Glazing sau biyu yana ba da babban ceto

da Joost Nusselder | An sabunta akan:  Yuni 22, 2022
Ina son ƙirƙirar abun ciki kyauta cike da nasihu ga masu karatu na, ku. Ban yarda da tallafin da aka biya ba, ra'ayina nawa ne, amma idan kun sami shawarwarin da suka taimaka kuma kuka ƙare siyan wani abu da kuke so ta hanyar ɗaya daga cikin hanyoyin haɗin yanar gizo na, zan iya samun kwamiti ba tare da ƙarin farashi ba. Ya koyi

glazing sau biyu yana kawo farashin dumama ku kuma yanzu zaku iya lissafin ajiyar ku tare da glazing biyu.

Glazing sau biyu yana da kyau koyaushe.

Tun da wannan glazing sau biyu ya zo kasuwa, farashin makamashi ya ragu sosai.

Glazing biyu

Kuna iya tabbatar da wannan guda ɗaya gilashin bai rufe komai ba.

Kuna da haɗin kai tsaye tare da waje da ciki.

Don haka idan ya yi zafi a waje shi ma sai ya yi zafi.

Ko da lokacin sanyi kuna samun irin wannan tasirin.

Gilashi ɗaya ya tabbatar da cewa ya bushe a ciki kuma iska ba ta dame ku ba.

Na tuna a baya lokacin da zan kwanta kuma lokacin sanyi lokacin sanyi sosai a cikin ɗakin kwana.

Ba mu da dumama kuma kuna iya ganin "furanni" akan windows.

Kuna iya tunawa da wannan?

Ba ku da wannan tare da glazing biyu.

glazing sau biyu ya ƙunshi faranti biyu na gilashi tare da rami a ciki.

Wannan rami yana cike da iska.

Kuma wannan iska yana da tasirin hanawa.

A zamanin yau akwai ƙarin nau'ikan gilashi daga HR+ zuwa gilashin sau uku.

Tare da gilashin HR ++ babu iska a ciki, amma gilashin argon da 1 gefen farantin gilashin an shafe shi.

Wannan shafi yana dakatar da zafi kuma yana ba da sanyi a lokacin rani.

Gilashin sau uku ma yana ƙunshe da faranti guda 3.

Ƙarin ƙari da faranti na gilashi akwai, mafi girman darajar rufi da ƙananan farashin makamashi.

Sanya glazing biyu don haka yana da ƙima. sannan glazing biyu shima yana yiwuwa.

Kuna iya ƙididdige glazing sau biyu tare da insulation App.

Ba da daɗewa ba za ku iya ƙididdige glazing biyu a gaba tare da app ɗin insulation.

Kamfanin Gilashi AGC ya yi sabon App don wannan don ku iya gani a gaba abin da ajiyar ku ke kan farashin kuzarinku.

Kalkuleta ne inda zaku iya shiga cikin murabba'in mita.

Sannan zaɓi nau'in glazing biyu da kuke so.

Sa'an nan kalkuleta yana ƙididdige yawan mita cubic gas ɗin da kuka ajiye.

Bugu da kari, wannan App din yana nuna adadin Yuro nawa kuke ajiyewa a duk shekara.

Abin mamaki, dama?

Wannan App kyauta ne don saukewa.

Har zuwa lokacin rubuta wannan rahoto, har yanzu ba a san lokacin da za a sauke shi ba.

Zan sanar da ku da zarar an sami wani labari game da wannan.

Idan kuna da wasu tambayoyi, sanar da ni ta hanyar barin sharhi a ƙasa wannan labarin.

Thanks a gaba.

Pete da Vries.

Shin kuna son siyan fenti da arha a cikin shagona na kan layi? NAN.

Ni Joost Nusselder, wanda ya kafa Likitan Kayan aiki, mai tallan abun ciki, kuma uba. Ina son gwada sabbin kayan aiki, kuma tare da ƙungiyara Na ƙirƙira zurfafan labaran yanar gizo tun daga 2016 don taimakawa masu karatu masu aminci tare da kayan aiki & dabarun ƙira.