Kayan Aikin Cepco BW-2 BoWrench Decking Tool Review

da Joost Nusselder | An sabunta akan:  Agusta 23, 2021
Ina son ƙirƙirar abun ciki kyauta cike da nasihu ga masu karatu na, ku. Ban yarda da tallafin da aka biya ba, ra'ayina nawa ne, amma idan kun sami shawarwarin da suka taimaka kuma kuka ƙare siyan wani abu da kuke so ta hanyar ɗaya daga cikin hanyoyin haɗin yanar gizo na, zan iya samun kwamiti ba tare da ƙarin farashi ba. Ya koyi

Decking ba dole bane ya zama mai damuwa ko mai raɗaɗi, yakamata ya zama mai daɗi da sauƙi. Kayan aiki na BW-2 BoWrench shine kayan aikin da ya dace don duk ayyukan ku na bango, musamman idan kuna son yin aiki cikin sauƙi da ta'aziyya. Tsarin wannan kayan aiki yana da sauƙi, wanda ya sa ya zama cikakke ga ƙwararrun masu ginin bene da DIYers.

Cikakke don ɗimbin kewayon kayan katako kamar itacen al'ul, redwood da, ƙarin bishiyoyin da ba sa jurewa waɗanda ke warkewa, musamman dazuka masu girman 14ft zuwa 16ft. BW-2 BoWrench Decking kayan aiki yana da sauri da sauƙin amfani.

Za a iya tura allon ko a ja su cikin jeri. Kayan aikin yana kulle wurin yayin sanya shi daidai, yana sauƙaƙa fitar da kusoshi da dunƙule yayin riƙe allon har yanzu.

Cepco-Tool-BW-2-BoWrench-Decking-Tool-Bita-

Kayan Aikin Cepco BW-2 BoWrench Decking Tool Review

BW-2 BoWrench kayan aikin decking yana zuwa tare da fasalulluka masu ban mamaki da yawa waɗanda ke yin duk ayyukan ginin ku cikin kankanin lokaci. Tare da waɗannan fasalulluka, zaku sami amintaccen haɗin itacen ku kuma ku guji ciwon kafa gwargwadon iko. Da ke ƙasa akwai wasu fasalolin mu na musamman waɗanda suka sa ta zama wuri ɗaya daga cikin kayan aikin da muka fi so;

karko

Tsawon wannan kayan aiki yana ɗaya daga cikin dalilai da yawa da yasa wannan kayan aikin ya zama cikakke don ayyukan decking. Kuna samun amfani da wannan kayan aikin na tsawon lokaci ba tare da gyara ko ma muni ba, siyan sabon. Ginin ƙarfe mai nauyi mai nauyi shine dalilin da ke haifar da ƙyallen wannan katako.

Grappers na al'ada ko daidaitacce

Maƙallan wannan kayan aikin ana iya daidaita su don sauƙaƙa aiki akan joists da katako masu girma dabam. Cire rawanin da ba zai yuwu a ja tare da hannayen ku ba kuma yana yiwuwa ta hanyar daidaita girman masu riko don dacewa da joists daidai.

Kulle Cam

Kamarar ta kulle wurin don ingantaccen aikin mutum ɗaya. Kuna buƙatar hannu ɗaya kawai don ayyukan decking yayin da kyamarar ta kulle a wurin, yana ba ku damar murƙushe allon ku.

Ƙananan Siffofin

Nauyin kusan kilo 4.6, BW-2 BoWrench yana da sauƙin ɗauka da aiki. Yin aiki da hannu ɗaya kawai kuma yana sauƙaƙa duk godiya ga ƙanƙantarsa, kawo wannan kayan aikin zuwa duk inda aikin ku yake, ba zai dame ku ba.

size

Tare da tsayin riko na inci 24, rufe gibin da ya kai inci 2 yana da sauƙi kuma mai yiwuwa. Tare da ikonsa na rufe adadin gibi mai yawa tsakanin allon, kuna iya adana kayan aiki da kuɗi ma.

Duba akan Amazon

FAQ

Ga wasu tambayoyin da akai akai akai da amsoshin su.

Ta yaya zan iya sanya katako na katako da ƙarfi?

Mik'e karkatattun alluna tare da a kisa, matsa ko ƙusa

Fara kusoshi a cikin katako. Fitar da 3/4-in. katako na katako a cikin joist kuma ya matse zuwa gefen katako tare da gemun da ke fuskantar ku. Ja da baya kan mashin har sai jirgin saman ya matse ga sararin ku kuma ya fitar da kusoshi.

Yaya kuke amfani da kayan aikin katako na katako?

Yaya za ku daidaita allon katako?

Ba za ku iya kiyaye allunan benenku madaidaiciya ba idan joists ɗin da kuke girka su ba su da lebur. Tabbatar cewa joists ɗinku sun yi daidai don guje wa faifan allo. Don yin wannan, shimfiɗa a layin alli akan joists ɗin ku don nemo kowane joists ɗin da suka yi tsayi da yawa. Sa'an nan, saukar da waɗannan manyan joists ta amfani da na'ura mai ba da wutar lantarki.

Yaya kuke daidaita katako da aka bi da shi?

Don daidaita katako mai rauni, na jiƙa cikin ruwa. Ko kuma idan ba za ku iya nutsar da su ba, sanya rigar rigar a ciki na ƙullen warp, kuma jiƙa har zuwa madaidaiciya. Da zarar madaidaiciya, canza tsarin ruwa don mannewar farin Elmer ko mannewar itace da ruwa.

Ta yaya zan hana katako na katako daga warming?

Gabaɗaya, dunƙule guda shida da aka sanya tsawon allon jirgin ku zai sa jirgin ya zama mai tsaro da aminci. Yi amfani da dunƙule guda biyu a kowane ƙarshen jirgi da ƙari biyu zuwa wajen jirgin a kowane joist. Wannan zai sa allon ya kasance a wurin, ba su wuri don motsawa ko karkatarwa.

Zan iya cire katako?

Kullum ba zai yiwu a kwance itacen a cikin asalin sa ba. Amma kuna iya kusanci don gyara matsalar, kawai lokacin da kuka san yadda ake amfani da zafi yadda yakamata. … Kuna buƙatar ci gaba da amfani da zafi har sai yayi zafi sosai. Bayan haka sannu a hankali ku lanƙwasa katako mai lankwasa kuma ku jira ya huce.

Ta yaya zan kiyaye kayan ado na da kyau?

Da farko - Tsayar da kayan aikin ku a sarari.

Tabbatar cewa kuna share ganye akai-akai kuma a cikin bazara da kaka mai tsabta tsakanin allunan tare da ciko ko putty wuka don cire duk wani gini da zai sa allunan su ruɓe. Tabbatar cewa kun wanke duk wani ɗigon tsuntsu da sauri saboda waɗannan na iya haifar da tabo zuwa bene.

Shin kuna jujjuya decking a kowane joist?

Fara shigarwa ta hanyar kulla kowane jirgi tare da 'yan dunƙule don kiyaye su a wuri. … Da zarar an gama shimfida falo, sai a ɗora layin alli don a iya saka sukurori a jere madaidaiciya akan ƙirar da ke ƙasa. Kowane katako ya kamata ya karɓi sukurori guda biyu a kowane joist, wanda aka keɓe kusan inci daga kowane gefen.

Shin zan sanya sarari tsakanin allon katako?

Manufar ita ce a sami kusan rata 1/8-inch (diamita na ƙusa 8d) tsakanin allon bayan decking ɗin ya bushe zuwa ƙimar danshi mai daidaituwa. Idan an shigar da kayan rigar, kamar yadda galibi ake samun kayan da ake bi da matsin lamba, zai fi kyau a shigar da allunan a matse, a bar ɓoyayyiya yayin da itacen ya bushe.

Scarau nawa zan saka a cikin shara?

Kowane katako na katako yakamata a ɗaure shi da dunƙule guda biyu a kowane wuri inda hukumar ke ƙetare rami don tabbatar da kwanciyar hankali da dorewar saman bene. Ya kamata a daure allon katako da dunƙule guda uku.

Menene zan iya amfani da shi don sararin saman bene?

Fusoshin dinari goma sha shida suna aiki sosai a matsayin sararin samaniya lokacin da kuke girka allon katako, amma galibi suna faɗuwa cikin fasa. Rike kusoshi a wuri ta hanyar buga su ta murfin filastik. Sun fi sauƙi don motsawa kuma za su tsaya a saman bene maimakon faɗuwa a ƙasa.

Ta yaya za ku haɗa allon katako zuwa kankare?

Yi amfani da bitar itace don haƙa ramukan matukin jirgi through ”ta cikin katako. Na gaba, yi amfani da bitar kankare don ratsa bangon kankare. Sanya kusoshi biyu a ƙarshen kowane katako. Hammer hannun riga ta cikin katako a cikin bangon kankare.

Yaya tsawon lokacin da dunƙule na katako zai kasance?

Inci 2 1/2
Yawancin sukurori masu ƙyalli suna da ma'auni 8 kuma, yayin da 2 1/2 inci shine mafi ƙarancin tsawon lokacin da ake buƙata don riƙe allon katako ga masu raɗaɗi, ana amfani da dunƙulen inci 3 don samar da ƙarin ƙarfin riƙewa a kan matsin lamba na hawa ko raguwa.

Kammalawa

Kayan aikin decking Cepco BW-2 BoWrench babban ma'aikaci ne. Idan kun yi yawan decking, ginin gazebos kuma, baranda, BW-2 BoWrench shine kawai kayan aikin da ya dace a gare ku. Yin amfani da wannan kayan aiki zai taimaka maka samun aikin da kyau, ya bar ka gamsu. Har ila yau yana zuwa da launin ja mai haske, yana ƙara ƙayatarwa.

Yawancin abokan ciniki sun sami wannan kayan aikin da amfani sosai; za ku san yana da babban taimako kuma. Kuna iya lura da ci gaba da sauri a cikin ayyukan ginin ku yayin amfani da wannan kayan aikin ba tare da yin nadama kwata -kwata.

Ni Joost Nusselder, wanda ya kafa Likitan Kayan aiki, mai tallan abun ciki, kuma uba. Ina son gwada sabbin kayan aiki, kuma tare da ƙungiyara Na ƙirƙira zurfafan labaran yanar gizo tun daga 2016 don taimakawa masu karatu masu aminci tare da kayan aiki & dabarun ƙira.