Manyan Gidajen Rediyo 7 Mafi Kyawun Ayyuka | Masana sun ba da shawarar

da Joost Nusselder | An sabunta akan:  Afrilu 10, 2022
Ina son ƙirƙirar abun ciki kyauta cike da nasihu ga masu karatu na, ku. Ban yarda da tallafin da aka biya ba, ra'ayina nawa ne, amma idan kun sami shawarwarin da suka taimaka kuma kuka ƙare siyan wani abu da kuke so ta hanyar ɗaya daga cikin hanyoyin haɗin yanar gizo na, zan iya samun kwamiti ba tare da ƙarin farashi ba. Ya koyi

Muna yawan sauraron kiɗa yayin aiki. Wannan na iya zama yayin warware aikin lissafin ku, ko rubuta rahoto mai shafi 30 mai ban sha'awa kan siyar da watan da ya gabata. Duk waɗannan yanayi sun samo asali ne a gida, ofis, ko yayin da ake yin kaji a KFC.

Duk da haka, lokacin da kake aiki a wurin aiki, abubuwa suna da tsanani.

Tare da duka kayan aikin wuta a wurin aiki da kuma ci gaba da tsoron tubali fadowa fita, za ka iya so ka yi la'akari duba cikin wannan jerin mafi kyau aiki site gidajen rediyo kudi iya saya.

Idan wannan bai inganta kwarin gwiwar ƙungiyar ku ba, ba mu san abin da zai faru ba.

Mafi kyawun-Aiki-Radiyo

Menene Gidan Rediyon Aiki Ake Amfani dashi?

Ga wadanda har yanzu ke cikin rudani game da menene Rediyon Ayyuka, bari in taimake ku. Gidan rediyon gidan yanar gizon aiki shine kawai mai magana da ku na yau da kullun, tare da ƙarin ƙarin juzu'i don dacewa da buƙatun rukunin aiki inda abin ke faruwa, kuma mai magana na yau da kullun ba zai yanke shi ba.

A rukunin yanar gizo na yau da kullun, ƙila za ku yi tsammanin mafi yawan yanayin haywire zai yi tasiri. Ayyukan waɗannan lasifikan shine don samar muku da sauti mai tsafta a cikin irin waɗannan wuraren. Waɗannan suna ƙarfafa ma'aikatan ku kuma suna tabbatar da cewa ba sa gajiyawa yayin da suke aiki. 

Wannan ba duka ba; sabanin sauran kayan aikin gini, waɗannan masu magana ba kawai suna ba ku nishaɗi ba amma har ma suna rage sautin da ke hade da kayan aikin wuta. Don haka, ba za ku ji bacin rai ba kuma kuna iya ci gaba da yin sanyi yayin aiki.

Wadannan masu magana ba kawai ana nufi don aiki ba; ana iya amfani da su don wasu abubuwan ma. Idan kuna fita da kuma kusa wajen yin fiki tare da danginku kuma kuna buƙatar wani abu mai ɗaukar hoto wanda baya buƙatar haɗin wuta, kuna duba shafin yanar gizon da ya dace.

Kashe! Wasu mutane ma suna amfani da waɗannan a gida saboda ingancin sautinsu da ƙarfinsu.

Mafi kyawun Rediyon Wurin Aiki Da Aka Duba

Wani abu da ke taimakawa haɓaka ku da ruhin ƙungiyar ku, wanda zai iya inganta ingancinsu yadda ya kamata; wani abu da bai kamata a yanke wannan mahimmanci ba yayin da kuke fitar da kusoshi. Anan ga jerin abubuwan da muke tsammanin sune kaɗan daga cikin mafi kyawun gidajen rediyon rukunin aiki.

Farashin LB-100

Farashin LB-100

(duba ƙarin hotuna)

WeightKudaden 6.8
batura4 C baturi
girma11.8 x 9 x 7.3
irin ƙarfin lantarki1.5 Volts
SashenNew

Sun ce mafi ƙanƙanta fakitin sun ƙunshi babban naushi; to, sun yi gaskiya. Sangean wani kamfani ne na Taiwan wanda ke yin rediyo tun 1974. LB-100 yana da ƙananan girman; wannan ya hada da nadi keji. Wannan yana gaya muku yadda sauƙi ke motsawa. Ba wai kawai ba, amma kuna samun ra'ayi na yadda na'urar ta lalace.

An gina shi don ɗorewa, wannan na'urar za ta iya ɗaukar duka kuma ta tsaya tsayi ba tare da karce ba. Wannan ba duka ba; filastik ABS yana ba da ƙarin kariya daga ƙura da ruwan sama. Wannan ya sa ya dace da kowane nau'i na aikin waje; ba za ku damu da kiyaye shi daga sama ba.

Rediyon yana amfani da sautin dijital na AM/FM tare da ƙara mai gyara PLL don tabbatar da samun liyafar mara yankewa. Kawai dauko waccan eriya kuma ku kunna duk tashar da ke nishadantar da ku. Tare da saitattun abubuwan taɓawa na halitta guda 5, sauraron rediyo ya fi sauƙi fiye da kowane lokaci. Yi duk tashoshi da kuka fi so a ƙarshen yatsan ku.

Amma duk waɗannan tashoshi ba za su yi amfani da kowane amfani ba tare da babban lasifikar da ke jure ruwa mai inci 5, wanda ya haɗa da haɓakar bass ga waɗannan ƙarancin. Duk wannan zai ba ku ƙwarewar sauti mara daidaituwa don alamar farashi wanda ba za ku iya tsayayya ba.

ribobi

  • Sauƙi don ɗauka
  • JIS4-mai hana ruwa ruwa
  • Juyin girgiza/mai jure kura
  • Yana goyan bayan duka AC da shigar da wutar baturi mai caji
  • Saitattun ƙwaƙwalwar ajiya 12 (6 AM, 6 FM)

fursunoni

  • Ba ya haɗa da haɗin Bluetooth ko AUX
  • Ana iya cajin baturi kawai yayin da aka kashe rediyo

Duba farashin anan

DeWalt DCR010 Gidan Rediyon Yanar Gizo

DeWalt DCR010 Gidan Rediyon Yanar Gizo

(duba ƙarin hotuna)

WeightKudaden 6
batura1 lithium ion 
girma10 x 7.4 x 10.75
LauniYellow & Baki
garanti3 Ee

DeWalt suna ne wanda ya shahara a bangaren kayan aikin wutar lantarki don abin dogaro da injuna mai inganci. Da alama sun haɗa wannan daidai da wani abu don nishadantar da ku yayin da kuke aiki tuƙuru. Wannan ɗayan yana ɗan ƙarami a farashi, amma za mu gaya muku dalilin da ya sa yake da daraja.

Ba tare da la'akari da kasancewar wannan rediyo ba, bai iyakance ga tashoshin AM/FM kawai ba. Na'urar tana ba ka damar haɗi zuwa wayarka ta hannu ta amfani da shigarwar taimako. Kuna iya kunna kiɗan da kuke so ko sauraron podcast ta wayarku.

Dole ne ku yi mamakin ta yaya kuke ajiye wayarku mai tsada a buɗe a wurin aiki? Da kyau, DeWalt da alama ya yi la'akari da shi, sun haɗa da akwatin ajiya daidai akan na'urar kanta, yana ba ku wuri mai aminci don kayanku masu daraja.

Magana game da aminci, kada mu manta wannan ya fi kan kansa idan ya zo ga karko. Tare da keji na musamman don ɗaukar tasirin faɗuwar, robobin da aka yi amfani da shi yana haifar da murfin waje wanda zai iya jure kowane bugu. Maɓallan taɓawa da nob ɗin ana yin su su ɗora don haka za ku iya danna nesa.

Hakanan, baturin 20V yana tabbatar da cewa waƙoƙin ku suna ci gaba da yin wasa daidai da abun cikin zuciyar ku, kuma idan kun sami kanku yana ƙarewa da ruwan 'ya'yan itace, zaku iya canzawa cikin sauƙi zuwa shigar da AC. Yayin da ake toshewa cikin fitin AC, zaku iya cajin wayoyinku da amfani da tashar USB da aka bayar.

ribobi

  • Ya haɗa da shigarwar AUX
  • Karamin girman kuma yana auna kilo 6 kawai, don haka yana da sauƙin motsawa
  • Ma'ajiyar tsaro don kayanku masu kima
  • Mai dorewa sosai kuma an gina shi don aiki
  • Manyan lasifika tare da bayyanannen sauti

fursunoni

  • Dole ne a yi cajin batura daban
  • Ba ya haɗa da fasali kamar hana ruwa da Bluetooth

Duba farashin anan

Akwatin wutar lantarki Bosch B015XPRYS2

Akwatin wutar lantarki Bosch B015XPRYS2

(duba ƙarin hotuna)

Weight24 fam
ikon SourceBaturi
irin ƙarfin lantarki18 Volts
Rukunin Radiyo2-band
HaɗawaBluetooth

Akwai abubuwa kaɗan waɗanda suka dace da sunansu, kuma za mu iya amincewa da cewa Akwatin Wuta yana ɗaya daga cikinsu. Za mu iya ma kira shi jauhari na injiniyan Jamus. Don abin da wannan akwatin ke ba ku, zai iya sa sauran gidajen rediyon yanar gizon aiki su yi kamar ba su daina aiki ba.

Rediyon hoto ne na abin da ya lalace, yana nuna kejin nadi na aluminum. Jefa shi daga bene na farko na iya zama cin fuska ga Jamusawa. Wannan akwatin yana saman tare da harsashi na waje mai juriya da ƙura. Don haka, idan kuna aiki a cikin ruwan sama, ƙanƙara, ko dusar ƙanƙara, ba zai haifar da bambanci ga kiɗan ku ba.

Tare da wayoyin komai da ruwanka suna mamaye duniya, haɗa wayarka da AUX wani abu ne na baya. Wireless hanya ce ta bi, kuma tabbas, wannan na'ura ta haɗa da haɗin Bluetooth. Tare da kewayon kusan 150m, zaku iya canza kiɗan ku ba tare da yin hanyar ku zuwa lasifikar kowane lokaci ba.

Wannan na'urar ta musamman ce ga waɗanda suka fi sha'awar kiɗa. Akwatin yana fasalta tsarin lasifika na 4-hanyar don ba da damar ƙwarewar sauti mai kewaye. Kuma subwoofer a kasa don jin tushe. Abubuwan sarrafawa sun ɗan ƙara haɓaka kuma, tare da sarrafawa daban don bass, treble, da mai daidaitawa.

Kuma ba ya ƙare a nan; na'urar kuma ta ninka matsayin bankin wuta. Tare da kantuna guda huɗu, zaku iya cajin wayarku ko amfani da kantunan don kunna wutar lantarki na 120V. Kuma za ku yi mamakin sanin cewa kuna samun duk wannan akan farashi mai araha.

ribobi

  • Babban sayayya don alamar farashi
  • Ya haɗa da haɗin Bluetooth
  • Ƙira mai ƙarfi da ƙarfi don ɗaukar yanayi mafi muni
  • Fitowar sauti mara misaltuwa tare da sautin kewayen sitiriyo
  • Hakanan za'a iya amfani dashi azaman caja

fursunoni

  • Wurin ajiya yana ɗan ƙarami don girman wayar yau
  • Ba shi da wasu bayanai kamar AUX da SD Card Readers

Duba farashin anan

Milwaukee 2890-20 Aiki Rediyo

Milwaukee 2890-20 Aiki Rediyo

(duba ƙarin hotuna)

WeightKudaden 11.66
brands2-band
ikon SourceCordless
CordlessAUX
LauniRed

Masu lasifika yawanci suna zuwa da sifofi masu ban sha'awa don sanya su jin daɗi, amma wannan kuma yana sa jigilar su babbar matsala. To, Milwaukee da alama kamfani ne wanda baya nutsewa cikin waɗannan abubuwan. Suna ƙoƙari zuwa ga sauƙi, kuma M18 iri ɗaya ne.

Tare da nau'i mai kama da akwatin kayan aiki, zaka iya sauƙaƙe mai magana a sama ko ma a ƙarƙashin kayan aikinka da sauran kayayyaki. Kuna iya damuwa game da lalacewar lasifikan; da kyau ba damuwa. Ƙirar ƙaƙƙarfan ƙira, abu mai ƙarfi, da maƙallan ƙarewa masu ɗaukar girgiza suna tabbatar da cewa ba za ku taɓa damuwa game da siyan sabon lasifika ba.

Ya haɗa da saitin lasifikar sinadarai guda biyu wanda ke ba ku ƙarfin fitarwa mai ƙarfi, da ƙarfi sosai wanda kayan aikin wutar lantarki ba zai kawo canji ba. Yanayin FM/AM ya haɗa da saitattun saitattun ƙwaƙwalwar ajiya guda 10, don haka ba kwa ɓata lokaci don nemo tashar da kuka fi so.

Amma rediyon ba duka ba ne, na'urar ta ƙunshi shigarwar taimako wanda ke ba ka damar haɗa wayarka kai tsaye. Saboda haka, za ku kasance sauraron kiɗan da kuke so. Duk yayin da wayar salularka mai tsada ke yin caji sosai a cikin rukunin aminci da ke cikin jirgi.

Bugu da ƙari, na'ura ce mai ɗorewa mai ɗorewa tare da ingantattun lasifika, babban liyafar, da sassaucin canzawa tsakanin zaɓin shigarwa. Wannan yana tabbatar da cewa wasu lokuta abubuwa mafi sauƙi a rayuwa sune mafi inganci. Tare da ƙarin alamar farashin ƙasa da $150, wannan samfurin yana ba da ƙimar da ba kasafai ake samun ta ba a kwanakin nan.

ribobi

  • Mai magana da sinadarai guda biyu don watsa sauti mai faɗi
  • Gine-gine mai inganci yana samun karko
  • Saitunan ƙwaƙwalwar ajiya 10
  • Wurin ajiya da caji
  • Babban darajar kuɗi

fursunoni

  • Ba ya ƙunshi kejin nadi
  • Ba kura ko ruwa ba

Duba farashin anan

PORTER-CABLE PCC771B

PORTER-CABLE PCC771B

(duba ƙarin hotuna)

Weight3.25 fam
Rukunin Radiyo2-band
girma12.38 x 6 x 5.63
ikon SourceBaturi
Babban haɗiBluetooth, AUX

Ya fito daga wani ƙera kayan aikin wuta, an yi wannan injin don isar da aiki. Na'urar ta ƙunshi nau'ikan manyan lasifikan sitiriyo guda biyu, suna ba da mafi girman kewayon sauti. Wannan, haɗe tare da aikin masu magana, yana ba ku damar amfani da shi yayin da kuke cikin ɗaki daban-daban.

Da yake magana game da ɗakuna daban-daban, lasifikar yana dacewa da na'urorin Bluetooth, don haka ba za ku damu da komawa da gaba ba. Canja kiɗan ku ko gyara ƙarar daga ko'ina a cikin radius 150m. Hakanan zaka iya haɗa shi kai tsaye zuwa shigar da AUX don haɗi mai sauri.

Amma idan kai ba ƙwararren masarufi ba ne, wannan baya ƙayyadadden ƙayyadaddun abin da za ku iya yi don za ku iya zaɓar daga manyan tashoshin rediyo iri-iri, duka AM/FM. Tare da ƙarin ikon samun tashoshi 12 da aka ƙara zuwa abubuwan da kuka fi so, ba dole ba ne ku kashe lokaci mai kyau don daidaita hanyarku a can.

Na'urar tana gaba daya a cikin kwandon roba; matattarar roba ba za su faɗi ba, kuma zai tabbatar da ci gaba da kasancewa a cikinta. Tare da gasassun ƙarfe suna shigar da raka'o'in lasifikar, yana sa ya zama mara gagara ga tarkace da ƙura. Don haka, ya kamata mai magana ya yi kyau tare da jure yanayin wurin aiki na yau da kullun.

A cikin ƙaramin girman, wannan tabbataccen yana ɗaukar naushi. A duk lokacin da kuka ji abubuwa sun fita daga hannu, zaku iya keɓance nau'in sauti ta amfani da ginanniyar daidaitawa don samun mafi kyawun farashin da kuke biyansa.

ribobi

  • Ya zo tare da ginanniyar daidaitawa
  • Babban ƙira mai ƙarfi kuma mai dorewa sosai
  • Yana goyan bayan AUX, Bluetooth da AM/FM
  • Jerin memowa tashoshi 12
  • Mai nauyi mai sauƙi don jigilar kaya

fursunoni

  • Farashin yana ɗan tsayi don kunshin
  • Ba ya haɗa da hana ruwa

Duba farashin anan

Milwaukee 2891-20 Mai magana da Ayyukan Ayyuka

Milwaukee 2891-20 Mai magana da Ayyukan Ayyuka

(duba ƙarin hotuna)

Weight6.34 fam
ikon SourceCordless
girma14 x 16 x 16
Girman Magana6.5 Inci
LauniBlack

Wannan lokacin Milwaukee bai shiga cikin sauƙin fahimtar su ba. Ya tafi don wani abu wanda ya ɗan fi jin daɗi, ya ƙara da cewa yana kuma inganta aiki. Siffar hexagonal na lasifikar tana ba da damar tarwatsa sauti zuwa sama. Wannan lasifikar baya amfani da kejin nadi, yana ba shi damar zama ƙasa da ƙato da sauƙin ɗauka.

Amma wannan baya nufin yana yin sulhu akan karko. Tare da ƙarfafa iyakoki na gefe da gasassun, ba za ku damu da sauke shi ba. Ba wai kawai ba, amma wannan mai magana yana ba da ƙura da juriya na ruwa kuma.

Ruhin na'urar ya haɗa da manyan tweeters guda biyu da tsakiyar woofers biyu. Wannan yana ba ku mafi kyawun sautin da zaku iya gudu akan manyan decibels. Masu tweeters suna haɓaka kewayon treble da zaku karɓa. Bugu da ƙari, radiators masu wucewa guda biyu suna ba da mafi girman bass don buga waɗancan ƙarancin.

Haɗuwa wani abu ne da ba za ku taɓa samun matsala dashi ba. Ba wai kawai wannan yana goyan bayan shigarwar taimako ba, amma kuma kuna iya haɗa na'urorin wayar ku kai tsaye ta amfani da Bluetooth. Tare da kewayon ƙafa 100, ba za ku damu da matsawa da dawowa don ci gaba da canza waƙar ba.

Kuma lissafin har yanzu bai ƙare ba; tashar USB da ke kan jirgin tana ba ka damar cajin wayar hannu kai tsaye. Koyaya, lasifikar baya haɗa da yanayin rediyo kamar yadda yake a cikin wasu. Gabaɗaya, wannan bai kamata ya hana ku ba saboda, ga farashi, wannan yarjejeniya ce da bai kamata ku ƙi ba.

ribobi

  • Duka mara waya da haɗin haɗin waya
  • Kyakkyawan kewayon sauti, tare da mafi ƙarancin matakin murdiya
  • 40watt amplifier dijital don samar da sautin sitiriyo
  • Zane mai nauyi don karko
  • Yana aiki kamar bankin wutar lantarki

fursunoni

  • Ba ya ƙunshi rediyo kamar sauran samfura
  • Ya fi yawancin masu magana nauyi

Duba farashin anan

Farashin R84087

Farashin R84087

(duba ƙarin hotuna)

Weight10.93 fam
MaterialPlastics
girma18.35 x 9.49 x 9.21
irin ƙarfin lantarki18 Volts
LauniGray

Rungumar sababbin fasaha ita ce hanyar ci gaba a rayuwa; yunƙurin da ya dace ne, kuma tabbas, Ridgid yana ɗauka. Wannan magana ta FM/AM ta zo da manhajar rediyonta; wannan app din zai baka damar canza tashar, saita saitunan ka, da dai sauransu.

Babu buƙatar saita na'urar rawar sojan ku a duk lokacin da wani ya yi rikici da daidaitawar ku.

Amma ba wannan kadai ba; za ka iya zaɓar haɗa wayarka zuwa Bluetooth ko AUX, ba ka damar kunna kiɗan da kake so. Don haka, ku da ƙungiyar ku ba za ku taɓa fuskantar wani lokaci mai ban sha'awa ba a aikinku. Na'urar tana sanye da ingantacciyar harsashi na waje wanda aka sanya don yin busa bayan busa ba tare da yin korafi ba.

Ba za ku damu ba game da cin karo da kayan aiki ko fadowa daga teburi. Ya dace da yanayin da aka samo a waje ko a wurin aiki. Ya zo tare da manyan lasifika da ikon haɗi tare da sauƙi. Za a ba ku mamaki idan kun kalli farashin wannan na'urar. Wani abin mamaki ma shi ne ba mu gama yabon sa ba.

Hakanan mai lasifikar yana fasalta akwatin ajiya na kan jirgi wanda zai baka damar sarrafa wayarka cikin aminci. Ba wai kawai ba, har ma za ku iya bar shi ya yi caji tare da ƙarin tashar USB, yana ba ku damar amfani da mafi kyawun wannan ƙaramin injin amma mai ƙarfi.

ribobi

  • Radio app don sauƙaƙa rayuwa
  • Abubuwan shigar da sauti da yawa (Bluetooth, AUX, FM/AM)
  • Sauƙi don ɗauka tare da ginanniyar abin hannu
  • Zai iya aiki akan duka baturi da wutar AC
  • Ƙunƙarar harsashi na waje yana yin gini mai ƙarfi

fursunoni

  • Ba a haɗa fakitin baturi ba
  • Matukar nauyi don girmansa

Duba farashin anan

Me Yake Sa Gidan Rediyo Mai Kyau

Tare da ɗimbin kayayyaki da ke kwararowa cikin kasuwa da ƴan kasuwa na ƙoƙarin siyar da samfuransu, yana da wahala ga masu siye na zamani su yi zaɓin da ya dace.

Wani yanki na lantarki baya kama da matsakaicin kofi na kofi; ba ka son shi. Ka sayi wani. Wannan wani abu ne da muke yin alkawari na shekaru 3-4 kuma wani lokacin ma fiye da haka. Zai fi kyau a samu daidai a karon farko maimakon jira wasu shekaru don gyara kuskuren ku.

Anan ne muke shiga kuma da fatan za mu taimake ku ba abin da ke kan kasuwa ba maimakon abin da ya dace da ku. Ga jerin abubuwan da yakamata ku kula dasu:

Input

Yawancin gidajen rediyon wuraren aiki, kamar yadda sunan ya nuna, ba gidajen rediyo kawai ba ne idan aka yi la’akari da motsin fasaha da hauhawar gasa. Yawancin kamfanoni suna ƙoƙarin haɗa mafi yawan samfuran su. Amma wasu har yanzu suna ƙoƙarin ƙware a abu ɗaya kawai.

Don haka, idan kuna shirin yin amfani da rediyo kawai, ba lallai ne ku biya ƙarin ƙarin adadin abubuwan da kuka samu ba. Maimakon haka, zaku iya samun babban aiki daga samfuran masu rahusa waɗanda ba sa yin sulhu akan inganci. A gefe guda, idan kun kasance mai junkie na fasaha wanda ke tunanin Spotify ita ce hanyar da za a bi, to ya kamata a guji yawancin eriyar rediyo.

Koyaya, muna ba da shawarar ku je don ƙarin shigarwar Bluetooth. Yayin da duniyarmu ke ƙara zama mara waya a kowace rana, dole ne mu ci gaba da sabunta kanmu ma.

ingancin Sauti

Mai magana mai tsada ba yana nufin zai yi kyau sosai ba. Yawancin waɗannan lasifikan ana yin su ta hanyar kamfanoni waɗanda ke kera kayan aikin wutar lantarki, don haka tsammanin ingancin sautin studio ba zai yi adalci ba. Koyaya, don farashin da kuke biyan wasu daga cikinsu, kuna tsammanin masu magana da sauti da kyau.

Don tabbatar da haka, gwada gwada lasifikan kafin ku saya. Kuna so ku duba yadda suke da ƙarfi; idan kuna aiki da kayan aikin wuta, wannan ya zo a matsayin larura. Bayan haka, kuna iya bincika tsabta da matakin murdiya. Kuna iya yin haka ta hanyar kunna wasu waƙoƙi a babban kundin a shagon.

A ƙarshe, idan kuna tafiya wannan ƙarin mil, tabbatar da lasifikar ku ya haɗa da mai daidaitawa. Wannan zai bar abokin ciniki ya tsara sautinsa bisa ga abin da yake so. A gefe guda, kowane $50 ko sama da lasifi ya kamata ya iya ba ku sauti mai kyau.

Gina inganci

Duk abin da ake buƙata don samun gidan rediyon wurin aiki shine samun wani abu da zai iya jure wa gurɓataccen yanayi a wani shafi. Amma ba wannan ne kawai dalilin da ya sa ake siyan waɗannan rediyon ba. Wasu ma suna amfani da su don ayyukan waje. Don haka, kuna buƙatar wani abu mai ƙarfi wanda zai iya tafiya tare a cikin mafi munin yanayi.

Yawancin waɗannan radiyon suna da kyau idan ana maganar ɗaukar bugu. Tare da kwalayen harsashi na waje da nadi, yana da wuya a karya su. Duk da haka, akwai wani abu da ya kamata ka sa ido a kai, kamar su hana ƙura da hana ruwa.

size

Suna cewa mafi girma, mafi kyau; ba za mu ce hakan ya shafi nan ba. A matsayinka na wanda ke aiki a kamfanin kwangila, koyaushe dole ne ka ɗauki manyan kayan aiki masu girma. A wannan yanayin, ba za ku so wata na'urar da ta ƙara zuwa lissafin ba.

Akwai ƴan lasifika kaɗan a cikin lissafin da aka bayar a sama waɗanda ke fitar da sauti mai ƙarfi a cikin ƙaramin tsari da haske, yana mai da su duka dacewa don ɗauka da rashin ɗaukar sarari da yawa akan teburin aikinku.

Runtime

Idan kai mutum ne a waje, tabbas kana neman lasifikar da ke aiki akan duka AC da DC. Koyaya, samun damar yin aiki akan batura ba shine kawai ma'auni ba.

Lokacin gudu shine adadin lokacin da aka kunna waƙoƙin ku akan caji ɗaya. Da zarar kun isa nan, mafi kyau. Tun da kusan ba za ku sami tashar AC a waje ba, kuna iya samun wani abu wanda ke da ƙimar lokacin gudu fiye da awa 5 ko ainihin adadin lokacin da kuke shirin amfani dashi.

Amintaccen Mai Amfani

Ko da yake wannan ba shine ainihin mafi mahimmancin al'amari da za a yi la'akari da shi ba, har yanzu yana ɗauke da kyakkyawan matakin mahimmanci. Don amfanin ku na yau da kullun, ƙila kuna son lasifikar da ke da sauri don saitawa kuma mai sauƙin haɗawa zuwa wayarka. Ba ka so ka makale ƙoƙarin haɗa Bluetooth fiye da mins 5, saboda wannan bata lokaci ne kawai.

Da yake magana game da ɓata lokaci, idan kuna amfani da fasalin rediyo, yi la'akari da siyan wanda ke da saitunan ƙwaƙwalwar ajiya. Wannan zai cire wahalhalun yin kunna ta zuwa tashar da kuka fi so kowace rana. Tare da saitattun ƙwaƙwalwar ajiya, tura maɓalli ɗaya zai kai ku daidai inda kuke so.

wasu

Wannan sashe ya ƙunshi abubuwan da ba su da mahimmanci amma zai yi kyau a samu. Ko da yake wasu daga cikin waɗannan na iya haifar da farashi su ɗan yi tashin hankali, samun fasali irin waɗannan a hannu yana sa rayuwa ta fi dacewa.

Wasu daga cikin waɗannan lasifikan suna zuwa tare da ginanniyar akwatin ajiya, wannan yana zuwa da amfani lokacin da kuke kan aiki kuma ba ku da wurin ajiye wayoyinku ko kayan kima a ciki.

Akwatin ba kawai yana aiki azaman ɗakin tsaro ba, amma kuma yana juya zuwa wurin caji don na'urorin lantarki na ku. Wato idan kuna da zaɓin hanyar kebul ɗin da aka haɗa. Bugu da ƙari, wasu lasifikan har ma sun haɗa da ramummuka ta hanyar da za ku iya gudanar da kayan aikin wutar lantarki.

Tambayoyin da

Anan muna da wasu tambayoyin da aka fi tambaya dangane da gidajen rediyon wurin aiki:

Q: Shin rediyon wurin aiki ba su da ruwa?

Amsa: Ba duk gidajen rediyon wurin aiki ke ba ku fasalin hana ruwa ba. Duk da haka, yawancin suna jure ruwa. Wannan zai ba ku damar amfani da shi a cikin ruwan sama mai ɗimuwa ko ɗaukar ɗan zubewar bazata. Amma kuna iya tuna cewa zai ɗauki mai yawa. Tabbatar duba lasifikar ku kafin siyan don gano ƙimar juriyar ruwan sa.

Q: Rediyo na iya yin cajin baturin sa yayin da aka haɗa shi da tashar wutar lantarki?

Amsa: Wannan wani abu ne wanda ya dogara sosai kan alamar da kuke siya. Tunda yawancin samfuran suna sayar da kayan aikin wuta, suna yin fakitin baturi guda ɗaya da cajar sa. Wadannan sai a caje su daban. Wasu ba su haɗa da batura masu caji ba; maimakon, dole ne ku maye gurbinsu.

Q: Za a iya amfani da rediyo don cajin wasu na'urori?

Amsa: A farashin da ya dace, i, yawancin waɗannan rediyo suna zuwa tare da kebul na USB. Wannan yana ba ka damar cajin wayarka yayin da kake aiki. Kuma ba wayoyinku kadai ba, har ma wasu gidajen rediyon suna zuwa da ginanniyar kantuna. Wannan zai baka damar cajin kayan aikin wutar lantarki, haka nan.

Q: Yaya liyafar?

Amsa: Ingancin liyafar da kuke samu ya dogara da abubuwa biyu: ɗaya shine tambarin samfurin da kuka siya, na biyu kuma shine nisan ku daga hasumiya ta salula. Duk wani sanannen alama zai ba ku kyakkyawar liyafar da ke samar da ingantaccen sauti mai tsafta.

Koyaya, idan kun sayi lasifika mafi tsada a kasuwa, duk zai sauko akan inda kuke. Idan kun kasa samun liyafar a tsakiyar babu, dalilin zai zama cikakken bayanin kansa.  

Q: Shin yashi/kura yana shafar masu magana?

Amsa: A'a, a yawancin lokuta, ba za ku fuskanci matsala ba ko da masu magana da ku sun nutsar da ku cikin ƙurar yashi. Tunda yawancinsu suna zuwa da juriyar ƙura, ba za ku damu ba. Girgizawa mai kyau ya kamata ya isa ya cire duk wani barbashi da ke makale a cikin lasifikar.

Final Words

Ƙoƙarin neman wani abu da ya dace da ku tsari ne na koyo; dole ne ku yi fiye da sau ɗaya don samun damar koyo. Ko bayan haka, wasu sun kasa yanke shawara mai kyau. Muna fatan cewa wannan labarin a nan yana taimaka muku nemo mafi kyawun gidan rediyon wurin aiki wanda ya dace da bukatunku a ƙoƙarinku na farko. Barka da warhaka!

Ni Joost Nusselder, wanda ya kafa Likitan Kayan aiki, mai tallan abun ciki, kuma uba. Ina son gwada sabbin kayan aiki, kuma tare da ƙungiyara Na ƙirƙira zurfafan labaran yanar gizo tun daga 2016 don taimakawa masu karatu masu aminci tare da kayan aiki & dabarun ƙira.