11 Shirye-shiryen Teburin DIY da Ra'ayoyi

da Joost Nusselder | An sabunta akan:  Maris 28, 2022
Ina son ƙirƙirar abun ciki kyauta cike da nasihu ga masu karatu na, ku. Ban yarda da tallafin da aka biya ba, ra'ayina nawa ne, amma idan kun sami shawarwarin da suka taimaka kuma kuka ƙare siyan wani abu da kuke so ta hanyar ɗaya daga cikin hanyoyin haɗin yanar gizo na, zan iya samun kwamiti ba tare da ƙarin farashi ba. Ya koyi

Tebura sune keɓaɓɓun sarari a ofis ɗinku ko gidanku inda masu hankali ke aiki, da kuma fasahar ku, za a iya aiwatar da su. Ana samun tebura a kasuwa da yawa amma ba lallai ba ne a farashi mai ma'ana. Amma me yasa batar da kudi akan wani abu da zaku iya gyara karshen mako.

Waɗannan tsare-tsare da aka bayar a nan suna amfani da kowane nau'i na buƙatu da kuma sarari. Daga sararin kusurwa zuwa babban fili mai kewayawa watakila tebur mai siffar rectangular tare da tebur mai rahusa, kuna suna; akwai daya ga kowane siffar sarari.

Shirye-shiryen Teburin DIY da Ra'ayoyi

Ji 11 Shirye-shiryen Tebur na DIY da Ra'ayoyin don ƙananan wurare, ofisoshi da kaya.

1. bangon Ƙarfin katako mai goyan baya

Wannan shirin ya fi sauƙi yayin da za ku iya amfana da kanku daga ƙaton katako guda ɗaya. Amma babban katako guda ɗaya ba shi da yawa a cikin yawa kuma kuma ba ya dace da kasafin kuɗi. Abin da za ku iya yi shi ne amfani da mannen itace don samun katon katako mai katako guda biyu.

Yi amfani da madauwari saw don ba da lanƙwasa santsi. Ana samun shirin kyauta nan.

The-Banga-Tallafawa-Wooden-Edge

2. Madaidaicin Teburin Ƙarfi

Wannan tsarin tebur tare da kyawawan gyare-gyaren ƙafafu Ina da ƙarfi mai ƙarfi. An ƙera shi azaman ƙaramin tebur don ya dace da sararin da ba a amfani da shi kusa da taga ko ƙaramin ɗaki. Yana da tushe mai ƙarfi sosai kamar yadda zaku iya fada daga hoton. Tare da ƙarin tallafi zuwa saman tebur, zaku iya sanya kaya mai nauyi kamar littattafai akan tebur.

Mafi Sauƙaƙa-Tsarin-Tsarin-Tsaro

source

3. Tebur tare da Zaɓin Ajiye kaɗan

Wannan tsarin tebur ɗin ya haɗa da adana akwatuna tare da goyan bayan ƙafafu masu goyan bayan tebur! Ee, yana da ban mamaki kuma kamar sauƙin ginawa. Teburin na 60 '' wanda ke da faɗin isa don amfani mai daɗi. Za a yi wa akwatuna masu isasshen tsayi a tsakanin tare da faffadan ajiya. An haɗa shirin DIY nan.

Teburin-tare da-Ƙananan-Ajiya-Zabin

4. Karamin Fit

Kuma wannan shirin DIY ya dace da ko'ina da ko'ina. Ya haɗa da saman siminti kuma ƙafar katako ce. saman teburin an yi shi da allon melamine kuma ana iya yanke sassan allon gwargwadon kauri da kuke so.Haɗin ƙafafu na triangular yana da isasshen sarari don ɗaukar wasu littafai masu mahimmanci ko ma furen fure.

The-Small-Fit

source

5. X Tsararren Tebura tare da Drawers

saman wannan tebur ɗin yana da ƙafa 3 kuma ya haɗa da aljihun tebur a ƙarƙashinsa. Don haka, aljihun aljihun tebur zai iya taimaka muku tsara ƙananan kayan aikin kamar fensir, sikeli, da gogewa ba tare da kwance su nan da can ba. A saman wannan, ya haɗa da rakoki guda biyu da ɗakunan ajiya a cikin ƙafar ƙafa. Wannan desigtn yana kawo kyan gani ga kayan ado na ku.

X-Frame-Desk-Shirin-tare da-Drawers

source

6. Wurin Wuta

Ba dole ba ne kusurwoyin su zama wuri mara amfani. Ba dole ba ne a yi amfani da shi a hankali ta hanyar kafa shukar tukunya. A maimakon haka tare da wannan shirin wata dama ce don faɗaɗa teburin ku kuma sanya shi fili don jin daɗin aiki. Kuna iya gina tushe bisa ga sararin ku da kuma buƙatar ajiya.

The-Kunson-Desk

source

7. Tebur mai rataye da bango daga cikin katako na katako

Wannan wani nau'i ne na tsarin tebur mai kyau don dalilai daban-daban. Da fari dai, wannan ƙananan tsarin kasafin kuɗi ne tare da pallets da kusoshi; ba ya samun rahusa. Sannan shirin abu ne mai sauki amma mai inganci. Ba kwa buƙatar damuwa game da yin tushe; bangon zai riƙe saman zuwa matakin da ake buƙata. Yana da shelves, don haka ma'aji yana samuwa kuma.

Katanga-Rataye- Tebur-daga-itace-Pallets

source

8. Tebur Nadawa

Kamar tebur sihiri ne, ga shi sai ya tafi daƙiƙa na gaba. To ba a zahiri ba. Wannan shirin nadawa ne. Ba wai kawai yana barin ku sarari tare da zaɓi na nadawa ba; shi ma, duk da haka, yana zuwa tare da isasshen zaɓin ajiya. Sashin da aka haɗe a cikin bangon zai sami ɗakunan ajiya guda uku, ƙafafu kuma suna nadawa.

A-Ndawa- Tebur

source

9. Tsarin Tebur mai iyo

Don ƙaramin ɗakin kwana ko ƙaramin sarari, menene ya fi dacewa fiye da teburin tebur mai bango? Ee! Wani tebur mai naɗewa bango. Wannan abin kyawawa ne don kunkuntar sararin ku. Aikin tebur na DIY ba zai iya samun mafi kyau fiye da wannan ba.

Kuna buƙatar kawai katako na katako guda biyu tare da ɗan itace mai manne da sarƙoƙi. Kuma mariƙin roba guda biyu kawai, maƙiyin kofa zai yi kyau ya ninka tebur ɗin da ke jikin bango. Da zarar an naɗe, za a iya amfani da ɗayan gefen teburin azaman allo na yara idan kuna son ya kasance.

A-Shirin-Tsarin Tebur

source

10. Budget-Friendly Wood and Pallet Tebur

Yanzu, wannan a nan wani ne kyakkyawan aikin DIY. Zane yana da sauƙi kuma mai sauƙi wanda ko da mafarin matakin farko zai iya farawa da wannan aikin. Abubuwan da ake buƙata don wannan aikin suna da sauƙi, wannan ya haɗa da pallet na katako, kawai Layer na plywood da Vika curry kafafu hudu daga tafiya zuwa kantin IKEA. Daga pallet, a tsakanin plywood, kuna samun faffadan tarkace kuma wannan yana taimaka muku adana manyan ƙananan abubuwa, daga buroshin iska zuwa injin alƙalami na kwamfuta, komai zai yi tsayin hannu.

A-Budget-Friendly-Wood-da-Pallet-Desk

source

11. Shelf mai gefe biyu Ku zo Tebur

Yi la'akari da doguwar shiryayye mai gefe biyu tare da ɗaya daga cikin rak ɗin yana faɗaɗa a tsayin ku azaman tebur! Amma ba ɗaya kaɗai ba, tunda waɗannan dogayen ɗakunan ajiya ne bangarorin biyu don haka tebur biyu a sarari ɗaya. Musamman idan kuna aiki akan aikin ƙungiya, zaku sami ya fi jin daɗin haɗin gwiwa daga teburin haɗin gwiwa maimakon nan da can.

A-Biyu-Sided-Shelf-zo-Desk

Kammalawa

Tebur wani muhimmin bangare ne na kayan daki. Har ma ya zama dole saboda bincike ya nuna cewa keɓe sarari don nazarin ko aikinku yana ƙarfafa ku kuma yana sa ku yi aiki da ƙarfin ku. Hankalin wannan aikin yana ninka sau uku kuma ingancin ku ba zai san iyaka ba. Ba sai ka zuba ton na kuɗi don cimma hakan ba, kawai tsarin DIY mai dacewa da kasafin kuɗi da sararin samaniya da ɗan ƙaramin fasaha zai yi dabara.

Ni Joost Nusselder, wanda ya kafa Likitan Kayan aiki, mai tallan abun ciki, kuma uba. Ina son gwada sabbin kayan aiki, kuma tare da ƙungiyara Na ƙirƙira zurfafan labaran yanar gizo tun daga 2016 don taimakawa masu karatu masu aminci tare da kayan aiki & dabarun ƙira.