Bar Babu Alama | Mafi kyawun Rawhide Hammer

da Joost Nusselder | An sabunta akan:  Agusta 19, 2021
Ina son ƙirƙirar abun ciki kyauta cike da nasihu ga masu karatu na, ku. Ban yarda da tallafin da aka biya ba, ra'ayina nawa ne, amma idan kun sami shawarwarin da suka taimaka kuma kuka ƙare siyan wani abu da kuke so ta hanyar ɗaya daga cikin hanyoyin haɗin yanar gizo na, zan iya samun kwamiti ba tare da ƙarin farashi ba. Ya koyi

Rawhide guduma aka rawhide mallets shine mafita na ƙarshe ga tapping tausasawa ba tare da lalata ba. Akwai abubuwa da yawa game da shi fiye da ƙasa mai laushi kawai, rage gurɓataccen sauti, ingantaccen ƙarfin aiki kuma na ƙarshe amma ba aƙalla kusan yiwuwar rauni ba, wannan shine abin da hammacin rawhide ke kawowa teburin.

Da yake zama larura ga masu yin kayan ado da kuma ga mutanen wasu sana'o'i da yawa muna nan muna magana game da su. Tun da za ku yi amfani da su akan abin da ke buƙatar matuƙar jin daɗi, zai fi kyau ku tabbata cewa kuna kama mafi kyawun guduma na rawhide.

Mafi kyawun Raw-Hammer

Mafi kyawun Rawhide Hammers yayi nazari

Wannan rukunin yana nuna kowane samfuri guda ɗaya gami da ribobi da fursunoni. Waɗannan sake dubawa za su taimaka muku zaɓar guduma ta musamman kuma ku ba da dalilin dalilin da ya sa suka fi kyau. Don haka, ta hanyar shiga duk ƙwararrun fannoni da fa'idoji, zaku sami ingantacciyar ra'ayi game da dalilin da yasa suke nuna kyawawan halaye.

1. Thor - 210 Copper/Rawhide Hammer Girman 1 710G

Cikakkun bayanai

Wannan samfur na thor ba kayan aiki ne na gaba ɗaya kawai ba amma har ma da hamma mai laushi mai laushi a fagen aikin injiniya na motoci da na gaba ɗaya don gyarawa da kiyayewa. Babban aikin guduma shine fitar da kusoshi cikin itace ko wasu kayan.

Wannan ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ya zo tare da kan ƙarfe mara nauyi wanda aka sanye da buya ɗaya da fuskar jan karfe ɗaya. Don samun samuwa a cikin ma'auni daban-daban, za ku iya ɗaukar wanda ya dace da aikin ku.

Bugu da ƙari, don kasancewa kayan aiki na hannu tare da kai mai kauri da riguna, zaku iya isar da ƙarfi ta hanyar buga shi.

Don kammala aikin injin da kyau, ba za ku iya yin watsi da wannan kit ɗin ba. Bugu da ƙari, yana aiki da abokantaka don inda kuke buƙatar bugawa a cikin ƙaramin yanki mai buƙatar kwararar ruwa mai ƙarfi. Baya ga wannan, masu sassaƙaƙƙun sassaka suna amfani da guduma mafi kyau ta hanyar lanƙwasa ƙarfe zuwa kyawu. Hakanan kayan aiki ne mai fa'ida ga ma'aikatan gini don karya abubuwa.

pitfalls

  • Saboda ƙarancin matalaucin kan ƙarfe wanda ke riƙe da jan ƙarfe da rawhide, aikin niƙa ya zama ɗan katsewa.
  • Fuskar tagulla ba mai canzawa ba ce kuma tana sa aikin ya zama da daɗi.

2. GARLAND MFG, 11001, GIRMAN RAWHIDE MALLET 1.

Cikakkun bayanai

Wannan ƙayyadaddun ya zo tare da masu girma dabam dabam uku, waɗanda kuke buƙatar tabbatarwa game da girman kafin siyan. Don haka masu siye suna samun ɓangaren zaɓin abokantaka yayin siye. Don haka zaku iya samun sanarwar wannan rukunin.

Tare da nauyi mai nauyi na guduma, yana aiki na musamman don aikin kayan ado. Don zama kayan aiki mai amfani, zaku iya samun mafi kyawun sigar sa a fagen aikin katako, sana'a daban -daban, da gilashin tabo. Bayan haka, mallet yana da kyau kuma yana da ƙarfi wanda zai iya wuce shekaru masu yawa.

Idan aka kwatanta da sauran hammers da ke cikin jerin, santsi zai iya ba ku mamaki. Hakanan yana iya cika sha'awar ku don guduma kamar wannan. Idan kuna neman kayan gyaran band, to dole ne a gwada. Ingancin mallet yana da kyau sosai wanda zai iya tabbatar da yunwar ku da sauƙi.

pitfalls

  • Kodayake kayan aiki ne mai inganci, yana nuna wasu iyakoki.
  • Shugaban mallet yana kwance bayan an yi amfani da shi kadan.
  • Haka kuma, wasu ayyuka bazai yi aiki ba saboda kasancewarsa ƙarami.
  • Koyaya, zaku iya shawo kan wannan matsalar ta siyan babban wanda ya dace da aikin ku.

3. AKE YIN KARFE RING MANDREL & RAWHIDE MALLET

Cikakkun bayanai

Wannan rawhide mallet yana da keɓaɓɓen tsari wanda zai sauƙaƙe jawo hankalin masu siye don kiyaye wannan cikin jerin zaɓin su. Wannan mallet garland ne wanda ya ƙunshi ruwan buffalo rawhide kuma yana da abin rikewa tare da narkakken ƙasa. Kasancewa da mallet mai nauyi, yana nuna manyan wuraren ɗaukar hoto. Yana da kayan aiki na asali don yin kayan ado.

Karfe mai yin kayan adon wanda shine zobe-mandrel, kayan aiki na asali don kowane mai yin kayan ado. Yana da shimfidar aiki mai santsi mai santsi wanda kayan aiki ne mai fa'ida ga masu kayan ado. Ba wai kawai yana da fa'ida ba don aunawa, sikeli da faɗaɗa zoben kayan adon amma yana da kyau a aikin kunsa waya. Ta haka waɗannan fasalulluka suna haɓaka buƙatu a kasuwa.

Wannan ƙayyadaddun mandrel na zobe wanda yazo tare da akwati mai kauri yana da abokantaka don farfajiyar aiki. Babban ƙarfinsa da kyakkyawan aikinsa zai gayyace ku cikin sauƙi don siye.

Samun aiki mai sauƙi don samun shimfida mai santsi mai yiwuwa yana jan hankalin masu amfani. A taƙaice, babban ingancin sa zai taimaka wa abubuwan ku samun madaidaicin sifa kuma yana da ƙima don siyan masu siye.

pitfalls

  • Wasu daga cikin ɓangarorin da ba daidai ba za su shagala da hankalin ku kafin siyan.
  • Kayan mandrel ba shi da kyau don farfajiyar ku. Maimakon haka yana da taushi fiye da guduma kuma wani lokacin ba zai iya wuce shekaru kaɗan ba.

4. Weaver Fata Rawhide Mallet

Cikakkun bayanai

Wannan rawhide mallet ta saƙar fata ta zo tare da kai da riko wanda aka haɗa su sosai. Wataƙila kun yi mamakin ƙarfi da karko na rawhide. Samun babban inganci na mallet, yana aiki da abokantaka don aikin fata. Wannan guduma da wani arch punch zai yi cikakken duo.

Shugaban mallet yana da ƙarfi da ƙarfi. Baya ga wannan, yana da karimci mai karimci na kayan varnish don kare kai. Dangane da abin riƙewa, an haɗa shi da katako wanda zai iya daɗewa. Samun sauƙaƙan aiki da shigarwa na mallet wanda yasa shi samfur mafi inganci.

Kasancewa kayan aiki mai amfani tare da nauyi mai sauƙi zai iya kiran masu amfani da sauƙi don samun wannan. Bayan haka, wannan kit ɗin cikakke ne don ba kawai don aikin kayan daki ba amma har da shigar da matosai na itace. Maimakon haka babu buƙatar ƙara ƙarin don cika aikin ku.

A halin yanzu, za ku iya yin kowane nau'i na ƙarfe a fagen kanikanci da suka haɗa da aikin ƙarfe, ƙirƙirar ƙarfe na gaba ɗaya da dannawa da sauransu.

pitfalls

  • Saboda kasancewar mallet mai wuyar gaske, ba zai iya aiki da kyau don aikin fata ba.

5. 1-1/4 x 2-1/2 ″ Rawhide Mallet Jewelry Yin Gyara Karfe Yin Hammer

Cikakkun bayanai

Ba kamar sauran hammata da aka nuna a sama ba, yana da kayan mafi ingancin rawhide. Don haka, masu amfani za su fi son shi da farko a jerin zaɓin su.

Da farko, ana sarrafa shugaban mallet tare da ingantaccen rawhide. Sa'an nan, wannan kit ɗin yana rufe a cikin shellac don shigar da ƙarfinsa. Duk wannan tsari ya sa kai ya bambanta da sauran mallet kuma a ƙarshe ya zama mai inganci.

Bayan an yi kan gabaɗayan tsarin da aka kwatanta a sama, an ɗora kan kan katako mai ƙarfi a hankali da aminci. Nauyin guduma yana da haske sosai har ya zama mai ɗaukar nauyi wanda shine ƙari ga masu amfani wajen samunsa.

A lokacin sarrafa shi. gilashin aminci ya kamata a sawa. In ba haka ba, zai haifar da lahani ga mai yin guduma.

Samun duka dorewa da sauƙin shigarwa yana sa ya zama mafi kyawun samfur. Wannan kit ɗin yana da kyau sosai a fuskar yin kayan ado. Idan kana buƙatar siffar kowane kayan ado, ya dace da mafi kyau.

Don gyare-gyare da taurin ƙarfe, zaka iya dogara da ayyukansa cikin sauƙi ba tare da wata shakka ba. Bugu da ƙari, wannan kit ɗin yana da araha wanda ke da tasiri mai kyau ga masu amfani wajen siyan ta.

pitfalls

  • Wasu daga cikin rukunin na iya yin aiki ba tare da yin aiki ba gami da gyaran karafa saboda rashin ingantaccen aiki.
Best-Rawhide-Hammer-Sayen-Jagora

FAQs

Ga wasu tambayoyin da akai akai akai da amsoshin su.

Me ake amfani da hamma mai rawhide?

Rawhide mallets, wanda zai iya yin amfani da rawhide wanda ke rufe kan karfe, ko kuma kawai ya kunshi rawhide, wanda ake amfani da shi don aikin fata, kayan adon kayan ado, da haɗa injin lantarki da injina masu daɗi. Ana amfani da mallets na filastik, waɗanda aka yi da nailan, polycarbonate, ko polystyrene musamman a aikin fata da kayan ado.

Ta yaya kuke sharuddan rawhide mallet?

Zan iya amfani da guduma maimakon mallet?

Ana iya amfani da guduma a madadin mallet ɗin roba ta hanyar rufe kai da diamita na roba 1 inci.

Menene farashin guduma?

Kudin guduma ya bambanta saboda tsarin su musamman. Dangane da tsari da girmansa, farashin guduma yawanci daga $ 10 zuwa 40 daloli.

Menene mallet ɗin katako da aka yi?

Mallet na katako galibi ana yin su ne da itacen beech, wanda itace mai matsakaicin yawa wanda ba zai lalata kayan aiki ba.

Menene mallet boye?

Rawhide mallets sun fi laushi fiye da mallets-face kamar yadda aka yi su daga ɓoyayyen buffalo na ruwa. … Duk da wannan, za a iya bugar da ƙanƙara mai rauni sosai kuma yana da amfani da wuri kafin amfani da su, da zarar sun yi laushi, za a iya datsa waɗannan mallet ɗin don tsawaita amfani da shi.

Me kuke amfani da mallet na roba don me?

Roba Mallet

Mallet wani toshe ne akan abin hannu, wanda galibi ana amfani da shi don tuƙi. An yi kan kan mallet ɗin roba da roba. Waɗannan nau'ikan hamma suna ba da tasiri mai laushi fiye da guduma da kawunan ƙarfe. Suna da mahimmanci idan aikinku yana buƙatar zama marasa alamun tasiri.

Menene bambanci tsakanin guduma da mallet?

Lokacin da muke tunanin guduma ko mallet, irin waɗannan kayan aikin suna zuwa tunani. Koyaya, abin da ya zama ruwan dare tsakanin guduma da mallet shine cewa muna amfani da duka kayan aikin don bugun duka. Babban banbanci tsakanin guduma da mallet shi ne kan shugaban guduma ƙarfe ne kuma na mallet galibi ba ƙarfe ba ne.

Menene zan iya amfani da shi maimakon guduma?

Flat Rock - Duwatsu masu gefen gefe gaba ɗaya sun fi dacewa da ƙulla ƙusoshi a cikin itace, haɗa kayan daki tare, da tuƙi. Dogon dutse mai tsayi - Wannan nau'in dutsen cikakke ne idan ba za ku iya isa ga abin da kuke buƙatar guduma ba.

Menene zan iya amfani da shi idan ba ni da mallet na roba?

Yin Mallet

Idan kuna buƙatar mallet sau ɗaya a cikin wata mai shuɗi amma ba ku mallaki ɗaya ba, ingantawa: Yi amfani da soso na dafa abinci mai nauyi. Ki jiƙa da shi, ki ɗebo ruwa da yawa kamar yadda za ku iya, sannan ku nade shi a kan kan guduma ku kuma tsare shi da babban roba.

Menene guduma ta kare?

Guduma mai santsi mai santsi ana kiranta guduma mai ƙarewa kuma ana amfani da ita inda ake guje wa lalata itace saboda dalilai na kwaskwarima. Wasu hammata masu ƙira sami magnetized slot tare da saman gefen saman farfajiyar don riƙe ƙusa.

Walmart yana sayar da guduma?

Hammer - Walmart.com - Walmart.com.

Q: Shin za a iya maye gurbin hannun guduma?

Amsa: Ee, zaku iya maye gurbin riƙon lokacin da kuke buƙata. Da kyau, yi ƙoƙarin kiyaye diamita na guduma daidai gwargwado. In ba haka ba kuna iya buƙatar maye gurbin mariƙin guduma kayi amfani dashi.

Q: Shin mallet yana da sauƙin amfani?

Amsa: Ee, babu wani aiki mai rikitarwa ga mallet. Ta hanyar bin duk ƙayyadaddun bayanai, ƙila za a iya sanar da ku game da sauƙin aikinsa.

Q: Shin zai yiwu a sami wuri mai laushi don gyaran karafa?

Amsa: Yawancinsu suna ba da wuri mai tsabta da santsi saboda ingancinsa. Daga nau'ikan guduma daban-daban akwai, waɗannan sun fi sauƙin amfani don yin aiki.

Kammalawa

Ta hanyar yin takamaiman takamaiman bayanai, wannan na iya zama mai rikitarwa ga kowa ya zaɓi mafi kyawun hammatar huhu da ke kewaye da shagunan da ke kusa. Wani lokaci manufar aikin ku da zaɓinku suna yin bambanci a cikin yanayin samun wannan. Ko menene bambanci, yakamata a sanar da ku game da abin da kuke buƙata da abin da samfurin ke hidima.

Game da duk hammata da aka kwatanta a sama, guduma na thor, rawhide mallet ta garland da na ƙarshe na iya taimakawa bisa ga manufar ku. Saboda santsi da ingancinsa, waɗannan sun zama zaɓi na farko ga masu amfani wajen samun waɗannan duka.

Koyaya, tabbataccen sake dubawa na iya taimaka muku samun ƙarfin gwiwa kafin siye. Domin amincewa shine mabuɗin kusan dukkanin nasara. Don haka, ku yi sauri ku yi sayayya ta cancanta.

Ni Joost Nusselder, wanda ya kafa Likitan Kayan aiki, mai tallan abun ciki, kuma uba. Ina son gwada sabbin kayan aiki, kuma tare da ƙungiyara Na ƙirƙira zurfafan labaran yanar gizo tun daga 2016 don taimakawa masu karatu masu aminci tare da kayan aiki & dabarun ƙira.