Mafi kyawun Matsa da Mutuwar Saiti

da Joost Nusselder | An sabunta akan:  Agusta 19, 2021
Ina son ƙirƙirar abun ciki kyauta cike da nasihu ga masu karatu na, ku. Ban yarda da tallafin da aka biya ba, ra'ayina nawa ne, amma idan kun sami shawarwarin da suka taimaka kuma kuka ƙare siyan wani abu da kuke so ta hanyar ɗaya daga cikin hanyoyin haɗin yanar gizo na, zan iya samun kwamiti ba tare da ƙarin farashi ba. Ya koyi

A ƙarshen hikimar ku game da abin da za ku yi da goro ko ɓarna da suka lalace? Ko wataƙila yana shirin yin sababbi? Duk abin da zai iya kasancewa, mafi kyawun famfo da mutuƙar saiti a wurin sasantawar ku zai taimaka muku yin zaren ku ko sake karantawa cikin sauri.

Yanzu, kada ku karkatar da kanku da kaifin masu siyarwa. Koyi igiyoyin siyan famfo da mutu kuma zaɓi zaɓi mafi girma da kanku. Muna nan don ku shiga cikin zurfin bincike don taimaka muku isa ga mafi kyawun komai ba tare da la’akari da ko kai masanin injiniya bane ko mai amfani da DIY.

Mafi-Matsa-da-Mutu-Saiti

Taɓa kuma Mutu Jagorar siye

Ko kai mai amfani ne ko mai amfani da gida, dole ne ku sami ilimin rarrabuwa idan aka zo batun siyan famfo da mutuwa. Sanin abin da zai fi kyau ba shi da sauƙi. Abin da ya sa ake buƙatar kayan karatun da ya dace. Wannan shine inda muka zo don taimaka muku ku saba da yes da a'a na famfo da mutuwa.

Siyarwa-Jagora-Mafi-Taɓa-da-Mutu-Saiti

Ingancin Ginawa

Karfe na carbon koyaushe yana da babban iko dangane da ƙarfi. Na gaba ya zo da ƙarfe na ƙarfe tare da ƙarin fa'idar ƙarancin farashi amma yana lalata dorewa. Bayan bincika su, je zuwa kayan da aka rufaffen tunda lalata da tsatsa abokan gaba ne na yau da kullun da zaku samu yayin ma'amala da kwayoyi da kusoshi.

Bambancin Bangarori

Mayar da hankali kan girman matattun kuma danna filin aikace -aikacen ku. Samun ƙarin sassan da suke kashewa galibi yana nufin ƙarancin kayan abu ko yankewar da ba daidai ba. Don haka babu buƙatar yin rataya bayan nau'ikan abubuwa da yawa idan ƙarami sun isa aikin ku. Kudin zai fi ƙima ta hanyar kwace saitin da ke nuna ƙira daban -daban.

Tsarin Auna Girman

An bayyana girman bututu da mutuwa ta nau'ikan tsarin auna biyu- awo da SAE. Metric shine tsarin auna Turai yayin da SAE ke nuna tsarin ma'aunin Amurka. Saitin inda duka tsarin ke akwai tabbas yana ɗaukar faranti.

Ƙididdigar Ƙimar Kashi

Kamfanoni da yawa na masana'antu za su haɗa da ƙarin sassa kamar su screwdrivers da direbobi na goro don ƙara ƙidayar ɓangaren. Idan da gaske kuna buƙatar wannan ƙarin yanki, ana ba da shawarar siyan wancan daban. Amma idan ba kasafai kuke amfani da amfanin sa ba, kuna iya neman sa idan farashin yana cikin kasafin kuɗi.

Taɓa iri -iri

Ire-iren famfunan da za ku gamu da su yayin siyan set ɗin taper, na ƙasa da nau'in toshe. Aƙalla za ku sami biyu daga cikin waɗannan nau'ikan a cikin saiti, amma ba duka ba. Ruwan taper yana sauƙaƙa muku don fara zaren saboda suna buƙatar ƙaramin ƙarfi.

Tafassan ƙasa suna a ɗaya gefen gungumen azaba saboda sun fi wahalar farawa ga masu farawa. Amma zaren da za a samar zai kasance mai inganci. Toshe famfo yana haɗa fasalulluka daga duka biyun. Suna nuna zaren zaren a farkon amma ba mai sauƙi bane kamar famfunan taper don farawa.

Wrenches

Maƙalli yana taimaka muku riƙe fam ɗin da ƙarfi kuma ku rarraba runduna daidai lokacin zaren. A lokacin bugawa, wata hanya na iya yin kira da dama na cin zarafi. Ratchet wrenches yana taimakawa mafi yawa yayin da suke ba da damar yin juyawa koda a wuraren da aka tsare. Amma don samun samfuran samfuran ƙimar inganci mafi girma, siyan wrenches daban -daban zai zama mafi kyawun zaɓi

Lubricant

Lubricants dole ne don ayyukan yankan ƙarfe. Man shafawa kamar mai, ruwa ko kakin zuma suna isar da guntun kwakwalwan kwamfuta cikin sauri kuma suna kare sassan daga saurin lalacewa. Suna taka muhimmiyar rawa wajen tsawaita rayuwar kayan aiki. Koyaushe ku tabbata kuna amfani da madaidaicin man shafawa kafin fara zaren ko wasu ayyukan yankan.

Case ajiya

Ana ajiye akwatunan adanawa da ɗauke da filastik ko ƙarfe. Masu ƙarfe suna ƙaruwa da yawa amma ana ƙera su sosai don dacewa da kayan aikin cikin wurare. A gefe guda, akwatunan da aka yi da filastik suna da sauƙi da sauƙin ɗauka. Idan wurin aikinku ya cika da abubuwa masu kaifi, har ma da ajiyar ƙarfe mara nauyi ya zama mafi kyawun zaɓi.

An yi nazari mafi kyawun Matsa da Matattu

Don tabbatar da cewa ba ku ɓata lokaci ba yayin zaɓar daga matattarar bututu da mutuwa, mun zaɓi wasu mafi kyawun waɗanda ake samu a kasuwa. Mun bincika kuma mun gabatar da kadarorinsu da raunin su don taimaka muku samun adadi mai yawa.

1. TEKTON 7559

Kadarorin

TEKTON 7559 shine kusan madaidaicin famfo kuma ya mutu don kashewa da amfani. Idan kuna buƙatar yanke kayan haske ko lanƙwasa zaren da aka lalace, kuna iya samun hannayenku akan ɗayan waɗannan akan farashi mai rahusa.

A cikin saitin, zaku sami famfo 17 da 17 sun mutu a cikin masu girma dabam daga 3-12 mm. Wannan kuma, a cikin ɗimbin ɗimbin yawa masu girman gaske, yana sa ayyukanku su dace. Ana amfani da waɗannan ɗimbin famfunan tape da matosai galibi a ayyukan zaren.

Don ayyukan inda kuke buƙatar zaren hannu, akwai famfo na 3 da 4-sarewa kuma ya mutu. Ko kuna buƙatar yin zaren ciki ko waje, girman da ke akwai da sifofi suna sauƙaƙe ayyukan hasken ku.

Duk kayan aikin allo an yi su da ƙarfe na ƙarfe wanda yake da inganci. Bayan haka, tsarin ma'aunin awo yana sauƙaƙa don aunawa. Kayan ajiyar ajiya yana yin aiki mai kyau na kiyaye kayan aikin cikin siffa.

Tare da famfo da mutuwar da ke shigowa, za ku iya yanke ta m karfe, tagulla, aluminium, baƙin ƙarfe, da wasu ƙananan ƙarfe masu haske. Amma da farko, dole ne ku tabbatar cewa kuna amfani da man shafawa da dabara da ta dace.

drawbacks

  • Wannan saitin famfuna da mutuwa na iya yanke kayan haske kawai.
  • Tare da matsalar sarrafawa mai inganci, yayin ƙira, samfurin bai dace da ci gaba da amfani ba.

Duba akan Amazon

 

2. GearWrench 114PC 82812

Kadarorin

Wannan saiti na musamman shine mafi kyawun bututun ruwa kuma zai mutu wanda zaku iya kamawa idan kunyi la’akari da iyawarsa da fifikon aikin sa. Daga samfur ɗin, kuna samun fa'idodin famfo 48 kuma suna mutuwa a cikin sifofi da girma dabam -dabam waɗanda ke yin kowane nau'in zaren ko yanke ayyuka.

Abu mafi kyau game da wannan saiti shine cewa ana yin bututu da mutuwa daga carbon carbon wanda ke ba da ƙarfi da karko fiye da duk abin da kuka yi amfani da shi a da. Za ku iya yanke yawancin kayan ba tare da wahala ba. Cikakken kayan aiki na dogon lokaci da ci gaba da aiki.

Saiti ya haɗa da madaidaitan rakodin T biyu waɗanda ke da baka mai ƙima 5 ° tare da juyawa mai juyawa. Wannan yana ba ku damar yin aiki a cikin matsanancin yanayi kuma hakan ma, daidai. Hakanan akwai tsarin kulle kulle wanda baya barin jagorar mutu ta koma baya.

Don zagaye da siffar hex-dimbin yawa, ana samun adaftan mutu. Bayan haka, ko taɓarɓarewa ko toshewa, ana samun famfo don duka shari'o'in biyu. Ana cire adaftan taɓawa cikin sauƙi tare da taimakon tsarin kullewa ta atomatik.

Haka kuma, garantin da aka bayar na rayuwa ne. Cikakken kayan aikin idan kuna shirin yin amfani da dogon lokaci.

drawbacks

  • Maɓallin famfo yana da ɗan rauni kuma a wasu lokuta, an ba da rahoton cewa ya lalace kuma ya rabu.
  • Kayan da aka bayar yana jin arha.

Duba akan Amazon

 

3. KYAUTA 60-Piece Master

Kadarorin

EFFICERE famfo da matattarar saiti cikakke ne na kayan aiki tare da daidaituwa da madaidaicin abin da zaku iya samu a kasuwa. Kyakkyawan inganci da keɓaɓɓen abin da yake bayarwa yana gamsar da saiti 27 na bututu da mutuwa, masu riƙewa, makullan wuta kuma ba shakka, akwati na ajiya.

Babu damar shakku game da karko da ingancin kayan kamar yadda ginin shine GCr15 mai ɗaukar ƙarfe. Anyi kayan aikin don tsayayya da masana'antu ko amfani da ƙwararru, hakanan, na dogon lokaci.

An yi amfani da tsarin ƙira tare da injiniya mai inganci. Yankan haƙora an ƙera CNC kuma an kiyaye lambar taurin Rockwell na 60 HRC. A sakamakon haka, ana ƙaddamar da fitowar yankan zuwa matakin da ba a taɓa yi ba.

Ko yana yanke sabbin zaren ko gyara sassan da suka lalace, za ku yi shi da kyau da hannu. Ƙoƙarin da ake buƙata ya yi ƙasa kuma matakin ƙimar yana da iyaka.

Kaifin kayan aiki yana ba ku damar yanke kusan duk kayan aiki masu ƙarfi kamar ƙarfe carbon, aluminum, baƙin ƙarfe, tagulla, bakin karfe, da dai sauransu Irin wannan ƙwarewar tana ba ku damar amfani da shi don aikace -aikace masu yawa kamar mashin, ƙera, da sarrafa kansa gyara, da dai sauransu.

drawbacks

  • Aljihu da abin taɓawa manyan kurakurai biyu ne na samfurin. Al’amarin yana da arha da sako -sako yayin da maɓallin famfo wani lokaci baya baya yayin amfani.
  • Ana samun girman SAE kawai.

Duba akan Amazon

 

4. Muzerdo 86 Piece

Kadarorin

Ba kamar waɗanda suka gabata ba, murfin Muzerdo da matattarar mutuƙar suna da babban ƙarfe na chromium mai ɗaukar carbon. Babban adadin abun cikin carbon yana ba da ƙarin taurin kai da ɗorewar dindindin tare da juriya na lalata.

Idan kuna neman famfo da mutuwa don dacewa da ƙwararrunku ko masana'antunku inda kuke buƙatar yin gyare -gyare a tazara na yau da kullun, saitin Muzerdo shine kawai wanda ya dace muku. Rumbun filastik ɗin yana da ƙarfi, 86 na baƙin ƙarfe tungsten ana kiyaye su sosai a ciki.

Kasancewa a cikin zaren ko a waje, ko kuma yana iya gyara zaren, famfunan da aka kashe da mutu za su yi muku aiki mai kyau. Ƙarfin kayan zai tsananta rayuwar kayan aiki.

Kuna iya farawa cikin sauƙi tare da taimakon wannan saiti. Salon na kowa ne kuma ya dace da aikace -aikacen zaren hannunka wanda ya haɗa da gyaran injin, ƙira, da sauransu.

Wani ƙarin ƙari shine cewa yana da ƙaramin ƙarfe maimakon filastik wanda koyaushe yana da kyau don amincin kayan aikin. Fale -falen filastik a ciki yana sauƙaƙa maka idan har aka sake tsara guntun.

Ba a ma maganar duk ɓangarorin suna milled tare da sarrafa ingancin su. Gabaɗaya saiti mai kyau don ƙima mai kyau.

drawbacks

  • Filastin filastik ɗin yana da wuyar cirewa daga cikin akwati. A sakamakon haka, samun dama ga kayan aikin ya zama matsala.

Duba akan Amazon

 

5. Kayan aikin Segomo 110 Piece

Kadarorin

Wannan saitin kayan aikin na musamman yana ba ku kyakkyawar gogewa tare da nau'ikan bututu da mutuƙar da ke zuwa cikin kowane siffa da girma. Saitin ya ƙunshi guda 110 waɗanda suka fi tsada idan aka kwatanta da na baya kuma sun dace don amfani ko kai mai wadata ne ko mai amfani da gida.

Yanke ƙarfe mai ƙarfi tare da sauƙi ba tare da damuwa game da lalata ko sawa ba yayin da ake kera kayan aikin a hankali daga ƙarfe mai ƙarfi. Kasancewa yana yin ko biye da zaren ciki ko waje, haɗaɗɗen famfo da mutuƙar zai taimaka muku aiki tare da taurin su, ƙarfin su, da amincin su.

Tsararren hakoran da aka liƙa na famfo da mutuwa yana sauƙaƙa muku da fara zaren. Ba a ma ambaci shi ma yana taimaka muku hana kan saƙa. Tsarin ma'aunin da wannan saitin ke bi shine ma'auni, yana ba da damar sauƙin fahimta.

Halin mai nauyi yana da ɗorewa kuma an yi shi da filastik, mai sauƙi don jigilar kaya. Inganci yana da kyau yayin da aka haɗa gutsattsarin daidai kuma mai sauƙin sake tsarawa. Wannan rukunin kayan aikin yana ba ku ma'anar ladabi tare da ayyukanku gabaɗaya cikin daidaituwa tare da aiki da daidaito.

drawbacks

  • Mai riƙe famfo na iya zama ɗan ƙasa kamar yadda zamewa ya kasance batun sa.
  • Mai riƙe da mutuƙar yana da wasu matsalolin kula da inganci waɗanda aka ba da rahoton su a lokuta da yawa.

Duba akan Amazon

 

6. IRWIN Taɓa kuma Mutu Saiti

Kadarorin

Idan aka kwatanta da duk shigarwar da ta gabata, IRWIN's wannan kayan aikin yana shigowa tare da ƙaramin adadin guda. Amma kada ku yi kuskure, yawan amfanin da ya bayar shine babban aji.

Ko dai game da ƙirƙirar sabon kayan aikin da aka ɗora daga albarkatun ƙasa ko gyaran zaren, wannan famfo da mutuƙar yana yin babban aiki. Taɓa da sake maimaita karatun hexagon an yi shi da tsabta kamar busawa tare da wannan saiti a hannunka.

Kayan aikin sun saita ma'auni don aikace -aikacen zaren. Ana yin abubuwa ne daga ƙarfe carbon da ke tabbatar da ƙarfi da tsawon rai. Ana sauƙaƙe cire Chip da sauƙi kamar yadda famfo yana da tsarin sarewa yana kaiwa kai tsaye zuwa ƙasa.

Kayan guda 12 suna da tsarin ma'aunin matric kuma sabili da haka yana da kyau don kulawa na yau da kullun. Ana sarrafa daidaito da juriya mai mahimmanci ta hanyar ƙera inganci.

Akwatin ɗaukar kaya ya dace kuma mara nauyi. Kayan aikin sun dace daidai cikin tray ɗin ciki kuma kada su fito. A cikin saiti, zaku sami saiti na famfo 5 kuma sun mutu, ƙwanƙwasa ƙwanƙwasawa da kayan mutu. Kuna samun ma'anar ƙaramin abu daga wannan samfurin amma gaba ɗaya yana zuwa da amfani.

drawbacks

  • Akwai ƙananan zaɓuɓɓuka a gare ku idan kuna buƙatar ƙima ko manyan kayan aikin.
  • Farashin na iya zama ɗan wahala ga mutane da yawa.

Duba akan Amazon

 

7. Orion Motar Tech Tap da Die Set 80pcs

Kadarorin

Ba kamar mafi yawan famfo da matattarar saiti ba, saitin Orion da mataccen saiti ya zo tare da duka SAE da girman awo. Ga su biyun, akwai famfuna 17 na mutuwa da mutuwa waɗanda ke ba ku damar yin aiki a kan kowane yanayin da ake buƙata.

2 famfo mai daidaitawa da murƙushewar wuta yana ba ku damar ci gaba da ayyukanku ba tare da samun damar zamewa ba. Masu riƙe da mutuwa da masu riƙe famfo suna riƙe da guntun tsattsauran ra'ayi kuma akwai ɗan ƙaramin rawar jiki.

Hakoran suna da zaren daɗaɗɗa kuma suna iya aiki tare da madaidaicin madaidaici. Za ku iya amfani da famfo kuma ku mutu don daidaita madaidaiciyar zaren akan kowane abu, kowane girman da kuke buƙata.

An ƙera guntun daga GCr15 ƙwararren ƙarfe na ƙarfe don haɓaka ƙarfi da dorewa. Don haka, zaku iya yanke kusan duk wani kayan aiki mai ƙarfi tare da amincewa da daidaituwa.

Wannan saiti na musamman yana da yawa kuma tare da haɗe -haɗe daban -daban 34 na SAE da ƙimar awo ko girman gaske, yana aiki gaba ɗaya a cikin fakiti ɗaya. Akwati mai ɗauke da shi yana da ƙarfi da sauƙin ɗauka daga wuri zuwa wuri. Gabaɗaya, kit ɗin gaske kyakkyawa ce mai kyau kuma mai ba da shawara.

drawbacks

  • Ana sanya tsawon rai cikin haɗari lokacin da ake amfani da kit ɗin don yanke abubuwa masu wahala.
  • Tsarin zaɓin ya ɗan bambanta.

Duba akan Amazon

 

Tambayoyin da

Ga wasu tambayoyin da akai akai akai da amsoshin su.

Me za ku iya yi da famfo da mutuwa?

Taps da mutu sune kayan aikin da ake amfani da su don ƙirƙirar zaren dunƙule, wanda ake kira threading. Da yawa suna yankan kayan aiki; wasu suna ƙera kayan aiki. Ana amfani da famfo don yanke ko samar da ɓangaren mata na ma'aurata (misali goro). Ana amfani da mutuƙar don yanke ko samar da ɓangaren maza na ma'aurata (misali ƙulle).

Menene lambobi akan famfo da mutuƙar mutuwa ke nufi?

Ana ƙidaya ƙwanƙwasawa da mutuwa tare da diamita ƙasa da 1/4-inch gwargwadon girman ma'aunin waya na dunƙule na inji. Misali, mutuƙar da aka yiwa alama 10-32 NF za ta yanke zaren don A'a 10 injin dunƙule tare da zaren 32 masu kyau a kowane inch.

Wanene ke yin famfo mai inganci?

Tafkin Bathroom shine abin da aka fi sani da mu, a nan za ku sami mafi shahararrun shahararrun masarrafan mahaɗa da ake samu a Burtaniya ciki har da Bristan, Crosswater, Hudson Reed, Ultra da Roper Rhodes tare da sabbin samfura masu kayatarwa kamar Flova Uk, duk an yi su daga mafi girma kayan inganci.

Ta yaya zan zabi famfo?

Menene famfo na farko da za a yi amfani da shi yayin bugawa?

Lokacin sarrafa zaren da injin, -Pulug famfo ana yawan amfani da shi ta hanyar bugun rami tare da kayan aikin ƙarfe ba tare da yin amfani da famfon Taper ba. -Idan kuna amfani da kayan aikin ƙarfe, zaku iya fara bugun makafin ramin tare da famfon ƙasa ba tare da amfani da Taper da Toshe ba.

Wane kayan aiki ake amfani da shi don juya famfo?

matsa maƙura
Maɓallin taɓawa wani kayan aikin hannu ne da ake amfani da shi don kunna famfo ko wasu ƙananan kayan aikin, kamar masu sake sa hannun hannu da masu cire dunƙule.

Yaya kuke amfani da matattarar mutuwa?

Me yasa aka ɗora bututun hannu a gubar?

Manufar farko ta chamfer ita ce ba da damar yankan yankan hakora na farko su yi ragi mai zurfi a hankali. Wannan yana rage ƙarfin da mai amfani ke buƙata don juya famfo tare da rage lalacewa akan kayan aiki. Hakanan yana aiki don taimakawa daidaita layin a cikin ramin matukinsa.

Menene famfo na ƙasa?

: tafin hannu yana yanke cikakken zare zuwa kasan rami.

Ko famfo yana yanke zaren waje?

Zaren zaren na waje, kamar na kusoshi da indo, ana yin su ta hanyar amfani da kayan aiki da ake kira DIE, wanda ake amfani da shi zuwa wani takamaiman diamita na sanda don girman da farar zaren da kuke son yankewa. Za'a iya amfani da duka biyu da matattun don yanke sabon zaren ko gyara zaren da ya lalace.

Me yasa famfo ke karyewa?

Yawanci idan famfo ya fasa shiga, rashin ɗakin guntu ne a ƙarƙashin famfon. Hanyoyin sarewa na Helical ko ramukan buɗewa zasu warkar da hakan. Amma birki a kan hanyar fita kusan kusan sarewa yana cike da guntun guntun katako, da ƙoƙarin komawa cikin ramin tare da wannan guntun har yanzu a cikin sarewa.

Yaya kuke karanta girman famfo?

Misali: 1/4 - 20NC 1/4 yana wakiltar diamita na zaren a inci. 20 yana wakiltar adadin zaren a kowace inch ko TPI. Taɓaɓɓun famfuna ko dai madaidaitan jerin zaren NC (1/4-20), zaren jerin zaren NF (1/4-28) ko ƙarin kyakkyawan tsari NEF (1/4-32).

Za ku iya taɓa bakin karfe?

Bakin karfe yana da wasu halaye da ke shafar yadda yakamata a huda shi kuma a taɓa:… Wannan ya sa yana da wahala ga kayan aiki ya fasa kwakwalwan kwamfuta.

Q; Zan iya amfani da famfo da mutuwa don cire karyewar da ta karye?

Amsa: Ee, za ku iya. Da farko, kuna buƙatar tono rami ta amfani da rawar soja. Daga baya sai ku yi amfani da famfo kuma a yanka a cikin kusoshi. A ƙarshe, yi amfani da mai mai kuma fara zana gunkin.

Q: Menene ma'aunin ma'aunin famfo?

Amsa: Ƙarfin famfo ya dogara da yawan sarewa. Ana auna girman maɗaurin tare da tsawon fam ɗin.

Q: Can bakin karfe za a taba?

Amsa: Kuna buƙatar kayan aikin ƙarfe masu sauri don yanke ta bakin karfe. Amma kayan aikin HSS ba su da yawa a kasuwa.

Kammalawa

Ana kawo a sirmhammer ka fasa goro ba zai kai ka ko ina ba. Kayan aikin ku da aka lalace an yi shi da kayan haske amma kuna amfani da saitin famfo kuma ya mutu da aka yi da babban ƙarfe na carbon akan su, wannan zai zama ɓata. A akasin wannan, kayan aikin dole ne ya fi ƙarfin aiki, ko kuma kayan aikin zai gaza.

Daga jerin samfuran da aka tattauna a sama, GearWrench 82812 ya zama kamar cikakken samfuri a gare mu. Tare da farashi mai ƙima, yana zuwa kusan duk sifofi masu mahimmanci da girman da ke ba da damar aikin ku ya zama mafi dacewa. Tsarin ƙuƙwalwar ƙuƙwalwa yana ba ku kyakkyawar ƙwarewar zaren.

Don amfani da haske, TEKTON 7559 zai zama mafi kyawun zaɓi tare da ƙirar ergonomic da kayan aiki iri -iri a farashi mai kyau.

A taƙaice, ba ma tsammanin za ku fita a makance kuma 'yan kasuwa sun ruɗe ku. Tare da duk bayanan da aka raba a sama, idan kun bi ta kansu, babu shakka za ku ɗauki mafi kyawun famfo kuma ku mutu daidai da aikin ku.

Ni Joost Nusselder, wanda ya kafa Likitan Kayan aiki, mai tallan abun ciki, kuma uba. Ina son gwada sabbin kayan aiki, kuma tare da ƙungiyara Na ƙirƙira zurfafan labaran yanar gizo tun daga 2016 don taimakawa masu karatu masu aminci tare da kayan aiki & dabarun ƙira.