Ta Yaya Bakin Shagon Aiki?

da Joost Nusselder | An sabunta akan:  Maris 20, 2022
Ina son ƙirƙirar abun ciki kyauta cike da nasihu ga masu karatu na, ku. Ban yarda da tallafin da aka biya ba, ra'ayina nawa ne, amma idan kun sami shawarwarin da suka taimaka kuma kuka ƙare siyan wani abu da kuke so ta hanyar ɗaya daga cikin hanyoyin haɗin yanar gizo na, zan iya samun kwamiti ba tare da ƙarin farashi ba. Ya koyi

Samun tsaftataccen bita yana da mahimmanci don haɓaka aiki da ɗabi'a a wuraren aiki. Idan kuna aiki a gareji ko wani bita, vaccin kanti kayan aiki ne na dole. Ko menene sana'ar da kuka zaɓa, bitar ku tana buƙatar tsaftacewa daga lokaci zuwa lokaci; in ba haka ba, zai iya yin rikici sosai.

Wurin shago nau'in naman sa ne na vacuum na gargajiya wanda kuke amfani da shi don tsaftace gida. Ka'idar aikin su tana da kama da juna, amma fakitin shagon yana fasalta mafi girman gidaje tare da ƴan ƙananan canje-canjen ƙira.

A cikin wannan labarin, za mu ƙazantar da wasu ɓangarori na wannan kayan aikin kuma mu ba ku taƙaitaccen bayani game da yadda shago ke aiki.

Yadda-A-Shop-Vac-Aiki-FI

Menene Madaidaicin Wurin Shagon kuma Yaya Aiki yake?

Wurin shago, kamar yadda muka ce, yana da kamanceceniya da na'urar tsabtace kayan gargajiya. Amma babban fa'idar yin amfani da vaccin kanti shine, zaku iya amfani da vaccin kanti don ɗauko ruwa da tsaftace zubewar ruwa ko babban nau'i na tarkace kamar busasshiyar datti. Wannan kadarorin yana ba shi ikon tsaftacewa a kusa da taron bita.

Saboda wannan dalili, injin shago kuma yana tafiya da sunan rigar busasshen injin tsabtace ruwa. Bugu da kari, yana buƙatar ƙaramin kulawa idan aka kwatanta da injin tsabtace gida. Muddin ka tsaftace tacewa na shago lokaci zuwa lokaci, bai kamata ka da wani abin damuwa game da dorewarsa.

Maimakon jakar injin da ake samu a al'ada tare da vacuums na gida, vacuum na kanti yana da guga biyu. Guga guda biyu na iya kiyaye ƙaƙƙarfan datti da sharar ruwa waɗanda kuka tsotse tare da su a ware don taimakawa aikin zubar da ciki ya ragu.

Tashar ruwan sha na naúrar tana ɗaukar datti ko duk wani sharar gida tare da sharar ruwa ta bututu. Saboda ƙarancin iskar da ke kan bokitin da ke cikin wannan injin, ruwa da ƙaƙƙarfan abubuwa suna rabuwa cikin sauƙi kuma su faɗo cikin bokiti ɗaya ɗaya.

Bayan haka, iskar da ta sha tana ƙarewa daga tsarin ta hanyar fanka mai motsi. Tun da injin ya narke sharar da ke cikin ruwa a cikin guga, za ku sami ƙarancin datti daga gajiyar iska.

Wasu busassun busassun busassun busassun kuma na iya zama ingantacciyar busa. Wannan yana nufin idan kuna tsaftace ganyen kaka daga lawn ɗinku, vaccin kantin zai fi ƙarfin sarrafa shi.

Hakanan zaka iya amfani da haɗe-haɗe daban-daban tare da vaccin kanti don taimakawa tsaftace sassa daban-daban cikin sauƙi. Yin amfani da waɗannan haɗe-haɗe, zaku iya tsaftace har ma da mafi tsananin ƙura ko isa mafi ƙanƙantar sasanninta ba tare da wahala ba.

Saboda girman ƙarfin wannan naúrar, tare da zaɓi don canza haɗe-haɗe, wannan kayan aikin bita ne mai matuƙar amfani. Zai iya kiyaye tsabtar wurin aikinku kuma ba shi da datti ba tare da buƙatar saka hannun jari mai yawa daga ɓangaren ku ba.

Menene-Gaskiya-Shin-Shagon-Vacuum-da-Yaya-Yake-yana-Aiki

Amfanin Busashen Ruwan Ruwa

Anan akwai ƴan ayyuka waɗanda aka yi su da sauƙi tare da vaccin shago a wurin ku.

Amfanin-na-Wet-Dry-Vacuum
  • Karbar Liquid

Ɗayan mafi kyawun fasalulluka na vaccin kanti shine ikonsa na ɗaukar ruwa ko wasu nau'ikan ruwa. Wannan babbar fa'ida ce akan ɓangarorin gida na gargajiya waɗanda kawai ke iya ɗaukar ƙura ko ƙaƙƙarfan nau'ikan sharar gida. Wannan ikon yana buɗe dama da yawa tare da wannan injin duka a cikin bitar ku da gidan ku.

Misali, idan kana da gidan kasa da aka ambaliya, zaka iya amfani da vaccin kanti don zubar da ruwa da sauri. Daga baya, za ku iya kawai zubar da ruwan da aka hako zuwa magudanar ruwa. Haka kuma, saboda ingancinsa wajen tsotsan sharar ruwa da datti, shi ne madaidaicin kayan aiki don tsaftace magudanar ruwa.

  • A matsayin Mai hura iska

Siffar da sau da yawa ba a kula da shagunan shago ita ce ikonsa na yin aiki azaman abin hurawa mai ƙarfi. Kusan duk wuraren shago da kuke samu a kasuwa kwanakin nan sun zo da wannan zabin. Tare da sauƙaƙan maɓalli, vaccin kantin ku zai fara gajiyar iska maimakon tsotsa ta cikin tashar ruwan sha.

Tare da wannan zaɓi, zaku iya ɗaukar ayyuka da yawa. A cikin lokacin sanyi, alal misali, dusar ƙanƙara na iya taruwa a kan lawn gaban ku. Idan kuna da vaccin shago, zaku iya amfani da aikin busa don busa dusar ƙanƙara, share hanyar tafiya da tuƙi don kanku cikin sauƙi.

  • Dawowar Abu

Idan akwai ƙananan abubuwa da yawa a kusa da gidan ko kuma taron bitar ku, ɗaukar su duka ɗaya bayan ɗaya na iya zama da wahala. Misali, filin bita sau da yawa yana cike da kusoshi, goro, da kusoshi. A haƙiƙa, ɗaukar su ɗaya ɗaya ba kawai abin ban haushi bane amma yana iya cutar da yatsun hannu ko baya.

Wurin shago kayan aiki ne mai amfani lokacin da kake son ɗaukar waɗannan ƙananan abubuwa ba tare da sunkuyar da ƙasa kowane lokaci ba. Duk da haka, kafin amfani da shi don wannan dalili, tabbatar da cewa injin yana da tsabta kuma bai ƙunshi wani sharar gida ba. Sa'an nan za ku iya kawai zubar da abubuwan da aka tattara don dawo da su.

  • Abubuwan Haɓakawa

Kuna da wurin ninkaya da za a iya hura wuta don yara ko wasu kayan wasan yara waɗanda ke buƙatar hura iska a ciki? To, wannan bazai zama babbar manufar bayan shago ba, amma yana iya ɗaukar aikin ba tare da wata matsala ba. Wannan wata hanya ce mai amfani don amfani da aikin busa na'urar.

  • A Matsayin Wutar Gida

A ƙarshe, wani babban abin da za ku yi tunani a kai shi ne cewa za ku iya amfani da vacuum na kanti azaman injin gida kowane lokaci, kowace rana. Duk da haka, yawancin fasalulluka na shago ba za a iya maimaita su ta hanyar gidan gargajiya ba. Don haka, idan kuna da kasafin kuɗi kuma ba ku kula da mafi girman nau'in nau'in nau'i ba, injin shago na iya zama zaɓi mafi wayo.

Ko da ba ku cikin duka salon rayuwa, Wurin shago yana ba da amfani mai yawa ga kusan kowane gida. Abubuwan amfani da muka yi magana game da su a sama, kamar yadda kuke gani, galibi suna mai da hankali kan masu gida na yau da kullun.

  • portability

Kamar yadda kuka riga kuka sani, wuraren shaguna suna da ƙarfi sosai. Yawancin wuraren shaguna na zamani suna da sauƙin ɗauka saboda suna zuwa da ƙafafun. Waɗannan manyan ƙafafun suna ba ku damar ɗaukar waɗannan manyan raka'a kusan ko'ina.

Yanzu, yawancin masu amfani suna son jawo shi a kusa da tiyo. Bai kamata ku taɓa yin hakan ba. Yana iya zama mai ɗorewa, amma wannan na iya lalata masu haɗin kai da sauri.

Janye shago da bututun zai kai shi saman kuma saman zai fadi kuma duk datti, ruwa ko duk abin da ke cikin tafki zai zube ko'ina. Waɗannan vacs ɗin suna zuwa tare da abin ɗaukar kaya don haka amfani da shi duk lokacin da kuke son matsar da injin shagon ku.

Final Zamantakewa

Wurin shago injina ne mai ban mamaki wanda ke ba da amfani mai yawa ga kusan kowa. Idan kuna da taron bitar da kuke son kiyayewa ko kuma kawai kuna son na'ura mai ƙarfi don gidanku wanda zai iya ɗaukar kowane nau'in tsabtace shara, samun busassun injin busassun ingancin inganci ko shago vac ba abin tunani bane.

Muna fatan kun sami labarinmu kan yadda shago ke aiki zai iya taimaka muku fahimtar dalilin da yasa kuke buƙatar wannan kayan aikin a cikin arsenal.

Ni Joost Nusselder, wanda ya kafa Likitan Kayan aiki, mai tallan abun ciki, kuma uba. Ina son gwada sabbin kayan aiki, kuma tare da ƙungiyara Na ƙirƙira zurfafan labaran yanar gizo tun daga 2016 don taimakawa masu karatu masu aminci tare da kayan aiki & dabarun ƙira.