Mafi Fassara Gatari | Bugun Bishiyoyi Kamar mai yanke katako

da Joost Nusselder | An sabunta akan:  Agusta 19, 2021
Ina son ƙirƙirar abun ciki kyauta cike da nasihu ga masu karatu na, ku. Ban yarda da tallafin da aka biya ba, ra'ayina nawa ne, amma idan kun sami shawarwarin da suka taimaka kuma kuka ƙare siyan wani abu da kuke so ta hanyar ɗaya daga cikin hanyoyin haɗin yanar gizo na, zan iya samun kwamiti ba tare da ƙarin farashi ba. Ya koyi

Idan ana maganar gatari muna hoton sare katako don wuta ko barbecue. Hakan ya sha bamban da sare itace. Lokacin da kuke sare katako, kuna aiki tare da hatsi. Kuna raba daji kawai, babu wani abu mai tauri. Amma lokacin da kuke sare itace, kuna adawa da hatsi. sarewa yana buƙatar gatari ya shiga zurfi.

Lokacin da kuke sara dazuzzuka, za ku fi son sauran ƙarshen ruwan ya yi kauri. Ta wannan hanyar gatari na iya yin aiki azaman maƙera. Amma idan kuna kan aikin yanke, gatari mai bakin ciki gaba ɗaya ya fi inganci. Suna haƙa zurfi, sauri, da santsi.

Kashewa yana nufin za ku yi ta jujjuyawa na rabin sa'a ko makamancin haka, sami mafi kyawun gatari ko kuma za a sami raɗaɗin tsoka da ciwon da za ku biya. Kuma mafi mahimmanci, kuna buƙatar gatarin gatarin ku don samun dogayen hannaye don kyakkyawan swinger. Don dalilai a bayyane tafi tare da nauyin jin daɗin ku.

Mafi-Fuska-Gatari

Jagorar siyan Ax

Bari mu shirya jerin abubuwan sigogi waɗanda ke sa gatari mai ƙima ya cancanci siye kuma mu guji siyan abin da ba daidai ba. Theauki maki na jagorar siye don bi da kiyaye dalilan da muka ƙayyade azaman bayanan gefe.

Mafi-Sarrafa-Ax-Siyarwa-Jagora

iri

Ban da gatura masu ma’ana da yawa, wasu nau'ikan ana yin su ne don wata manufa ta musamman. Kodayake akwai nau'ikan gatura da yawa, za mu yi magana game da wasu gatura waɗanda ake amfani da su tun da ban da takamaiman su ba komai bane illa juji na ƙarfe da itace.

Axiyar Kasa

Idan kawai kuna so ku rushe bishiyoyi, yakamata ku je neman gatarin da aka keɓe don wannan aikin. Yawanci yana da siraran sirara da tsayi mafi tsayi don yankewa cikin itace. Shi ke nan gatari mai yankewa da guntun gatari ya bambanta.

Hudson Bay Ax

Don sara da datsa gatarin Hudson Bay ana amfani da su. Irin wannan gatari yana da fashin kai da ƙaramin riƙo idan aka kwatanta da gatari.

Tsaga Maul

Don raba katako a tsaye, ana amfani da irin wannan gatari. Yana fasalta kai mai kamanni mai kauri, babban butt, da madaidaicin madaidaiciya don yanke katako da ƙarfi da ƙarfi ba tare da sun makale a cikin itace ba.

Ginin Masassaƙa

Gatarin masassaƙi yana da mahimmanci idan kuna yin ƙyallen katako. Kan wannan gatari ya fi sauƙi kuma abin riƙewa ma ƙarami ne. Amma wannan gatari ya fi girma girma fiye da kyankyasai.

Madaidaiciya Ax

Kamar yadda sunan ke faɗi, wannan gatari yana da manyan ramuka don ƙirƙirar raunin da ba a so. Kuna iya yanke duka lebur da zagaye ta amfani da irin wannan gatari.

Sabon abu

Don gatari mai yankewa, ya zama dole a sami ƙaramin sirara. Musamman yanke katako dole ne ya zama mai kaifi sosai don yanke zurfi akan itace don faɗuwa ƙasa da itacen tare da ƙarancin juyawa. Idan gefen ya yi kauri ko ya zama mara daɗi, ya kamata ku kaifafa shi kafin ku sake amfani da shi.

Bit

Akwai nau'ikan iri biyu a cikin gatari, gatari guda ɗaya da gatari bit biyu. Wani gatari guda ɗaya ya sami ruwa a gefe ɗaya kawai. Yana da nauyi kuma yana ba ku damar yanke sauri. Yayin da bit biyu an sanye shi da ruwa a kowane gefe kuma ya fi daidaita kamar yadda ɓangarorin biyu suke daidai. Don haka, yana da sauƙin juyawa kuma yana ba da ƙarin yankewa daidai.

Nauyin Kai

Ƙarfin gatari mai nauyi yana haifar da ƙarin ƙarfi amma kuma yana sa jujjuyawar ku ta zama daidai. Yakamata gajiya ta kama ku don amfani da gatari mai nauyi sau da yawa akai -akai. A matsayin mai farawa, yakamata kuyi ƙoƙarin yin aiki tare da kai mai nauyin kilo 2 zuwa 3 kuma a hankali ku ɗaga nauyi yayin da kuke daidaitawa. Amma yana da kyau kada ku wuce kilo 6.

Handle

Hannun gatari yana taimaka muku wajen sarrafa yanke ku. Akwai wasu ƙa'idodi waɗanda kuke buƙatar bincika don mafi kyawun iyawar mai sarrafa motsi.

Material

Duk da cewa mafi girman abin da aka yi da itace, zaku iya samun hannayen hannu waɗanda aka yi da filastik ko ƙarfe. Tabbas, filastik yana da rauni yayin da ƙarfe yayi nauyi wani zaɓi. Ba lallai ba ne a faɗi cewa igiyoyin katako cikakke ne don amfani, musamman hickory ko ash ash. Hakanan yakamata ku duba cikin zoben hatsi da girma akan itace.

Hatsi

Idan hatsi ya yi daidai da bitar, zai sa itacen ya yi rauni kuma ya rabu cikin sauƙi. Wannan shine dalilin da ya sa ku tabbatar cewa riƙon hannunku yana da hatsi wanda yake tafiya daidai da bit, yayin da yake ƙara ƙarfin gatari.

Girman Girma

Ƙananan zoben girma waɗanda ke kusa da juna suna sa katako ya fi ƙarfi. Don haka, ku guji gatarin gatari wanda ya sami manyan zoben girma waɗanda ke nesa da juna.

Length

Kodayake daidaitaccen tsawon gatarin gatari yana kusa da inci 35, yana da kyau a yi amfani da wanda ke da tsayin kusan inci 28. Domin dogayen iyawa na iya samar da ƙarin ƙarfi yayin juyawa, rage sarrafawa, da turawa zuwa iyakar aminci. Don haka yakamata ku sami gatari tare da ɗan guntun hannun fiye da yadda ake buƙata.

Siffar

Hannun iya zama mai lankwasa ko madaidaiciya a siffa. Gabaɗaya, gatari guda ɗaya yana zuwa tare da madaidaiciyar madaidaiciya don ingantaccen sarrafawa da yanayin yanayin halitta. Sabanin haka, gatari bit bit yana da madaidaicin madaidaiciya. Ana iya amfani da madaidaiciyar madaidaiciyar hanya guda ɗaya yayin da bit ɗin biyu ke juyawa. Amma guda ɗaya tare da madaidaiciyar madaidaiciya ba ta da daɗi don amfani.

Varnish

Hannun kwalliya na iya zama mai kyau a cikin kamanni amma ba kyau don yin aiki tare kamar yadda varnish kawai ke sa hannun ya zama mai santsi. Yana da haɗari sosai kamar yadda gatari zai iya tashi yayin da kuke ƙoƙarin juyawa.

Idan an goge hannun, ya fi kyau cire shi ta amfani da sandpaper don samun ƙarin gogayya don sarrafa max. Bayan haka smoothen m da kaifi scratches tare da santsi masana'anta.

Sheath

Don adana gatarin ku amintacce kuma hana ruwa daga tsatsa, buhu mai kariya ya zama dole. Tabbatar cewa gatarinku ya zo tare da fatar fata mai inganci.

An yi nazari mafi kyawun Axes

Yi ban kwana da kwatancen gajiya na ɗaruruwan kayan aiki don nemo cikakkiyar ku. A gare ku, mun ware mafi kyawun gatura waɗanda ke jagorantar kasuwa a yanzu,

1. Husqvarna Katako Multi-Purpose Ax

Hanyoyi Masu Kyau

Masu kera Husqvarna suna ba da gatari mai manufa iri-iri. Ana iya amfani da wannan gatari guda ɗaya don sare itacen, sare itace, datse reshe, da share bushes. Shugaban wannan kayan aikin an yi shi da ƙarfe na Sweden da aka yi da hannu wanda ke ba da ƙarfi sosai kuma ya fi tsayi fiye da sauran.

Tare da kulawa ta yau da kullun, wannan gatari na iya ɗaukar lokaci mai tsawo. Anyi riko da hickory kuma yana da kyau mai lankwasa don jin daɗin tallafin ergonomic na ƙarshe yayin amfani. Kamar yadda tsayin riƙon ya kai tsawon inci 26, wannan gatari shine madaidaicin girman ga mafi yawan masu amfani. Nauyin gatari shine kilo 2.1 kawai.

Za ku sami garantin kwanaki 90 tare da samfurin. Baya ga wannan gatari, wannan alamar kuma tana ba da gatura iri daban -daban waɗanda ke da yanki na gwaninta. Hakanan zaku sami mayafin fata don kare gefen kuma adana shi lafiya. Don tabbatar da an ɗaure kan gatari da ƙarfi, an haɗa shi da gindin ƙarfe.

Hanyoyin Kasa

  • Rike hannu yana raguwa a cikin yanayin dumi kuma hakan yana haifar da karyewa.

Duba akan Amazon

 

2. Kayan aiki na Majalisar Velvicut Felling Ax

Hanyoyi Masu Kyau

Alamar Majalisar Kayan aiki tana ba da babban gatarin Amurka na Velvicut wanda ƙwararrun masu fasaha suka samar. Wannan kayan aikin yana nuna kai mai kaifin reza wanda aka bi da zafinsa kuma yayi nauyin kilo 4. An yi riko da hickory kuma tsawon shine inci 36. An ɗora masa kai da ƙarfe da taushi mai laushi don ƙarin tsaro.

Don hana tsatsa tsatsa an rufe kan gatari da mai wanda kuma yana nuna gatari kyakkyawa na halitta. An ƙirƙira kai daga ƙarfe na ƙarfe don ƙarfi, tauri, da ɗorewa. Sannan ana kaifi shi ta amfani da abrasives masu kyau sannan a gama shi da bugun fata. An saka tambarin alama a gefe ɗaya na kan gatari.

Anyi duk abubuwan da aka gyara a cikin Amurka kuma mai ƙera ya ba da tabbacin cewa shugaban zai dawwama har abada. Za ku sami babban mayafin fata don kare kayan aikin da ke da tambarin tambari a ciki kuma yana da ƙulli don ɗaurewa.

Hanyoyin Kasa

  • Riƙewa yayi sosai.
  • Farashi yana ɗan girma kaɗan idan aka kwatanta wasu.

Duba akan Amazon

 

3. Gransfors Bruks American Felling Ax

Hanyoyi Masu Kyau

Kamfanin Gransfors Bruks yana alfahari da ku mafi kyawun Ba'amurke yana yin gatari don yin aiki a cikin gandun daji. Amfani da wannan m gatari gatari, za ku iya durƙusa ƙanana zuwa manyan bishiyoyi babu kokari. Yayin da ake ƙirƙira gatari zuwa ɗan lanƙwasa, yana da kyau a yanke sabon taushi kamar spruce da pine.

Godiya ga faɗin faɗin faɗin tsawon 11.5cm, wannan gatari yana aiki mafi kyau fiye da yawancin sauran gatura. Wannan kayan aiki yayi nauyi ƙasa da fam 5 kuma ya zo tare da dogon hannayen hickory wanda yake kusan inci 35. Yana ba da ƙarfi mafi girma don faɗuwar manyan bishiyoyi ba tare da wata wahala ba kuma yana yin chipping da notching.

Babu sauran gatura da za su iya doke ingancin gatura daga wannan alama. Lokacin da kuka yanke kusurwa tare da wannan kayan aikin, yana fitar da manyan chunks a lokaci guda kuma yana sa aikinku yayi sauri. Za ku sami suturar fata mai launin shuɗi don kare kaifi mai kaifi yayin ajiya. Hakanan an yi wannan kwas ɗin da kyau kamar kayan aikin da kansa.

Hanyoyin Kasa

  • Hannun katako yana da ɗan wahala don yin aiki da hannu ba tare da safofin hannu ba.
  • Ba a ba da garkuwar kariya da ita ba.

Duba akan Amazon

 

4. Hultafors Yaren mutanen Sweden na Fashewa

Hanyoyi Masu Kyau

Alamar Hultafors tana ba da gatari mai yankewa wanda aka yi a Sweden. Wannan gatari yana fasalta babban kai wanda aka ƙera shi da babban ƙarfe na carbon kuma yayi nauyin fam 3.3. Nauyin kai yana ba ku damar yin yanke mai zurfi da fadi cikin katako. Ruwa mai busasshen yashi ya gama rufi kuma yana da alamomin ƙirƙira na zahiri.

Ana amfani da itacen hickory na Amurka don yin madaidaicin riƙon wanda yake da daidaituwa da sauƙi. An ƙera kayan aikin ergonomically kuma yana lanƙwasa don dacewa da hannayenku. Kuna iya sauƙaƙe gatari da yin ƙarin yankewa daidai tare da madaidaicin inci 28.

A kan ruwa, an saka tambarin tambarin, don haka ba lallai ne ku damu da samun samfur na karya ba. za ku sami fatar fata mai kyau don kare gefuna yayin adanawa. Kuna iya amfani da wannan kayan aikin ba kawai don yanke ƙananan zuwa manyan bishiyoyi ba har ma da rarrabuwar katako, sara, da datsawa.

Hanyoyin Kasa

  • Wannan gatari yana da tsada fiye da sauran.

Duba akan Amazon

 

5. Truper Premium Single Bit Ax

Hanyoyi Masu Kyau

Mai ƙera Truper yana ba da gatura da yawa don ayyuka iri -iri. Wannan kamfani na Mexico yana amfani da fasaha ta zamani don ba ku tabbacin mafi kyawun gatari. Tare da duk waɗannan gatura, kuna iya sare bishiyoyi, yin rarrabuwa, sara, sara kuma kuna iya jefa shi da kyau a cikin wasanni.

Kuna iya samun gatari wanda ke da madaidaicin hickory na Amurka ko kuma za ku iya zaɓar wanda ke riƙe da fiberlass. Hakanan wannan alamar tana ba da gatura guda ɗaya da biyu tare da sauran nau'ikan gatura. Tsawon duka da nauyin kai ya bambanta daga gatari zuwa wani. Amma duk ruwan wukake ana bi da shi da zafi don ƙarin dorewa.

A cikin duk gatura, ana amfani da katako da katako na ƙarfe don haɗa kan gatari tare da riko. Gefen waɗannan kayan aikin suna da kaifi sosai don yanke katako cikin sauƙi. Hakanan zaku sami garanti tare da duk gatura amma lokacin garanti ya bambanta daga ɗayan zuwa wani.

Hanyoyin Kasa

  • Hannun ba shi da daɗi don riƙe da amfani.
  • Wani lokaci yankewa da abin riko ba daidai bane kuma an gama da kyau.

Duba akan Amazon

 

6. Snow & Nealley Single Bit Ax

Hanyoyi Masu Kyau

Alamar Snow & Nealley tana ba da gatari mai kaifi guda ɗaya wanda aka ƙera shi da hannu daga ƙaƙƙarfan carbon carbon. Don haka, wannan gatari yana da ƙarfi sosai kuma an yi gefen 4 inci mai kaifi don ya iya durkusar da kowane itace ba tare da wata matsala ba. Shugaban yana yin kilo 5 kuma yana ba da ƙarfi mafi girma kuma kuna iya ɗaukar shi ko'ina cikin sauƙi.

Kodayake an ɗora hannun da kyau tare da lacquer, varnish yana da bakin ciki don a cire shi da sauƙi idan kuna so. An yi shi da itacen hickory na Amurka don ƙarin dorewa. Wannan kayan aikin yana da kyau ga kowa da kowa don amfani dashi yayin da tsawon wannan kayan aikin shine inci 30.

Hakanan zaku sami suturar fata mai salo don aminci wanda ya sami tambarin tambarin a kansa. Maɓallin ergonomically da aka ƙera na wannan kayan aikin ya dace da hannunka daidai kuma yana ba da yankewa daidai. Wannan gatari na Amurka ya fi arha fiye da sauran gatura akan wannan jerin.

Hanyoyin Kasa

  • Ba a kaifafa yadda yakamata lokacin isa.

Duba akan Amazon

 

7. Hults Bruk Atran Felling Ax

Hanyoyi Masu Kyau

Hults Bruk yana alfahari da ku mafi kyawun itacen Yaren mutanen Sweden na sare gatari don yanke kanana zuwa manyan bishiyoyi. Kan gatari yana da nauyin kilo 3.5 kuma an yi shi da ƙarfe mai ƙarfi da hannu tare da ƙarewar fashewa. Yayin da aka bugi ƙarfe sau da yawa yayin samarwa, ƙimar tana ƙaruwa kuma tana sa ruwan ya fi tsayi.

Akwai yanki mai ɗimbin yawa wanda aka ƙera a kai don haka ruwan ya kasance mai kaifi ko da bayan kaifi da yawa kuma ana amfani da niƙa daidai. An yi riƙon hannun tare da hickory da aka samo daga Amurka kuma an rufe shi da man linse don ƙarin kariya. Wannan madaidaicin inci 32 yana ba da ingantattun yanke da sassauƙa.

Kowane gatari yana zuwa tare da garkuwar fata mai kariya wanda har ma an yi masa ado da wasu kayan adon gargajiya na Yaren mutanen Sweden na asali. Hakanan zaku sami cikakken littafin jagorar mai amfani wanda zai taimaka muku ƙari idan kun kasance farkon.

Hanyoyin Kasa

  • Siffar riƙon ba daidai ba ce.
  • Kamar yadda ruwan ba shi da kaifi sosai lokacin da ya isa, kuna iya buƙatar sake tsara shi kafin amfani.

Duba akan Amazon

 

FAQs

Ga wasu tambayoyin da akai akai akai da amsoshin su.

Menene banbanci tsakanin faɗuwar AX da tsaga AX?

An ƙera gatura masu tsaga don ƙirƙirar ƙananan guntu ta hanyar tsaga zaruruwan itace baya. Wannan ya bambanta da gatari da ke yankewa, wanda ke yanke waɗannan zaren itace. Amince da mu: za ku ji takaici sosai idan kuna ƙoƙarin yin amfani da yanke gatari don manufar tsaga itace.

Wane irin AX suke amfani da katako?

husqvarna 26
Husqvarna 26 Ax Gatari Mai Ƙarfafawa Mai Ƙarfi

Kodayake wannan gatari ne mai manufa iri -iri, yana yin aiki sosai a cikin gasa katako. Tsarinsa mai sauƙi da amfani iri -iri yana sa ya zama cikakke ga abubuwan da suka faru daban -daban, gami da jifa. Wannan gatari yana da ɗan tsayi a gefe mai tsawo tare da ɗan haske fiye da sauran waɗanda ke cikin jerin.

A ina ake yin gatarin Stihl?

Italiya
Shugaban. Shugaban wannan ƙirar shine 600g kuma an yi shi a Italiya.

Wanne AX zan saya?

Gatattun gataye masu girman gaske suna da tsawon inci 36, amma hakan yawanci hanya ce babba ga yawancin bukatun mutane. Maimakon haka, yi la’akari da samun gatari mai girman inch 31 da “gatarin yaro” mai inci 28. Na karshen, duk da sunan, yana da girma sosai a cikin girma.

Me yasa hannayen AX ke lankwasa?

Ƙunƙarar tana sanya madaidaicin ɗan ƙarami gaba kuma yana jujjuya wuyan wuyan wuyan ku wanda ke ganin yana jin ƙarin kariya yayin jujjuyawa kusa da goshi, gabobin jiki, da dai sauransu Tare da duk abin da aka faɗi, babban dalilin da na fi son madaidaiciyar madaidaiciya don manyan kawuna shine saboda itace yakan yi girma a mike.

Wane irin AX suke amfani da shi a cikin katako?

Dan wasan Stihl Timbersports® Dennis Schmitz shima yana amfani da gatarin gwarzon OCHSENKOPF sosai don horar da shi, saboda ya san yana ba shi damar shirya mafi kyau don gasa.

Shin har yanzu katako yana amfani da gatari?

Lokacin da yake aiki a cikin dazuzzuka, mai yin katako yana ɗauke da ƙaramin asusu. Ana maye gurbin gatarin tseren reza da ƙaramin gatari don fitar da yankan ko yanke rassan. Har yanzu akwai STIHL chainsaw a gefensa, amma babu tseren-zafi mai zafi kawai.

Shin AX da aka ƙera ya fi jirgin sama AX kyau?

Kamar Rusty Ax, gatarin da aka ƙera zai sare bishiyoyi a cikin buguwa 13 (9 don Ax na zamani & 17 don Axan Jirgin Sama). … Yana haifar da barna fiye da Jirgin Jirgin Sama, yana da ƙarin ƙarfin bugawa da nisa mai nisa.

Mene ne makami mafi ƙarfi a cikin gandun daji?

Kashi na gaba shine Gatarin zamani, wanda shine mafi kyawun duk gatura da ake samu a Dajin. Gatarin zamani ba kawai yana yin babban makami ba, saboda yana da kyau don sare bishiyoyi. Mai kama da Club ɗin da aka ƙera a sama, Ax na zamani yana lalata lalacewa 7.

Menene AX mafi kaifi a duniya?

Hammacher Schlemmer ya
Mafi Girma A Duniya - Hammacher Schlemmer. Wannan shine gatarin da aka yanke a Amurka wanda ke riƙe da kaifi, mafi ƙarfi a duniya.

Menene AX mafi tsada?

1. Gransfors Bruks Out Ax. Adadin lamba ɗaya a jerinmu yana zuwa babban gatari daga Gransfors Bruks. Axe na waje yana ɗaya daga cikin zaɓuɓɓuka masu tsada akan wannan jerin, tare da alamar farashin dala 200.

Menene banbanci tsakanin AX da hatchet?

Ya bayyana ƙyanƙyashe a matsayin mai sauƙi, “ƙaramin gatari mai hannu ɗaya da ake amfani da shi don sara.” Waɗannan sun dace don raba ƙananan itacen wuta da sare ƙananan rassan daga bishiyoyi. … Axes, a gefe guda, an ƙera su don amfani da hannaye biyu don haɓaka ƙarfin buguwa.

A ina ake yin gatarin Collins?

An yi gatura a Michigan, Connecticut, Dayton da Yankee. Hakanan gatura biyu da ƙyanƙyashe sun kasance a tsakanin kayan aikin gefen 1,300 a layin samfurin sa.

Q: Ta yaya zan rike gatari da kyau?

Amsa: Da farko, ya kamata ku riƙa gatari da ƙarfi. Sanya hannunka na dama kusa da kai da hannun hagu a ƙarshen riƙon yayin da tafin hannunka ya kasance yana fuskantar ka. Shugaban gatari ya fuskanci fuska 45 ° yayin yanke bishiyoyi. Yana iya ba da kaifi iyakar a garesu kamar da gatarin Pulaski, amma dubawa a bayanku kafin ku fara aiki ne da aka ba da shawarar.

Q: Shin zan gyara ko maye gurbin abin da ya lalace?

Amsa; Zai fi kyau a maye gurbin abin da aka lalace da sabon. Kuna iya gyara katako amma ba zai samar da ƙarfi da yawa kamar da ba kuma za ku sami ragi mara daidai.

Bayanin Ƙarshe

Ko kai ƙwararre ne ko ɗan iska, idan kun riga kun karanta bita na samfur da sashin jagorar siye, yakamata kuyi tunani game da wane gatari ya fi dacewa da ku. Amma idan ba ku da lokaci mai yawa ko har yanzu kuna rikicewa, to ku riƙe dawakan ku. A shirye muke don taimaka muku samun mafi kyawun gatari.

Daga cikin duk gatura akan wannan jerin, muna ba da shawarar ku sayi gatari mai amfani da yawa daga mai ƙera Husqvarna. Gatari daga wannan alamar yana da ƙarfi sosai kuma yana iya yin aikin katako iri -iri duk da cewa ba shi da tsada sosai.

Baya ga wannan, idan ba ku da wata matsala tare da kashe ƙarin kuɗi, yakamata ku nemi gatari daga Gransfors Bruks saboda yana ɗaya daga cikin mafi kyawun gatura masu inganci waɗanda zaku iya samu. Hakanan zaka iya siyan Hults Bruk Altan gatarin gatari kamar yadda wannan ya ƙare kuma yana da ɗorewa kuma yana da kyau sosai.

Ni Joost Nusselder, wanda ya kafa Likitan Kayan aiki, mai tallan abun ciki, kuma uba. Ina son gwada sabbin kayan aiki, kuma tare da ƙungiyara Na ƙirƙira zurfafan labaran yanar gizo tun daga 2016 don taimakawa masu karatu masu aminci tare da kayan aiki & dabarun ƙira.