Mafi kyawun matakan torpedo guda 12 da aka bita

da Joost Nusselder | An sabunta akan:  Agusta 31, 2022
Ina son ƙirƙirar abun ciki kyauta cike da nasihu ga masu karatu na, ku. Ban yarda da tallafin da aka biya ba, ra'ayina nawa ne, amma idan kun sami shawarwarin da suka taimaka kuma kuka ƙare siyan wani abu da kuke so ta hanyar ɗaya daga cikin hanyoyin haɗin yanar gizo na, zan iya samun kwamiti ba tare da ƙarin farashi ba. Ya koyi

Kyakkyawan aiki yana fitar da kamala. Don haka ka yi tunanin hoto mara daidaituwa a rataye a bango. Ga alama ba kyau, ko?

Muna son ganin abubuwa sun daidaita, daidaitawa a cikin komai, da tsari mai gamsarwa a cikin abubuwa.

Ba duk abin da ke da ma'anar tunani don daidaita ƙira da daidaita su ba. Amma matakan torpedo sun yi nasarar warware wannan matsala a yanayin abubuwan da ba na layi ba.

Ana amfani da matakan Torpedo don fitar da daidaitaccen tsari da daidaitacce duka a kwance da kuma a tsaye. Ana yin wannan ta hanyar ruwa a cikin bututu.

mafi kyau-torpedo-matakin-1

Don haka idan kuna neman mafi kyawun matakan torpedo a kasuwa, hakika kun zo wurin da ya dace. Duk abin da kuke buƙatar yi shine KYAUTA!

Bari mu yi saurin duba manyan zaɓuka na kuma zan yi ƙarin bayani daga baya:

Samfurimage
Qooltek multipurpose Laser matakinQooltek multipurpose Laser matakin
(duba ƙarin hotuna)
Swanson TL043M 9-inch savage Magnetic torpedo matakinSwanson savage Magnetic torpedo matakin
(duba ƙarin hotuna)
Stanley 43-511 Magnetic shock-resistant torpedo matakinStanley Magnetic matakin juriya
(duba ƙarin hotuna)
Stabila 25100 10-inch mutu-simin da ba kasafai matakin maganadisu na duniyaStabila mutu-cast din da wuya matakin maganadisu na duniya
(duba ƙarin hotuna)
Matsayin Johnson & Kayan aiki 5500M-GLO 9-inch Magnetic Glo-View aluminum torpedo matakinJohnson Level Magnetic Glo-View aluminum torpedo matakin
(duba ƙarin hotuna)
Matsayin Empire Level EM81.9G 9-inch Magnetic torpedo matakin w / saman kallo RaminMatsayin Empire Level Magnetic torpedo matakin
(duba ƙarin hotuna)
Empire EM71.8 ƙwararren ƙwararren akwatin maganadisu na gaskeMasarautar ƙwararriyar gaske matakin akwatin maganadisu shuɗi
(duba ƙarin hotuna)
Klein Tools 935AB4V matakin torpedoKlein Tools matakin torpedo
(duba ƙarin hotuna)
Bosch GIM 60 24-inch matakin dijitalMatsayin Dijital na Bosch, Inci 24
(duba ƙarin hotuna)
Goldblatt ya haskaka 9-in. aluminum verti. matakin torpedo siteGoldblatt Haske 9in. Aluminum Verti. Matsayin Yanar Gizo Torpedo
(duba ƙarin hotuna)
WORKPRO Magnetic torpedo matakin, Verti. Shafin 4 VialWORKPRO Matsayin Torpedo, Magnetic, Verti. Shafin 4 Vial
(duba ƙarin hotuna)
Greenlee L107 matakin torpedo na lantarkiGreenlee L107 Matsayin Torpedo na Lantarki
(duba ƙarin hotuna)

Jagorar siyan matakin Torpedo

Kayan aikin na iya zama mai sauqi qwarai don aiki, amma ba duk samfura ne za su sami abubuwan da kuke so ba. Don haka don siyan a torpedo matakin, Dole ne ku san abin da kuke so da ainihin abin da za ku nema.

Shi ya sa na yi tunanin zai fi kyau idan da farko, na ɗauke ku ta wasu m bayanai da za su taimake ka ka saya daidai abin da kuke bukata. Mu tafi!

Kwalba

Vials ba iri ɗaya ba ne a kowane matakin torpedo. Don haka kuna buƙatar zaɓar abin da kuke so don vials.

Kayan na iya zama filastik, gilashi, ko acrylic. Daga cikin waɗannan 3, na fi son gilashin tunda yana da tauri kuma ba zai zube, fashe, ko hazo ba kamar yadda sauran za su yi.

Akwai lokutan da matakin torpedo ɗin ku zai iya faɗo daga saman. Don haka idan kuna neman wani abu mai dorewa, gilashin yana da kyau idan aka kwatanta da sauran.

Amma kuma a yi ƙoƙarin nemo filaye masu hana girgiza waɗanda ba sa karyewa daga haɗari ko bugun wani abu. Idan kuna son kallon karatun ko da a cikin duhu, nemi masu haske a cikin duhu.

Filallu nawa matakin ku ke da shi? Wannan yana da mahimmanci!

Vial biyu sune mafi ƙarancin buƙatun don auna a kwance da a tsaye lokaci guda. Ana kiran waɗannan sau da yawa plumb da matakin. Suna iya auna digiri 0 da 180 da digiri 90. Amma akwai kuma vials na 30 da 45 digiri don ba da ƙarin ingantaccen karatu.

Material

Matakan Torpedo galibi an tsara su kuma an gina su don magance mahalli masu wahala. Don haka gwada dorewa yana da matukar mahimmanci. Yi ƙoƙarin nemo mafi ɗorewa abu don firam don matakin torpedo ɗinku.

Abubuwan da aka fi amfani dasu sune filastik ABS da aluminum gami. Dukansu suna da nauyi kwatankwacinsu don ɗaukar nauyi.

Amma akwai bambance-bambance; alal misali, filastik za a iya jefa shi cikin kowane nau'i. Haka kuma, zafi ko sanyi ba sa shafar robobi.

Amma a gefe guda, aluminum ba shi da ɗan gefuna kamar filastik. Yana gudanar da wutar lantarki, wanda zai iya zama haɗari idan kuna aiki a filayen lantarki. Don haka ina ba ku shawarar ku nemo matakin torpedo wanda ke da filastik azaman kayan.

Ko da zabin launi yana da mahimmanci. Mai haske rawaya, shuɗi, ko ja zai iya zama sauƙi don tabo akan tebur mai cike da cunkoso. Zai adana lokaci mai yawa!

maganadiso

Matakan Torpedo tare da maganadiso suna ba ku aiki mara hannu don ku sami alatu na ayyuka da yawa.

Akwai magneto mai tsiri da maɗaukakin ƙasa marasa ƙarfi. Amma dangane da inganci, kayan da ba kasafai ake samun su ba a kwatankwacinsu sun fi karfin tsiri. Don haka ya sa magnetin ƙasa da ba kasafai ya zama sanannen zabi.

Amma ba kwa buƙatar maganadisu da gaske idan ba ku aiki da ƙarfe. Magnets suna jawo ƙurar ƙura idan aka yi amfani da su a wurin bita, wanda zai iya haifar da matsala, yana ƙarewa a cikin ƙananan shards suna toshewa da lalata saman.

Har ila yau, kar a manta da goge kayan tarihi daga wani wuri mara ƙarfe kafin farawa.

V-tsagi

V-groove shine ainihin ra'ayi don samar da hanya don bututu da ruwa don dacewa da wurare cikin sauri da kuma daidai.

Yana da sauqi qwarai. An tsara gefen matakin torpedo kamar V. Wannan yana ba da kayan da ya dace a cikin tsagi mafi iko.

Ko da yake na yi magana ne kawai game da bututu da magudanar ruwa, waɗannan kuma suna yin kowane nau'i na zagaye. Yana daidaita kayan kuma yana yin aikin ba tare da wahala ba, yana ba ku ƙarin kwanciyar hankali. V-groove abu ne mai mahimmanci idan kuna aiki tare da bututu da magudanar ruwa.

Umunƙun yatsa

Conduits suna buƙatar V-tsagi. Amma bayan wannan, babban yatsan yatsa kuma wani ɓangare ne na ƙwarewar haɓaka aiki.

Babban yatsan yatsa ya dace da matakin zuwa wani magudanar ruwa don yin kyau, koda lokacin lanƙwasawa. Ya zo da gaske ga wannan takamaiman aikin!

Idan ba ka cikin lanƙwasawa, to, babban yatsan yatsa ba abin da ya dace ba ne.

Amma menene matsalar idan kun sami babban yatsan yatsa, koda kuwa ba kwa buƙatar su? Wa ya san lokacin da za su zo da hannu!

Daidaitaccen matakin

Ba za ku taɓa yin sulhu tare da daidaiton matakin ba. Tsayawa madaidaiciyar layi da kusurwoyi daban-daban na buƙatar daidaito. Kuma wannan ya fito ne daga matakin torpedo wanda aka yi don tabbatar da nasara a ayyukan!

Ko da ma'aunin gazawar 0.01-inch na iya lalata tsarin duka. Don haka saka hannun jari a cikin ɗaya bayan cikakken gwaji. Tabbatar cewa karatun suna daidai a wurin tun daga farko.

Ganuwa

Ko da kun sami kayan aiki tare da daidaito mai girma, tambayar ta kasance: za ku iya karanta shi a sarari? 

Bambancin matakin torpedo da kumfa ko girman kumfa na iya yin babban bambanci.

Ko da yanayin haske na iya rinjayar karatu. Koyaushe bincika ƙa'idodin ganuwa a duk lokacin da kuka zaɓi wani abu na musamman.

Za ku yi amfani da shi a tsaye ko a kwance, ya danganta da aikin ma'aunin ku. Wannan shine dalilin da ya sa samun damar karanta kumfa a kowane yanayi yana da mahimmanci.

digital

Idan kun sami karanta matakan torpedo na gargajiya da wahala, to zaku iya amfani da na dijital idan kuna son guje wa duk matsala.

Matakan torpedo na dijital yawanci suna ƙunshe da allon da ke nuna cikakken ma'auni zuwa kusan kowane sikeli. Yana aiki daidai kamar matakin torpedo na al'ada tare da ɗan yaji na fasaha.

Don haka idan kuna da basirar siyan kayan fasaha masu kyau, zaku iya zaɓar wannan don aikinku. Amma na gargajiya ko na dijital, dukkansu iri ɗaya ne, a gaskiya.

Sauƙi na amfani

Yawancin matakan topedo sun bambanta daga 6 zuwa 9 inci a girman. Yanayin aikinku yana ƙayyade girman matakin torpedo da kuke buƙata.

Je zuwa matakin da ke da sauƙin sarrafawa da motsa jiki. Kuma kar a manta ba da fifikon kayan aiki mara nauyi ma.

A ce aikin ya ƙunshi ƙuƙumman wurare ko wuraren da ba za a iya kaiwa ba. A nan ne matakin maganadisu zai yi aiki da sihirinsa! Sauƙin sarrafa shi ba tare da hannu ba yana da fa'ida ta hanyoyi da yawa. 

Ana ɗaukar matakin tsayin daka yana da mahimmanci don manyan dalilai na gini. Amma tare da girman inci 6 ko 7, matakin zai yi kyakkyawan aiki a kowane yanki mai girma.

mafi girma-torpedo-matakin

garanti

Yana da mahimmanci don siyan kayan aiki tare da garanti. Matsalolin da ke tattare da matakan torpedo shi ne kwalabe suna karye ko fashe, kuma ruwan ya zubo. Don haka gwada neman garanti wanda ke rufe vials.

Abu mafi kyau game da garanti shine ku san abin da yake rufewa da menene. Ba ku taɓa sanin abin da zai karye ba. Don haka me yasa ba'a samun garanti kuma musanya ko gyara shi ba tare da kashe kuɗi ba?

An duba mafi kyawun matakan torpedo

Bayan ciyar da lokaci mai yawa tare da matakan torpedo, Na zaɓi waɗanda ke da mafi kyawun fasali da farashi mai araha.

1. Qooltek multipurpose Laser matakin

Qooltek multipurpose Laser matakin

(duba ƙarin hotuna)

Kadarorin

Multipurpose na Qooltek darajar Laser ya zo tare da tef ɗin aunawa ƙafa 8 wanda ke ɗaukar karatu a ma'aunin awo ko na masarauta kuma yana auna ƙasa zuwa 1/32 ″ da 1mm. Yana da tsari mai ma'ana 3 wanda ya haɗu da ma'aunin tef, kumfa mai daidaita matsayi uku, da sabon matakin Laser don samar da kyakkyawan daidaito.

Matakan kumfa 3 suna ba ku damar ɗaukar madaidaicin karatu a tsaye, a kwance, da layukan diagonal. Yana da kuskuren jeri na Laser wanda aka ba shi azaman ± 2mm a 10m da 25m.

Laser ya zo da baki kuma yana auna kusan 184g. Ƙananan girman da tsarin aunawa sau uku sun sa ya fi dacewa.

An gina matakin tare da kayan filastik mai wuya don tabbatar da dorewa, hana lalacewa yayin faɗuwa. Ana iya haɗa shi zuwa madaidaicin tripod.

An sanye shi da tantanin halitta na 3 x AG13 da baturi mai ajiya don yanke kuɗin ƙarin batura, yana ba da mafi girman dacewa.

drawbacks

Tef ɗin aunawa ba ta da ban sha'awa, kamar yadda za ku samu high quality Laser tef matakan daga can. Hakanan matakin yana da arha, saboda an sanya guntun ƙasa ba daidai ba.

Wani lokaci, za ku sami karatu daban-daban daga gefe da hagu da dama. Kumfa matakin yana kashewa da sauri, bisa ga wasu ƙwarewar mai amfani. Masu amfani sun sami matsala wajen samun daidaiton Laser.

Duba akan Amazon

2. Swanson TL043M 9-inch savage Magnetic torpedo matakin

Swanson savage Magnetic torpedo matakin

(duba ƙarin hotuna)

Kadarorin

Swanson yana kawo muku ingantaccen matakin torpedo don amfani mai nauyi. Swanson TL043M 9-inch savage Magnetic torpedo matakin sanye take da 4 duniya neodymium maganadiso don m da kuma amintacce riko a kan karfe saman, ba ku da fa'idar aiki-free hannuwa. Filayen saman da na ƙasa an ƙera su don samar da daidaito mai kyau.

Wannan kayan aiki yana da babban ƙirar gini; gefuna suna da kaifi sosai kuma saman sun mutu a kwance. An zana tashar jiragen ruwa na vial tare da ƙirar sa hannu na BrightView na musamman kuma saman yana iya nuna haske, don haka ba za ku sami matsala samun karatu ba, koda a ranakun rana!

Yana iya ba da karatu har zuwa digiri 0.029 da inci 0.0005, kuma yana ba da aiki mara ƙarfi a cikin DIY da ayyukan kasuwanci a lokaci guda. Yana da ma'auni na SAE mai tsayi mai tsayi 7 ″ tare da ma'aunin awo wanda ya karanta har zuwa inci 18. Tsawon inci 9 na rukunin yana ɗaukar ma'auni 2 cikin sauƙi.

Yana da kyakkyawan amfani don lankwasa magudanar ruwa da bututun jan karfe, tare da vials na digiri 45 da 90. Hakanan yana da nauyi don sauƙin ɗauka.

Fitattun siffofi

  • An yi amfani da billet ɗin aluminum mai ƙarfi sau 3
  • 4 vials don daidaita ayyuka iri-iri
  • Vials suna da sauƙin karantawa; bayyane a cikin ƙananan haske, godiya ga ƙirar BrightView
  • Matsayin daidaito shine 0.029 digiri da 0.0005 inci
  • 4 masu ƙarfi neodymium maganadisu don dalilai marasa hannu

drawbacks

Yana da ɗan tsada kuma a gefen mafi nauyi. Ruwan ya leko don wasu masu amfani da maganadisu suna faɗuwa sau da yawa fiye da yadda ya kamata.

Duba akan Amazon

3. Stanley 43-511 Magnetic shock-resistant torpedo matakin

Stanley Magnetic matakin juriya

(duba ƙarin hotuna)

Kadarorin

Stanley 43-511 Magnetic shock-resistant torpedo Level yana da ingantaccen adadin fasali, yana mai sauƙin amfani. Ya zo a cikin wani nauyi mai nauyi, mai ƙarfi, da ƙaƙƙarfan firam ɗin aluminum wanda ke tabbatar da daidaito har zuwa inci 0.002.

Hakanan yana da ikon jure nauyi amfani akan wuraren aiki daban-daban da yanayi mara kyau. Firam ɗin aluminum ba shi da ruwa.

Yana da babban buɗaɗɗe, babban abin karantawa wanda za'a iya gani a kowane kusurwa. Matsayin torpedo yana da vials 3 don ma'aunin 0, 45, da 90-digiri.

Jikin abu biyu wanda ke nuna ƙarshen roba don shayar da girgiza abu ne mai ban sha'awa daga Stanley. Za a iya amfani da ƙafar da ba a yi aure ba a saman da aka gama ba tare da lalacewa ba.

Yana fasalta tsagi na bututu don daidaita sassa masu zagaye da girma na 10 x 3.9 x 0.8 ″. Bugu da kari, kuna samun iyakataccen garanti na rayuwa!

drawbacks

Bayanan martabar ruɗi na rukunin ya nuna wasu mahimman matsaloli ga masu amfani. Yana da ɗan girma, don haka ba za ku iya saka shi a cikin aljihu ba.

Har ila yau, maganadisu yana da rauni. Ginin filastik yana ba da jin daɗi mai arha. Hakanan yana da wasu matsalolin daidaito, a cewar wasu masu amfani.

Duba akan Amazon

4. Stabila 25100 10-inch mutu-simin da wuya kasa Magnetic matakin

Stabila mutu-cast din da wuya matakin maganadisu na duniya

(duba ƙarin hotuna)

Kadarorin

Yin niyya ƙwararrun masu amfani da aiki akai-akai, Stabila ya gabatar da matakin torpedo wanda kawai ba zai iya samun mafi kyau fiye da yadda yake ba! Tare da simintin simintin gyare-gyare mai ƙarfi, firam ɗin ƙarfe mai inci 10, wannan matakin torpedo yana da bokan don riƙe da kyau daga faɗuwar tsani da sauran hatsarori.

Filayen acrylic guda 2 suna ba da izinin karatu mai kyau da tsabta. Filayen acrylic kuma an sanye su da iyakataccen garanti na rayuwa wanda ke ba ku maye idan ya karye. Wannan yana nuna a fili cewa Stabila a shirye yake ya tsaya bayan samfuran su.

Wannan matakin torpedo yana da nau'ikan 2 masu ƙarfi masu ƙarfi-saka da ƙaƙƙarfan ƙazamin ƙasa a baya, waɗanda ke ba mai amfani damar hawa wannan matakin zuwa dandamalin da suke aiki akai. Wannan yana 'yantar da hannaye biyu.

Karatun yayi daidai sosai, tsakanin digiri 0.029 na ainihin karatun da aka nuna. Wannan kuskuren yayi ƙanƙanta don kada mai amfani ya lura da shi, sai ga ƙarin ayyuka masu ɓarna. Idan kuna son sauƙi mai sauƙi, to za ku yi farin cikin sanin zai iya shiga cikin jakar kayan aiki cikin sauƙi.

drawbacks

The maganadiso zo sako-sako da kuma farashin ne kadan high. Wasu masu amfani sun koka game da kumfa yana da girma sosai. Ban da wannan, wannan matakin torpedo ba ya da matsaloli da yawa.

Duba akan Amazon

5. Johnson Level & Kayan aiki 5500M-GLO 9-inch Magnetic Glo-View aluminum torpedo matakin

Johnson Level Magnetic Glo-View aluminum torpedo matakin

(duba ƙarin hotuna)

Kadarorin

Wannan matakin torpedo na matakin Johnson na musamman yana sanye da taga saman karantawa mai adana lokaci kuma an gina shi tare da firam ɗin simintin simintin simintin masana'antu. Wannan yana tabbatar da matuƙar dorewa kuma yana haɓaka aikin sa. Gefuna suna da injin CNC, wanda ke ba da matakin da ƙarfi.

Naúrar ta zo tare da filaye 3 don karanta plumb, matakin, da digiri 45. Filayen da aka zana da kyau suna da farar firam ɗin polymer na Surround View kuma suna da fasalin hangen nesa na 360 don ingantaccen karatu.

Fasahar Glo-View mai haƙƙin mallaka tana ba ku gogewa. 5500-Glo yana nuna daidaito da daidaituwa.

Samun sauƙi mai ɗaukar nauyi tun yana da nauyi. Magnetic ne, don haka zaku iya manne shi a saman saman ƙarfe da yawa don ba ku ƙarin ƙarfi. Ta hanyar fuskantar shi kawai da haske, zai ba ku isasshen hangen nesa don shiga cikin matsanancin ayyuka ba tare da damuwa mai yawa ba.

Fasahar Glo-View na iya ba ku isasshen haske a cikin duhu. V-groove da magneto duniya 3 shine dalilin da ya dace kuma yana da tsayin daka akan bututu da saman ƙarfe.

Fitattun siffofi

  • Ya ƙunshi vials 4: a kwance, tsaye, 30-digiri, da 45-digiri
  • Sau 5 ya fi ƙarfi, godiya ga ƙaƙƙarfan maganadisu na duniya da V-groove don mafi kyawun riko akan kowane saman ƙarfe
  • Jikin alumini mai ƙarfi na injin billet don yin aiki da ƙura da faɗuwa
  • Abubuwan buɗaɗɗen vial don tabbatar da gani da daidaito
  • Kayan aiki 9” ne kawai, yana sauƙaƙa ɗauka da amfani

drawbacks

Yana iya auna vials 3 kawai. Maganganun ba su “daraja kowane dinari” saboda suna faɗuwa sau da yawa.

Matsayin plumb yana da girma, yana yin wahala tare da plumbs. Wasu masu amfani sun koka game da karatu daban-daban bayan juyi digiri 180.

Duba akan Amazon

6. Matsayin Daular EM81.9G 9-inch Magnetic torpedo matakin w/ Ramin kallon sama

Matsayin Empire Level Magnetic torpedo matakin

(duba ƙarin hotuna)

Kadarorin

Wannan matakin torpedo matakin Empire yana da ginanniyar ramin kallon sama wanda ke taimaka muku bincika halin da ake ciki a kowane matsayi daga sama. Ginshirin da ba kasafai ba neodymium magnetic gefen siffa ce mai amfani wacce ke taimaka muku hawa matakin akan saman karfe kuma yana ba ku aiki mara hannu.

Yana zuwa a cikin firam ɗin alumini mai nauyi mai nauyi. An gina shi da faranti na ƙarshe masu ɗaukar girgiza don hana lalacewa daga yanayin aiki mai tsanani.

Duk da filaye ko filaye daban-daban, matakin yana nuna daidaiton inci 0.0005. Kasancewar an yi shi a Amurka tabbaci ne na ingancinsa da dorewansa.

Farar da'irar da'irar da ke kewaye da filaye suna ba ku damar gani a kowane yanayi. Ya ƙunshi kwalabe masu shuɗi na gaske guda 3 don sauƙin ƙididdige matakin, plumb, da karatun digiri 45 a matakai da yawa. Gudun bututun da aka gina a cikin gefuna yana ba ku damar zame wannan matakin ba tare da wahala a ƙasa ko sama ba.

Gefen V-groove yana kiyaye matakin torpedo a matsayi lokacin da ake mu'amala da bututu da magudanar ruwa. Girman 9x1x2 ″ yana ba shi ƙaramin nauyi da ƙaramin girma, ma'ana yana iya dacewa da kowane wurin ajiya. Hakanan kuna samun garantin rayuwa!

drawbacks

Akwai karatu daban-daban bayan jujjuyawar digiri 180. Girman ya yi ƙanƙanta don wasu ayyuka kuma ba don amfani mai nauyi ba.

Maganar maganadisu ba ta da ƙarfi sosai. A bayyane yake, tsiri maganadisu a ƙasa yana kwatankwacin maganadisu mai rauni na firij. Yana da filogi na roba a cikin ɗayan ramukan kuma ramin ya taso.

Duba akan Amazon

7. Empire EM71.8 sana'a gaskiya blue Magnetic akwatin matakin

Masarautar ƙwararriyar gaske matakin akwatin maganadisu shuɗi

(duba ƙarin hotuna)

Kadarorin

Empire ya yi tunani game da kusan kowane fasalin da za a iya sanya shi cikin matakin torpedo. Daular EM71.8 kayan aiki ne na "darajar kowane dinari"! An gina shi da babban jirgin sama mai nauyi 6061 T5 na aluminum wanda zai iya jure faɗuwa akai-akai.

Ana ba da shawarar wannan matakin torpedo don amfanin masana'antu. Vials masu juriyar tasiri mai shuɗi suna da ban sha'awa sosai. Suna haskaka gefuna kumfa kuma suna haɓaka iya karatu, don haka karatun yana da sauƙin ɗauka.

Gaskiya mai ƙarfi shuɗi mai toshe acrylic vials suna ƙin karyewa, yawo, da hazo. Suna da ƙarfi 400% fiye da daidaitattun vials na yau da kullun.

A cikin firam na 8-inch, Daular ta yi nasarar daidaita vials 4: 90-digiri, 45-digiri, 0-digiri diyya, da ɗakin kwana 0-digiri.

An saita matakin daidaito zuwa kusan .0005 inci ta ƙwanƙolin shuɗi na gaskiya. Suna ba ku kallon digiri 300 kuma babban taga karatun yana da sauƙin karantawa. Yana da maɗaukaki masu ƙarfi guda uku: gefen lebur a gefe ɗaya, gefen daɗaɗɗen gefe da wani lebur ƙarshen ya tsaya tsaye, da kuma ƙarshen karkata.

drawbacks

Sai dai idan akwai haske mai kyau, yana da wuya a gani saboda layukan shuɗi masu haske a cikin kwalaban shuɗi. Akwai maganadisu da aka ajiye a tsakiya, wanda ke sa ya yi wuya a yi amfani da shi.

Babu wani babban yanki na tsakiya don hannunka. Bugu da kari, yana da dan nauyi.

Duba akan Amazon

8. Klein Tools 935AB4V matakin torpedo

Klein Tools matakin torpedo

(duba ƙarin hotuna)

Kadarorin

Klein Tools 935AB4V torpedo matakin ya zo tare da ƙwararriyar waƙar maganadisu wacce ke hana ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan maganadisu na duniya faɗuwa. Wannan yana nufin cewa yana kulle maganadisu a wurin don a iya amfani da kayan aiki cikin sauƙi da amincewa koyaushe.

Don aikace-aikace masu faɗi, matakin yana zuwa tare da babban yatsan yatsa waɗanda ke ba ku damar haɗa naúrar zuwa magudanar ruwa don auna kusurwa yayin lanƙwasa. Filayen an tsara su da kyau kuma suna ba ku babban gani a kusurwoyi 4: matakin, 90, 45, da digiri 30.

Manyan manyan windows vial na sama suna yin kyakkyawan aiki na haɓaka gani daga kowane kusurwa. Gilashin a zahiri suna haskakawa lokacin da kuke amfani da matakin a cikin duhu.

Wannan matakin yana fasalta ainihin matakin ƙasa don ƙara daidaito. Firam ɗin aluminium mai nauyi yana da ƙarfi isa ya daɗe kuma yana da V-groove idan ana amfani dashi tare da magudanan ruwa da bututu. Hancin da aka ɗora yana ba da damar matakin ya dace cikin matsatsun wurare.

Launi mai haske na orange yana da kyawawa da gaske kuma yana sa ya zama da wahala a rikice tare da wasu kayan aikin. Hakanan yana tabbatar da cewa yana da sauƙin gani akan magudanar ruwa da kuma wuraren aiki.

Fitattun siffofi

  • Vials masu kusurwa 3 tare da fitilun LED don sauƙin karatu a ƙarƙashin kowane yanayi
  • Waƙar maganadisu mai ƙarfi mai ƙarfi don hana maganadisu faɗuwa
  • Tsarin kashe atomatik na mintuna 3 don adana baturin
  • Ruwa da juriya mai girgiza, yana sa ya daɗe
  • Gina daga aluminium billet mai girma tare da babban sautin orange mai gani
  • V-tsagi da tapered hanci don ƙarin fa'ida lokacin aiki

drawbacks

Klein Tools a zahiri bai bar kowane dakin don gunaguni ba. Amma saboda munanan jigilar kayayyaki, wasu masu amfani sun sami matakan da ruwan ke fitowa. Hakanan, ba a gina shi da gaske don amfani mai nauyi da tsayi ba.

Duba akan Amazon

9. Bosch GIM 60 24-inch dijital matakin

Matsayin Dijital na Bosch, Inci 24

(duba ƙarin hotuna)

Kadarorin

Yayin da matakan torpedo na yau da kullun daidai suke, matakin dijital na Bosch cikakke ne! Yana da matukar dacewa kuma abin dogaro lokacin amfani dashi.

Babu ma'ana cikin tambayar dorewar kayan aikin, saboda yana da kariyar IP54. Yana hana matakin waje lalacewa ta hanyar ƙurar da aka samu akan wuraren aiki. 

GIM 60 yana tabbatar da karantawa lokacin da yake cikin wurare masu wahala da duhu. Nuni na dijital yana haskakawa lokacin da akwai alamar duhu a wuraren aiki. Bugu da ƙari, nunin jujjuyawar atomatik yana taimakawa a cikin mafi rikitattun ayyuka.

Ƙarfinsa na karanta ainihin ƙima a wurare masu rikitarwa ya sa ya zama mai aminci don amfani da shi akan duk shafuka. Matakan dijital na Bosch sun zo tare da ingantacciyar ma'auni masu inganci a duka digiri 0 da digiri 90.

Nunin yana ba da ma'auni a cikin digiri, kaso, inci, da ƙafafu. Wani zaɓi mai ban sha'awa shine nuni mai ji lokacin da jeri yayi daidai a kwance.

Haka kuma, madaidaicin matakin shine 0.05 digiri, fiye ko žasa. Ƙaƙwalwar kayan aiki ma yana aiki azaman mai riƙewa kuma yana iya kwafi wasu ƙididdiga masu ƙima tare da maɓalli. Bayan haka za a iya canjawa wuri zuwa wasu wurare na wurin aiki.

Samfurin ba zai gaza samar da ingantaccen karatu ba, komai yanayin rukunin yanar gizon. Kyakkyawan kayan aiki ne don ɗauka lokacin da kuke buƙatar duka karko da daidaito.

Fitattun siffofi

  • Bayyananniyar gani da sauƙi saboda haske mai haske
  • Nuni juyawa ta atomatik don ayyuka masu wahala
  • Yana ba da daidaito zuwa ± 0.05 digiri a 0 da 90 digiri
  • Maɓallin Riƙe/kwafi ya haɗa da canja wurin ƙimar aiki zuwa wasu wurare
  • Kariyar gidaje IP54 daga ƙura da sauran yanayin wurin aiki

Duba akan Amazon

10. Goldblatt ya haskaka 9-in. aluminum verti. matakin torpedo site

Goldblatt Haske 9in. Aluminum Verti. Matsayin Yanar Gizo Torpedo

(duba ƙarin hotuna)

Kadarorin

Wani fasali na musamman da aka ƙara wa wannan ƙirar shine ya kawo shi a hankalina. Wannan matakin torpedo na musamman ya haɗa da ginanniyar hasken dare tare da kowane vial.

Don haka yin aiki a wurare masu duhu ba zai ƙara zama matsala ba! Mutane da yawa za su yi godiya don samun wannan fasalin a cikin kayan aikin torpedo.

An yi samfurin ne daga taurin aluminum. Don haka kayan aiki har yanzu zai kasance cikakke, koda kuwa kuna da ƴan faɗuwar haɗari a kan benaye masu wuya.

An ƙera saman tare da ƙoƙon ƙura mai ƙuri'a na aluminium da aka kashe. Yana ba da damar kayan aiki jin dadi lokacin da aka riƙe a hannunka. Har ila yau, matakin yana cike da mai mulki a gefe ɗaya, wanda aka yi da laser.

Baya ga kasancewa mai dorewa, wannan matakin yana da babban matakin daidaiton kusurwa. Don haka duka SAE da ma'aunin awo ana iya karanta su cikin sauƙin inda kusurwoyi 3 suka shafi.

Ƙirar shafin yanar gizon Verti mai haƙƙin mallaka yana ba da damar karantawa daga kowane matsayi a cikin keɓaɓɓen wuri. Don haka ana iya amfani da wannan ƙaƙƙarfan kayan aiki don kayan aikin masana'antu ko na gida, kayan ɗaki, da sauran ayyukan da suka dace.

Za ku lura cewa tushen kayan aiki yana da magneto 4. Magnet ɗin ƙasa da ba kasafai aka bayar anan yana da ƙarfi sosai; yana da ƙarfi sosai don tabbatar da matakin torpedo zuwa kowane saman ƙarfe.

Ɗayan ƙarin fa'ida ya haɗa da ramin rataye akan firam. Ta wannan hanyar, ana iya rataye kayan aikin sauki amfani ko ajiya.

Fitattun siffofi

  • Yana da matakin daidaito na digiri 0.029 a tsaye, a kwance, da kusurwoyi 45-digiri.
  • Gina daga injin billet aluminum
  • Hasken LED tare da vials don aiki a cikin duhu
  • Zane-zanen vial na yanar gizo yana ba da damar sauƙin karantawa daga kowane kusurwa
  • 4-yanki mai ƙarfi mai ƙarfi mai ƙarfi wanda aka sanya akan tushe na matakin

Duba akan Amazon

11. WORKPRO Magnetic torpedo matakin, Verti. Shafin 4 Vial

WORKPRO Matsayin Torpedo, Magnetic, Verti. Shafin 4 Vial

(duba ƙarin hotuna)

Kadarorin

Wannan samfurin yana da fasali na musamman wanda zai taimaka tare da daidaitawa.

Yawancin matakan gargajiya suna ba da tushe mai maganadisu kawai don kiyaye na'urar manne da abubuwa na ƙarfe. Amma menene zai faru idan ƙarfin maganadisu ba shine kawai mafita ba?

Wannan shine inda babban yatsan yatsa ya shiga! Ayyukansa shine haɗa matakin tare da raƙuman ruwa don auna kusurwoyi; musamman, lokacin da magudanar ruwa ke cikin lanƙwasawa.

WORKPRO ya sanya babban yatsan yatsa a gefe ɗaya na matakin. Yana ba ku amintaccen daidaitawa aunawa mara hannu wanda ya fi sauri fiye da sauran matakan.

Matsayin yana da daɗi a hankali, ko da lokacin da kuke riƙe shi a hannunku. Wannan kayan aikin inci 6.5 yana da fashe-fashe na anodized don saman sa. Ta wannan hanyar, zaku sami cikakken maida hankali.

Hakanan yana zuwa tare da maɗaukaki masu ƙarfi guda 4 a ƙasa don tsayin daka akan saman ƙarfe. Ɗaukar ko adana wannan ƙaramin na'urar da ƙyar yana buƙatar ƙarin sarari. Firam ɗin sa duk da haka yana zuwa tare da ramin rataye don ku iya adana shi a wani wuri mai sauƙin hange.

Dukkanin tsarin an yi shi ne daga ma'auni mai nauyi na aluminum wanda ke ƙara tsawon rayuwar samfurin. Lokacin da yazo ga vials, Verti-site yana ba da mafi kyawun gani da iya karantawa daga kusurwoyi da yawa.

Fitattun siffofi

  • Daidaitaccen Vial shine inci 0.0029 a gaba da 0.039 inci a baya
  • Babban gani koren kumfa a kusurwoyi 4: matakin, 90, 45, da digiri 30
  • Anodized grit ayukan iska mai ƙarfi tare da jikin alloy na aluminum don ƙarfi da dorewa
  • Yatsan yatsa don haɗa matakin tare da magudanar ruwa ko bututun mai
  • Verti-site don mafi girma da sauƙin karantawa daga wurare da yawa

Duba akan Amazon

12. Greenlee L107 matakin torpedo na lantarki

Greenlee L107 Matsayin Torpedo na Lantarki

(duba ƙarin hotuna)

Idan kuna neman ficewa kuma abin dogaro a kowane irin aikin lantarki, to wannan shine! Matsayin Greenlee L107 yana da matsakaicin daidaito da dorewa.

L107 yana da filaye guda 4 waɗanda suka bambanta a cikin 0, 30, 45, da 90 digiri don ba da izini don daidaitawa. Ana iya amfani da su zuwa ayyuka daban-daban, kamar daidaitawa a kan magudanar ruwa da kayan aiki, da sauransu.

V-groove akan kayan aiki yana ba da ɗorawa marasa matsala akan filaye masu lanƙwasa. Kowane tashar jiragen ruwa na vial yana da buɗaɗɗen yankewa don samun bayyane da sauƙin gani daga kowane bangare.

Tare da ƙaramin girmansa na inci 8 a tsayi, yana da kyau ta kowace hanya. Kuna iya sanya shi a cikin kowane jakar kayan aiki ba tare da matsala ba. 

A saman shi duka, lissafin biya da aka zana akan matakin gabaɗaya yana sauƙaƙa aiki yayin lanƙwasawa. Mafi mahimmanci shine kayan aikin gina samfurin; an yi shi da injina na aluminium, wanda aka canza shi zuwa matsayin kayan aikin jirgin sama.

Za ku sami kanku kayan aiki mai nauyi wanda aka gina don sadar da ingantaccen daidaito ba tare da wani ƙoƙari ba!

Hannun ku na iya hutawa yayin da manyan maganadiso 4 suka yi muku riƙo. Suna da ƙarfi sosai har suna iya haɗawa da kowane saman ƙarfe.

Fitattun siffofi

  • Haɗin 4 na ingantaccen vials don ƙwararrun ma'aikata
  • 4 da ba kasafai na duniya maganadisu da samar da karfi fiye da na yau da kullum
  • Madaidaicin girman tare da fasalulluka da yawa, tare da zane-zanen taimako na biya
  • An haɗa V-groove don haɗaɗɗun shimfidar wuri mai lanƙwasa
  • Gina daga injuna aluminum gami da jirgin sama daidaitaccen anodizing

Duba akan Amazon

FAQs

Menene matakin torpedo don?

Matsayin torpedo nau'in matakin ruhu ne wanda ke da mahimmancin kayan aiki ga kowane ƙwararrun da ke aiki a cikin matsatsun wurare.

Jikin matakin an yi shi da ƙarfe ko filastik kuma yana ɗauke da vial 2 ko 3 na bututu. Waɗannan bututu (ko vials) sun ƙunshi abubuwan ƙara launin rawaya-kore kuma ana amfani da su don tantance matakin saman.

Shin matakan Goldblatt suna da kyau?

Matakan Goldblatt (duka masu girma dabam) suna da daidaiton digiri na 0.029 a dukkan kwatance, wanda yake da kyau.

Don kwatancen dalilai, ɗayan matakan inch 24 na Johnson yana da daidaiton digiri 0.029 a hanya ɗaya, da digiri 0.043 a ɗayan. Wannan yana nufin zaku iya karanta kumfa na Verti-site daga ɓangarorin 3 na matakin.

Menene kumfa 3 akan matakin?

Wasu matakan kuma suna da vial na 3 wanda ke ba ku damar nemo kusurwar digiri 45 kuma.

A kan kowane vial, akwai alamomi guda 2 waɗanda aka ware dabam. Lokacin da kumfa ya zauna a tsakanin su, yana nuna matakin kwance ko a tsaye (ko digiri 45 idan kuna amfani da vial diagonal na uku).

Me yasa matakan ke da kumfa 2?

Kumfa a matakin ruhi ko matakin kumfa an yi shi da iska kawai. Akwai vials 2 don haka matakin zai yi aiki lokacin da yake kwance akan ko dai samansa ko gefuna na ƙasa.

Tun da kumfa na iska suna neman mafi girman ma'ana, vial na ƙasa (wanda aka yi kama da bakan gizo) zai zama vial ɗin aiki.

Wane tsayin matakin zan saya?

Yawancin ribobi suna farawa da matakin 48 ″ don aikin gama gari ko matakin torpedo don masu aikin famfo da lantarki. Kowane aiki ya bambanta, kuma za ku lura cewa mafi ƙayyadaddun aikin, ƙayyadaddun matakan tsayin da sojoji za su ɗauka.

Wanne zan saya?

Ya dogara da abin da kuke aiki da shi. 2 vials za su yi muku aiki mai kyau, kuma babban yatsan yatsa ba lallai bane idan kuna amfani da kayan aikin lokaci-lokaci.

Menene lambobin da ke ƙarƙashin layin?

Waɗannan su ne masu haɓakawa da kuke buƙatar amfani da su don takamaiman kusurwoyi.

Wanne ya kamata in samu: gilashi ko filastik?

Gilashin shine mafi kyawun zaɓi idan kun damu da lalacewar girgiza da dorewa.

Shin matakan da suka fi tsayi sun fi daidai?

A zahiri eh. Matsayi mai tsayi yana ba da daidaito mafi kyau.

Duk da haka, ba zai zama mara amfani ba a cikin ƙananan wurare. Kayan aiki na inci 7 ko 9 yana da amfani don amfani duka.

Menene matakin saman?

Ana yawan amfani da matakin saman don ganin ko mai sansani yana daidaita a ƙasa. Yana auna 360 digiri a cikin madauwari vial yayin da kuke kwance shi. 

Ta yaya zan san ko matakin ruhu daidai ne?

Hanya mafi kyau ita ce a duba akai-akai akan katanga mai lebur a tsaye.

Kula da inda wurin kumfa yake. Idan akai-akai yana bayyana tsakanin layin, to kuna da kyau ku tafi.

Hakazalika, zaku iya gwada shi akan saman kwance, kamar wuraren shimfida.

Me yasa ake kiranta matakin ruhu?

A wasu lokuta, ana kiran matakin kumfa azaman matakin ruhu saboda ma'adinan da ke cikin vial. Wannan ruwa yana da juriya ga haskoki UV, fade-outs, da discoloring.

Zaɓi matakin da ya dace don aikinku

Yana da mahimmanci ku fahimci yanayin aikin ku kuma ku zaɓi daidai.

Matakan torpedo da aka bita anan sune saman cikin mafi kyau. Yanzu duk abin da kuke buƙatar yi shine nemo abubuwan da kuka fi so kuma zaɓi ɗayan mafi kyawun matakan torpedo.

Idan kuna son hukunci na, Na fito da matakan torpedo guda 2 waɗanda nake tsammanin sun ɗan fi kyau idan aka kwatanta da sauran (duk da cewa kowane samfurin da aka bita anan yana da kyau sosai!).

Stabila 25100 babban fakiti ne tare da ƙaƙƙarfan maganadisu, ƙaƙƙarfan gini, da garantin vial. Matsayin Johnson da Kayan aiki 5500M-GLO 9-inch tare da fasahar Gio-View na musamman da 3 magnets da V-groove sun sa ya zama babban kunshin.

Komai wanda kuka zaba, tabbas kuna da kyakkyawan matakin torpedo wanda zai dawwama ku tsawon shekaru.

Ni Joost Nusselder, wanda ya kafa Likitan Kayan aiki, mai tallan abun ciki, kuma uba. Ina son gwada sabbin kayan aiki, kuma tare da ƙungiyara Na ƙirƙira zurfafan labaran yanar gizo tun daga 2016 don taimakawa masu karatu masu aminci tare da kayan aiki & dabarun ƙira.