a ɗaya gefen bel ɗin.

Daya daga cikin mahimman abubuwan da za a yi la’akari da su shine girman bel. Idan kuna da bel ɗin da ya yi girma ko ƙarami ga jikin ku, yana iya haifar da rashin jin daɗi.

Idan za ku iya samun madaidaicin bel, za ku ga cewa za ku iya samun dacewa sosai, musamman idan kun ɗauki lokaci don saka bel ɗin da kyau kafin ku fara aiki kowace rana.

Yadda ake Kula da Belt na Kayan Ku Don Tsawon Lokaci

  • Yi amfani da scabbards ko sheaths don rufe kayan aiki masu kaifi kamar gatari, wuƙaƙe, saws, ƙyanƙyashe, da sauran kayan aikin huda don hana lalacewa a belin kayan aikin.
  • Hakanan, bai kamata ku dakatar da shi akan ƙugiyoyi ko wasu abubuwa masu banƙyama da aka ɗora akan bango ba saboda wannan na iya haifar da ƙyalli akan jakar.
  • Yakamata ku watsa kayan aiki daidai akan jakar kayan aikin ku don gujewa rashin daidaiton nauyi wanda zai iya haifar da hawaye. Lokacin da kuka tsaya madaidaiciya, kayan aikin ku yakamata su daidaita tare da jikin ku har zuwa kashin baya. Wannan manuniya ce cewa an rataye kayan aikin da kyau.
  • Idan bel ɗin ya yi nauyi fiye da yadda aka saba, cire wasu kayan aikin don rage nauyi. Kawai ɗaukar kayan aikin da za ku yi amfani da su, wannan jakar ba shagon kayan aikin ku ba ne. A ce kana hawa tsani, rataya muhimman kayan aikin kawai. Kayan aiki masu nauyi suna da haɗari har ma da rayuwar ku. Tabbatar cewa an riƙe kayan aikin da kyau akan ramuka don gujewa faduwa.
  • Yi amfani da kwandishan na musamman don tsabtace ɗamarar ku don hana ɓarna. Ya kamata a yi wannan tsaftacewa akai -akai, wataƙila bayan kowane wata. Hakanan kuna iya amfani da ruwan sanyi don wanke jakar kayan aikin ku - ruwan zafi na iya raunana jakar kuma rage tsawon rayuwar ta. Hakanan, kada ku bar bel ɗin kayan aikin ku akan hasken rana na dogon lokaci tunda wannan na iya haifar da raɓa mai laushi akan fata.
  • Idan kuna zaune a cikin mawuyacin yanayi tare da tsawaita ruwan sama; yakamata ku zaɓi bel ɗin ruwa mai hana ruwa wanda zai jure yanayin sanyi.

Mafi mahimmanci, nisanta bel ɗin ku daga sunadarai kamar yadda halayen na iya raunana aljihu.

Shawarwarin Kariya na Kayan aiki

Kamar kowane sana'a, aminci damuwa ce da dole ne ku sani don ku ci gaba da aiki ba tare da rauni ko ciwo ba.

A matsayina na ma'aikacin wutar lantarki, koyaushe akwai damuwa game da samun wutar lantarki yayin da kuke aiki akan wayoyi masu zafi, amma akwai wasu damuwa waɗanda dole ne ku ma ku sani.

Wataƙila ba ku ɗauki bel ɗin kayan aiki haɗarin aminci ba, amma zaɓin madaidaicin bel ɗin na iya gabatar da ɗaya. Anan akwai wasu nasihun aminci waɗanda zasu iya taimaka muku zaɓi madaurin kayan aikin da ya dace don kada ku taɓa samun rauni akan aikin:

Kada ku zaɓi ɗamara tare da manyan buckles

Tabbas, bel ɗin kayan aiki zai sami fewan ɗamara da madauri don taimaka muku kiyaye bel ɗin ku a matsayi, amma lokacin da kuke da manyan ƙugiyoyi, kuna haɗarin haɗarin cewa ƙullan bel ɗin zai shiga cikin hanya yayin da kuke aiki.

Wannan yana nufin cewa lokacin da kuka durƙusa ko ku kai don cire kayan aiki daga ƙasa, zaku iya ganin ƙulle -ƙullen ya shiga cikin fata. Idan wannan gogewar da ba ta da daɗi ko taɓarɓarewar fata na faruwa akai -akai, za ku iya gano cewa za ta fara sawa bayan ɗan lokaci, wanda zai iya sa fatar ku ta yi ɓarna, ta haifar da raunin da zai ƙara kawo muku rashin jin daɗi.

Saka bel na kayan aiki zai kara nauyi a jikinka yayin da kake aiki,

don haka idan kun ga cewa bayanku yana ciwo ko kuma ya fara zama mara daɗi bayan lanƙwasa sama da ƙasa duk yini, kuna iya yin la'akari ko bel ɗin kayan aikin ku yana da isasshen tallafin baya.

A kowace shekara, mutane sama da miliyan ɗaya za su ji rauni a bayan aikinsu, don haka yana da mahimmanci ku kare kanku daga raunin baya wanda zai iya hana ku aiki tsawon shekaru.

Idan bel ɗin kayan aikin ku ba zai iya samar muku da isasshen tallafin baya ba, yi la'akari da amfani da takalmin gyaran kafa na baya daban yayin da kuke aiki.

Yi la'akari da bel ɗin kayan aiki da aka ɗora don ƙarin ta'aziyya

Idan bel ɗin kayan aikin ku ba shi da madaidaicin madaidaiciya, zai iya tono cikin fata ko kuma kawai ya shafa muku hanyar da ba daidai ba yayin da kuke aiki,

don haka kuna son tabbatar da cewa kuna da isasshen padding don jin daɗi don cikakken motsi na sa'o'i takwas.

Idan kuna da kwandon shara da aka haɗe da bel ɗin kayan aiki, har ma kuna iya rarraba nauyin kayan aikin ku don kada ku zama marasa daɗi yayin da kuke aiki.

Kada ku ɗauki kayan aikin da ba za ku buƙata ba

Kayan aiki na iya zama nauyi, musamman idan kuna ɗaukar kayan aikin wuce gona da iri waɗanda ba kwa buƙatar amfani da su akan aikin.

Yi la'akari da kayan aikin da zaku buƙaci don ranar, kuma kawai sanya waɗanda ke cikin bel ɗin ku. Za a iya ajiye sauran a cikin akwatin kayan aikin ku inda zaku iya zuwa da sauri ku samo su idan kuna buƙata.

Tunani na Ƙarshe game da Siyan Mafi kyawun Belts na Kayan Wutar Lantarki

A ƙarshe, yana da mahimmanci a yi la’akari da abin da bel ɗin kayan aikin ya dace da ku.

Yakamata ku sayi mafi kyawun bel ɗin kayan aikin lantarki wanda zai goyi bayan ƙira da nauyin kayan aikin ku na lantarki.

Koyaya, gazawa don tsara bel ɗin kayan aikin ku na iya haifar da wasu raunuka, mutuwa, har ma yana iya yin katsalandan da tsawon bel ɗin ku.

Wannan shine dalilin da yasa muka jagorance ku don sauƙaƙe yanke shawarar ku.

Ni Joost Nusselder, wanda ya kafa Likitan Kayan aiki, mai tallan abun ciki, kuma uba. Ina son gwada sabbin kayan aiki, kuma tare da ƙungiyara Na ƙirƙira zurfafan labaran yanar gizo tun daga 2016 don taimakawa masu karatu masu aminci tare da kayan aiki & dabarun ƙira.