Mafi kyawun Matakan Tef don Aikin Itace & Gyaran Gida

da Joost Nusselder | An sabunta akan:  Afrilu 7, 2022
Ina son ƙirƙirar abun ciki kyauta cike da nasihu ga masu karatu na, ku. Ban yarda da tallafin da aka biya ba, ra'ayina nawa ne, amma idan kun sami shawarwarin da suka taimaka kuma kuka ƙare siyan wani abu da kuke so ta hanyar ɗaya daga cikin hanyoyin haɗin yanar gizo na, zan iya samun kwamiti ba tare da ƙarin farashi ba. Ya koyi

Ma'aunin tef na iya zama kamar kayan aiki mara mahimmanci, amma yana ɗaya daga cikin mahimman kayan aikin katako. Idan ba za ku iya auna duk abin da kuke aiki a kai ba, to kuna iya jefa daidaito daga taga.

Ba kawai madaidaicin ƙare ba amma kuma ana tabbatar da ingantaccen gini ta hanyar ingantattun ma'auni. Ana buƙatar matakan tef don kowane aikin aikin katako, kuma a fili, ba za ku iya aiki tare da kuskure ba. Mun jera abubuwan mafi kyawun matakan tef don aikin katako kasa domin ku sami ingantacciyar na'urar aunawa da kuke nema.

Ana buƙatar kaset ɗin aunawa su kasance masu sassauƙa da sauƙin amfani, haka nan. Kasancewa daidai bai isa ba. Mun yi la'akari da sassauƙa, dacewa mai amfani, da dorewa, tare da wasu mahimman siffofi yayin yin wannan jerin.

Mafi kyawun Matakan Tef-don-Aikin Itace

Mun kuma haɗa jagorar siyayya mai zurfi tare da sashin FAQ bayan bita. Ci gaba da karantawa don duba jerin matakan mu na tef. Reviews tabbas za su taimake ka sami naka tef auna don aikin katako.

Mafi kyawun Matakan Tef don Bitar Aikin Itace

Duk wani mai aikin katako ko kafinta ya san mahimmancin ma'aunin tef wajen aikin katako. Ko kai mai son ne, kwararre, ko ma yaro, kana buƙatar ma'aunin tef don ayyukan aikin katako. Mun yi bitar wasu daga cikin mafi kyau a cikin jerin da ke ƙasa:

Stanley 33-425 25-Kafa da 1-inch Auna Tef

Stanley 33-425 25-Kafa da 1-inch Auna Tef

(duba ƙarin hotuna)

Anyi a cikin Amurka ta Amurka tare da kayan duniya, wannan ma'aunin tef ɗin yana da ɗorewa kuma ana iya amfani dashi don kowane ayyuka.

Wannan ma'auni na tef ɗin ya dace, har ma da ƙananan ayyukan aikin katako kamar yin katako zuwa manyan ayyuka kamar gina gida. Ya zo tare da alamar ingarma na 19.2 inch da 16 inch.

Ana amfani da alamar tsakiyar ingarma don tazara ingarma daga bango. Yawancin lokaci, studs suna sarari a tsakiya tare da bango a inci 16 ko 24 inci. Studs suna ba da tallafi ga bangon, don haka suna da matuƙar mahimmanci don gina gidaje.

Alamar cibiyar guda biyu daban-daban a cikin ma'aunin tef za su taimaka wa ma'aikacin katako ya zama mai sassauƙa da aikinsa. Tare da wannan tef ɗin aunawa daga Stanley, zaku iya daidaita ingarma bisa ga burin ku.

Idan kuna yawan yin aiki kai kaɗai, za ku ji daɗin ficen wannan ma'aunin tef. Tsayin ƙafa 7 na tef ɗin aunawa ya sa ya zama zaɓi mai ban sha'awa ga yawancin masu aikin katako.

Fitowar ta yi daidai da wannan tef ɗin aunawa. Ba zai tanƙwara ba bayan ci gaba da amfani. Idan kun zaɓi wannan samfurin, za ku sami tsayayyen tef mai tsayi mai tsayi 7 mara lanƙwasa na dogon lokaci.

An haɗa akwati na ABS na chrome wanda zai iya jure babban tasiri a cikin kunshin wannan ma'aunin tef. Tef ɗin baya rarrafe yayin da kuke aunawa saboda kullewa. Tef ce mai juriya mai lalata tare da ƙugiya ta ƙarshe wanda ke tabbatar da ma'auni daidai.

Jimlar tsawon tef ɗin yana da ƙafa 25, kuma yana da faɗin inch 1 kawai. Gajeren nisa yana nufin zai iya kaiwa kunkuntar wurare. Ma'aunin tef yana da kyau ga masu sana'a. Idan kuna neman ma'aunin tef na yau da kullun, muna ba da shawarar wannan sosai.

Hanyoyin Farko

  • Chrome ABS case.
  • Tsawon kafa kafa 7.
  • Kulle ruwa.
  • 1-inch a fadin.
  • Mai jure lalata.

Duba farashin anan

Gabaɗaya Kayan Aikin LTM1 2-in-1 Ma'aunin Tef Laser

Gabaɗaya Kayan Aikin LTM1 2-in-1 Ma'aunin Tef Laser

(duba ƙarin hotuna)

Wannan ba ma'aunin tef bane na yau da kullun tare da nunin laser da nunin dijital. An yi alƙawarin ma'aunin zai busa zuciyar ku tare da juzu'in sa da fasali masu ban mamaki.

Ba kamar kaset ɗin awo na al'ada ba, wannan ya haɗa hanyoyin auna mabambanta biyu. Ma'aunin tef ɗin yana da Laser da tef don auna nisa.

Laser na iya rufe tazarar ƙafa 50 yayin da tef ɗin yana da tsayi ƙafa 16. Wannan tef ɗin ma'auni kuma yana da kyau don aiki da kansa. Ba za ku buƙaci taimakon wani ba yayin aunawa da wannan tef ɗin.

Yawancin lokaci, ana amfani da Laser don auna nesa mai nisa, kuma ana amfani da tef ɗin don auna gajeriyar tazara. Mafi kyawun abu game da wannan na'urar aunawa shine daidaito da daidaito. Laser yana nuna ma'aunin sa sosai a cikin allon LCD.

Yin amfani da ma'aunin tef yana da sauƙi. Duk abin da za ku yi shi ne danna maɓallin ja don kunna laser. Idan ba ku son laser, ba za ku tura maɓallin ja ba; ana amfani da maɓallin don laser kawai.

Duk lokacin da kake son auna nisa mai tsayi, danna maballin ja sau ɗaya don gano abin da kake so. Da zarar kun sami abin da ake nufi, sake tura shi don auna shi. tura na biyu zai nuna nisa akan allon LCD.

Yana da ma'aunin tef ɗin ƙafa 16, wanda ke da kyau ga yawancin ƙananan ayyukan aikin itace. Akwai ƙugiya da aka makala a ƙarshen ma'aunin tef, wanda ke taimaka wa mai amfani da shi ya ci gaba da tsayawa. Tsayin ma'aunin tef ɗin yana da tsayi ƙafa 5. Ma'aunin tef ɗin yana da ruwan ¾ inci.

Idan kuna son ma'aunin tef mai dacewa da fasaha, tabbas zaku iya zaɓar wannan samfurin.

Hanyoyin Farko

  • Karamin.
  • Laser da ma'aunin tef.
  • Laser ƙafa hamsin da tef ɗin ƙafa 16.
  • Daidai.
  • Allon LCD yana nuna nisa.

Duba farashin anan

FastCap PSSR25 Tef Hagu mai ƙafa 25/Madaidaici

FastCap PSSR25 Tef Hagu mai ƙafa 25/Madaidaici

(duba ƙarin hotuna)

Wannan ƙayyadaddun tef ɗin ma'aunin ma'auni ya dace da duk masu aikin katako a can. Tef ɗin aunawa ya zo tare da faifan rubutu mai gogewa da fensir mai gogewa.

Duk lokacin da kuka auna wani abu, tabbas kuna buƙatar rubuta ma'auni. Idan kun riga kun yi aiki da kayan aiki masu nauyi, ɗaukar ƙarin littafin rubutu na iya zama da wahala.

Shi ya sa; wannan tef ɗin aunawa tare da faifan rubutu mai gogewa shine kawai mafita ga duk matsalolin gama gari na ma'aikatan katako. Dole ne kawai ku ɗauki ma'auni kuma ku rubuta su. Kamar yadda faifan rubutu ke gogewa, baya ƙara wani nauyi.

Tsayin wannan ma'aunin tef ɗin shine ƙafa 25. Tef ɗin aunawa yana da daidaitaccen tsarin juyawa inda tef ɗin ke jujjuya baya ta atomatik. Hakanan ya haɗa da fasalin juzu'i mai sauƙin karantawa zuwa 1/16 ”.

Kuna iya amfani da wannan ma'aunin tef don ayyuka daban-daban, musamman a duk lokacin da kuke aiki akan rufin. Tef ɗin aunawa yana da ɗorewa kuma. Yana da rufin roba a jiki, wanda ke hana lalacewa da tsagewa.

Tef ɗin aunawa mara nauyi ce; yana auna nauyin 11.2 kawai. Kuna iya ɗaukar shi a cikin aljihun ku. Ma'aunin tef ɗin ya zo tare da shirin bel don ku iya rataya shi daga bel ɗinku yayin da kuke aiki.

Dukansu awo da ma'auni na ma'auni suna aiki don wannan ma'aunin tef. Wannan fasalin yana sa tef ɗin aunawa ta zama ta duniya.

Mun yaba da tunanin masana'antun waɗanda suka haɗa ƙananan abubuwa masu mahimmanci kamar bel ɗin ergonomic, faifan rubutu, da mai kaifi a cikin wannan ma'aunin tef. Tabbas zaku iya yin aiki akan ayyuka daban-daban tare da wannan na'urar aunawa.

Hanyoyin Farko

  • Karami kuma mara nauyi.
  • Ya haɗa da shirin bel.
  • Ya ƙunshi duka awo da ma'auni na ma'auni.
  • Ya zo da faifan rubutu da fensir mai kaifi.
  • Yana da suturar roba.

Duba farashin anan

Komelon PG85 8m ta 25mm Metric Gripper Tef

Komelon PG85 8m ta 25mm Metric Gripper Tef

(duba ƙarin hotuna)

Ɗaya daga cikin mafi sauƙi kuma mafi dacewa matakan tef za ku samu a kasuwa. Tef ɗin itacen ƙarfe na ƙarfe 8m ko ƙafa 26.

An lulluɓe jikin tef ɗin tare da roba, kuma faɗin tef ɗin shine kawai 25mm. Ruwan acrylic mai rufi na wannan ma'aunin tef ɗin daidai ne sosai. Kuna iya dogara gaba ɗaya akan tef ɗin don samar muku da ma'auni daidai.

Ɗaukar ma'aunin tef a kusa yana da sauƙi. Galibi saboda yawancin ma'aunin tef ɗin suna da ƙima kuma sun zo tare da shirin bel, wannan ma'aunin tef ɗin kuma yana da ɗanɗano sosai kuma yana auna kilo 1.06 kawai. Yana iya zuwa duk inda ka je.

Yin aiki tare da wannan ma'aunin tef yana da gamsarwa sosai. Ƙirar ergonomic ɗin sa yana sa ya zama sauƙin sarrafawa fiye da sauran na'urori masu aunawa. Ko kuna aiki akan aikin bayan gida ko ƙwararren aikin itace, wannan ma'aunin tef ɗin zai zo da amfani.

Mun san cewa ana amfani da ma'aunin awo a yawancin jihohi da ƙasashe a yau. Wannan ma'aunin tef ɗin kuma yana auna nisa a ma'aunin awo. Ko da yake wasu daga cikin kaset ɗin aunawa a cikin wannan jeri suna da daidaitattun raka'o'in ma'auni, muna tunanin cewa ma'aunin awo sun isa don auna kaset.

Ƙarshen ƙugiya na wannan na'urar suna da rive sau uku. Wannan ma'aunin tef ɗin yana da kyakyawan shirin bel wanda ya tsaya a wurin. Ba dole ba ne ka damu da motsin na'urar ko faɗuwa muddin hoton yana makale da bel ɗinka.

Idan kuna son aikin itace azaman abin sha'awa, zaku iya amfani da wannan ma'aunin tef. Ma'aunin tef ɗin yana da kyau ga ƙwararrun masu aikin katako kuma.

Hanyoyin Farko

  • Ƙungiya ta ƙarshe tana da sau uku.
  • Karami kuma mai sauƙin ɗauka.
  • Tsawon karfe 8m ko ƙafa 26.
  • An lullube bakin karfe da acrylic.
  • Ergonomic zane.
  • Daidaitaccen ma'auni.

Duba farashin anan

Kayan aikin Milwaukee 48-22-7125 Ma'aunin Tef na Magnetic

Kayan aikin Milwaukee 48-22-7125 Ma'aunin Tef na Magnetic

(duba ƙarin hotuna)

Wannan na'urar auna ta musamman ta maganadisu. Wannan yana nufin cewa ya fi dacewa da sauƙin amfani idan aka kwatanta da sauran matakan tef.

Tsawon wannan ma'aunin tef ɗin yana da ƙafa 25, wanda ake la'akari da ma'aunin ma'aunin tef ɗin da ake amfani da shi wajen aikin katako. Yawancin matakan tef da aka ambata a sama suna da tasiri; wannan kuma yana da juriya da tasiri.

Yana da firam ɗin da aka ƙarfafa tare da maki 5, wanda ke sa tef ɗin auna juriya ga tasiri. Don haka ko da wani abu mai nauyi ya fada kan na'urar, zai iya jure nauyin.

Na'ura mai ƙarfi, mai ɗorewa koyaushe tana da amfani ga masu aikin katako. Haɗin nailan da aka haɗa a cikin wannan tef ɗin aunawa yana sa ya fi ƙarfi da ɗorewa. Haɗin nailan a haƙiƙa yana kare ruwan tef ɗin aunawa.

Waɗannan matakan kaset ne masu nauyi; wannan yana nufin cewa ƙwararru za su iya amfani da tef ɗin auna cikin sauƙi. Ruwa da jikin na'urar suna da abin rufe fuska don hana lalacewa da tsagewa.

Matakan kaset na Magnetic ba na gama gari ba ne, amma daidai suke. Wannan tef ɗin ma'aunin maganadisu daga Kayan aikin Milwaukee yana da maganadiso biyu.

Abubuwan maganadisu biyu da ake amfani da su a cikin wannan ma'aunin tef ɗaya ne daga cikin Sabbin-To-Duniya samfuran. Magnets na wannan na'urar suna makale da sandunan ƙarfe a gaba, kuma an haɗa sandunan EMT a ƙasa.

Wani sabon fasalin wannan ma'aunin tef shine tsayawar yatsa. Shin kun taɓa yanke kanku da ruwan awo? To, hakan ba zai faru da wannan ba.

Idan kai masanin gine-gine ne, za ka iya amfani da wannan tef ɗin aunawa kamar yadda zai iya amfani da ma'aunin Blueprint. Yana lissafin zane na 1/4 da 1/8 inci.

Bangarorin biyu na ruwa suna da raka'o'in ma'auni akan su don dacewa da mai amfani. Tsayin wannan tef ɗin yana da ƙafa 9. Muna ba da shawarar wannan ma'auni mai nauyi mai nauyi, ma'aunin tef ga ma'aikatan katako.

Hanyoyin Farko

  • Nylon bond.
  • 9 ƙafa a tsaye.
  • Magana biyu.
  • Tsayawa yatsa.
  • Ma'aunin rubutu.
  • 5-maki ƙarfafa firam.

Duba farashin anan

Prexiso 715-06 16' Tef ɗin Ma'aunin Dijital mai Cirewa tare da Nuni LCD

Prexiso 715-06 16' Tef ɗin Ma'aunin Dijital mai Cirewa tare da Nuni LCD

(duba ƙarin hotuna)

A ƙarshe amma tabbas ba jerin ba, wannan ma'aunin tef ɗin dijital daidai ne kuma mai sauƙin amfani. Ya zo tare da murfi don kare tsarin jujjuyawar ciki da tsarin birki.

An yi ruwan wannan ma'aunin tef da carbon da karfe. Hakanan yana da juriya ga tsatsa, wanda ke nufin za ku iya yin aiki da shi ko da a cikin ruwan sama.

Lokacin da yazo ga nunin LCD, kuna son wani abu mai haske. Wani lokaci lambobi sukan yi shuɗi, wanda ba zai faru da wannan tef ɗin aunawa ba. Allon LCD yana nuna nisa a cikin ƙafafu da inci biyu.

Kuna iya canzawa tsakanin IMPERIAL da METRIC raka'a yayin da kuke aunawa da wannan na'urar. Canjawa kawai yana buƙatar tura maɓalli kuma yana ɗaukar ɗan lokaci kaɗan.

Masu aikin katako sukan rubuta abin da suka auna a cikin faifan rubutu. Amma wannan ma'auni na musamman na iya rikodin ma'auni. Kuna iya kashe na'urar kuma ku janye bayanan daga baya.

Akwai fasali guda biyu: aikin riƙewa da aikin ƙwaƙwalwa. Ana amfani da na farko don nuna tazarar aunawa ko da lokacin da kake janye ruwa. A gefe guda, ana amfani da aikin ƙwaƙwalwar ajiya don yin rikodin ma'auni. Za a iya yin rikodin matsakaicin ma'auni 8.

Ana haɗe madaurin wuyan hannu da faifan bel zuwa wannan tef ɗin aunawa don ɗaukarsa. Dukan madauri da clip ɗin suna da nauyi. Na'urar tana kashe ta atomatik idan ba ku yi amfani da ita na tsawon mintuna 6 ba kai tsaye. Wannan yana adana rayuwar baturi.

Wannan tef ɗin aunawa yana amfani da baturin lithium CR2032 3V. Ana haɗa baturi ɗaya a cikin kunshin, wanda zai ɗauki kusan shekara guda.

Muna ba da shawarar wannan tef ɗin aunawa don ƙwararrun masu aikin itace waɗanda ke buƙatar nauyi mai nauyi da ingantattun na'urorin aunawa.

Hanyoyin Farko

  • Ya haɗa da baturin lithium CR2032 3V.
  • Mai nauyi.
  • Babban allon LCD.
  • Yana amfani da IMPERIAL da METRIC raka'a.
  • Rikodi ma'auni.

Duba farashin anan

Zaɓin Mafi kyawun Ma'aunin Tef Don Aikin Itace

Yanzu da kuka bi duk sake dubawa, muna so mu samar da mahimman bayanai game da matakan tef. Kafin siyan ku, tabbatar cewa ma'aunin tef ɗin ya cika ma'auni masu zuwa:

Mafi kyawun Matakan-Tape-don-Jagorar-Siyarwa-Ayyukan Itace

Tsawon ruwa

Dangane da aikin ku, kuna buƙatar guntu ko ma'aunin tef mai tsayi. Yawancin lokaci, kaset ɗin aunawa yana da tsayin ƙafa 25, amma yana iya bambanta kuma. Idan kuna buƙatar tef ɗin ma'auni don ƙananan ayyuka kuma kuna da wasu abokan aiki don taimaka muku aunawa, zaku iya yi da guntun ruwa.

Amma idan kuna aiki kai kaɗai, muna ba da shawarar zaɓin dogon ruwan wukake. Yana da kyau a zaɓi ruwan wukake masu tsayin ƙafa 25 ko sama.

price

Muna ba da shawarar yin kasafin kuɗi don duk sayayyarku. Ko kuna siyan tef ɗin aunawa ko injin rawar soja, kasafin kuɗi zai rage zaɓuɓɓukanku.

Farashin tef ɗin na iya bambanta dangane da fasalin su. Akwai masu tsada da yawa da kuma masu araha da yawa da ake samu a kasuwa. Tef ɗin aunawa na asali bai kamata ya wuce $20 ba. Kada ku saka hannun jari a cikin mai tsada idan ainihin, tef ɗin aunawa mai araha ya isa aikinku.

Lambobin bayyanannu kuma masu iya karantawa

Kaset ɗin aunawa yakamata a buga lambobi a ɓangarorin biyu, kuma yakamata a iya karanta su. Kuna auna wani abu don lura da daidaitattun nisa, tsayi, ko tsayinsu. Don haka, samun bayyanannun lambobi suna da matuƙar mahimmanci don auna tef.

Wani lokaci lambobin da aka buga akan ma'aunin tef suna ƙarewa. Ba za ku iya amfani da ma'aunin tef na dogon lokaci ba. Nemo waɗanda ke da fayyace kuma manyan lambobi tare da isasshen sarari don karatu.

Dorewa da dorewa

Tef ɗin aunawa ba su da arha, don haka ba za ku iya jefar da su ba bayan shekara ɗaya ko makamancin haka. Ko tef ɗin ku na dijital ne ko analog, yana buƙatar zama mai dorewa kuma mai dorewa.

Mayar da hankali kan ruwa da kayan ƙarar tef don ƙididdige ƙarfinsa. Idan ruwa da akwati an yi su da kayan inganci mai kyau, tef ɗinku zai daɗe na dogon lokaci. Rubutun roba kuma yana sa waɗannan samfuran su zama masu dorewa.

Siffofin Kulle

Duk kaset ɗin aunawa yakamata su kasance da wani nau'in tsari don kullewa. Yana da wuya a auna wani abu idan ruwan ya ci gaba da zamewa. Siffofin kullewa suma zasu kare yatsanka a duk lokacin da kake janye ruwan.

Yawancin kaset ɗin aunawa suna zuwa tare da tsarin kulle kai. Wannan zaɓi ne mai ban sha'awa idan ba ku damu da kashe kuɗi akan ma'aunin tef ɗin kaɗan ba. Makulle bakin ruwa shima yana taimakawa wajen rike shi a tsaye, wanda ke taimakawa wajen auna wani abu.

Daidaita daidai

Wannan shine dalilin da ya sa aka saka hannun jari a ma'aunin tef. Idan tef ɗin aunawa ba zai iya tabbatar da daidaito ba, to babu shakka babu ma'ana a siyan sa.

Matakan tef ɗin dijital daidai suke, amma idan ba kwa son saka hannun jari a cikinsu, akwai ingantattun analogues. Alamar inganci da iya karantawa suma suna da mahimmanci don ingantaccen aunawa. Kuna iya amfani da kayan aikin daidaitawa don bincika ko ma'aunin tef ɗinku daidai ne ko a'a.

Sauƙin mai amfani da sauƙi

Babu wanda yake son siyan samfurin da ke da wahalar amfani. Ko ma'aunin tef ɗin ku na dijital ne ko analog, yakamata ya zama mai sauƙin amfani da fahimta.

Idan ba ku gamsu da amfani da ma'aunin tef na dijital ba, muna ba da shawarar zaɓin analog. Babu ma'ana a saka hannun jari a cikin abin da ba shi da daɗi. Zaɓi na'urar aunawa da kuka fi fahimta; zai kuma taimaka muku aiki mafi kyau.

Ergonomic zane

Yawancin mu suna rashin lafiyar kayan aiki daban-daban. Tabbatar cewa ma'aunin tef ɗin da kuke siya ba shi da kayan da kuke rashin lafiyar a cikinsu.

Tsarin ma'aunin tef yana da mahimmanci saboda za ku yi aiki tare da shi na dogon lokaci. Tef ɗin aunawa yakamata ya dace daidai a hannunka kuma yakamata ya kasance mai daɗi don riƙewa.

Idan hannunka ya yi gumi, ya kamata ka zaɓi ma'aunin tef ɗin da aka lulluɓe da roba.

Na'urar aunawa

Idan kun kasance ƙwararren mai aikin katako, muna ba da shawarar siyan ma'aunin tef tare da ma'auni biyu. Wannan zai ba ku zaɓi na sauyawa daga sarki zuwa naúrar awo a cikin daƙiƙa.

Idan ba kwa son zuwa ma'auni biyu, zaɓi naúrar ma'aunin da kuka saba. Waɗannan raka'a sun bambanta tsakanin ƙasashe, don haka yana da kyau a bincika wane tsarin ƙasarku ke bi; sai ku bi wannan.

Karin fasali

Nylon bond, roba shafi, tsatsa da kuma tasiri juriya, ma'auni records wasu daga cikin ƙarin fasali da aka ambata a cikin reviews. Waɗannan fasalulluka koyaushe suna da kyau, amma kuna buƙatar yin la'akari ko kuna buƙatar su ko a'a kafin siye.

Kada ku sayi tef ɗin aunawa kawai saboda ya zo da fasali da yawa. Jeka wanda ya dace da nau'in aikin ku. Idan wani abu ya yi kama da ku sosai, la'akari da farashin kafin saka hannun jari a ciki.

Tambayoyin da

Q: Zan iya amfani da ma'aunin tef ɗin bakin karfe a cikin ruwan sama?

Amsa: Ee, bakin karfe yana jure tsatsa. Yawancin matakan tef ɗin da aka yi da bakin karfe ana iya amfani da su a cikin ruwan sama. Ana ba da shawarar bushe ruwa na tef ɗin aunawa bayan amfani da shi a cikin ruwan sama.

Q: Ana buƙatar ƙugiya ƙarshen don auna mutum ɗaya? Shin yakamata suyi sako-sako?

Amsa: Ee. Don auna mutum ɗaya, ƙugiya ta ƙarshe tana da mahimmanci don kiyaye ruwan tef ɗin auna.

Haka kuma, a. Dole ne ƙugiya na ƙarshe su zama sako-sako kuma ba m. Anyi wannan don a iya amfani da ƙugiya don ma'auni na ciki da waje.

Q: Shin duk matakan kaset suna lanƙwasa? Me yasa?

Amsa: Ee, duk matakan tef ɗin suna ɗan lanƙwasa. Wannan zane-zane na ma'aunin ma'aunin yana taimaka musu su tsaya tsayin daka ko da babu tallafi.

Yawancin lokaci, duka dijital da ma'aunin tef ɗin analog duka suna cikin ƙira.

Q; Shin yana da haɗari don amfani da tef ɗin aunawa na Laser?

Amsa: Laser tef matakan ba a la'akari da zama masu haɗari. Kamar yadda kawai kuke nuna Laser zuwa abu, ba ya cutar da kowa. Kar a nuna shi ga idon wani domin hakan na iya haifar da babbar illa.

Kammalawa

Muna karshen tafiya don nemo mafi kyawun matakan tef don aikin katako. Muna ba da shawarar ku bi duk bita da jagorar siyayya sosai kafin yin siyan ku.

Ma'aunin tef ɗin ba kayan aikin zaɓi bane; za ku buƙaci shi don duk ayyukan aikin katako. Zaɓi ɗaya wanda ya dace da nau'in aikin ku kuma mafi kyawun dandano. Ku tuna; makasudin shine jin daɗin amfani da kayan aikin da kuke saka hannun jari a ciki.

Ni Joost Nusselder, wanda ya kafa Likitan Kayan aiki, mai tallan abun ciki, kuma uba. Ina son gwada sabbin kayan aiki, kuma tare da ƙungiyara Na ƙirƙira zurfafan labaran yanar gizo tun daga 2016 don taimakawa masu karatu masu aminci tare da kayan aiki & dabarun ƙira.