Nawa Ne Nauyin Pegboard da Anchorage Za su Rike?

da Joost Nusselder | An sabunta akan:  Yuni 20, 2021
Ina son ƙirƙirar abun ciki kyauta cike da nasihu ga masu karatu na, ku. Ban yarda da tallafin da aka biya ba, ra'ayina nawa ne, amma idan kun sami shawarwarin da suka taimaka kuma kuka ƙare siyan wani abu da kuke so ta hanyar ɗaya daga cikin hanyoyin haɗin yanar gizo na, zan iya samun kwamiti ba tare da ƙarin farashi ba. Ya koyi
Idan garejinku ya rasa sarari a ƙasa saboda kayan aiki da sauran abubuwa daban -daban da suka ruɗe a kusa da bene. Top matakin pegboards da sauran manyan raƙuman ruwa na iya zama masu ceton rai na gaske.
Yaya-Yawan-Nauyin-Can-Pegboard-da-Anchorage-Hold

Nauyin Kowane Nau'in Pegboard Zai Iya Rikewa

bayan rataye pegboards, za ku same su, alloli ne idan aka zo shirya abubuwa daban -daban a cikin gareji. Amma bisa nau'in su suna da wasu bambance -bambance a tsakanin su. Mun ba da haske a wannan batun.
Nauyi-Kowane-Nau'i-Na-Pegboard-Can-Hold

Masonite Pegboards

Waɗannan ƙalubalen sun zama ruwan dare a yawancin garaje a zamanin yau. An yi su ne daga filayen katako da resin. Sau da yawa ana lullube su da wani mai. Ana iya samun su a cikin daidaitattun 1/8 inch da mafi girman nauyi 1/4 inch. Suna da tsada sosai. Suna iya tallafawa kusan 5 lbs. kowace rami. Amma suna da saukin kamuwa da abubuwan. Bayyanawa ga danshi mai yawa da mai zai haifar da lalacewa. Shigar da waɗannan ƙalubalen kuma yana da wasu matsaloli. Yana buƙatar amfani da fursuwa tube wanda zai iya iyakance adadin ramuka masu amfani. Amfani mai tsawo na iya lalata allon.
Masonite-Pegboards

Pegboards na Karfe

Waɗannan su ne hannaye mafi ƙaƙƙarfan ginshiƙai akan kasuwa. Suna da ƙaƙƙarfan gini kuma suna daɗe. Tsaftace su iska ce. Hakanan suna da fa'ida na kasancewa mai gamsarwa sosai. A matsakaita za su iya tallafawa har zuwa 20 lbs. kowane rami. Waɗannan allunan gabaɗaya suna kan gefen abubuwa masu tsada. Suna iya zama nauyi sosai kuma suna da wahala a magance su. Ba su dace da manyan wurare masu girma ba. Wadanda aka yi da karfe suna da rauni ga tsatsa. Tsara nauyi fiye da kima akan ƙugiya ba zai cutar da kai tsaye ba mai ban tsoro amma za su yi mummunar lalacewa ga wuraren hawan. Saboda ikonsa na sarrafa wutar lantarki, yana iya zama haɗari don amfani da gareji inda ake amfani da wayoyi da aka fallasa.
Karfe-Pegboards

Pegboards na Acrylic

Gabaɗaya an gina irin waɗannan muryoyin tare da filastik co-polymer da acrylic. Suna da nauyi mara nauyi. Wannan yana ba su kyakkyawan motsi. Wadannan allon sun zo cikin kowane siffa da girma. Shigar da su iska ce yayin da suke shirin hawa. Gabaɗaya, irin waɗannan ƙalubalen na iya ɗaukar nauyin kilo 15. ta kowane rami amma wasu na iya zuwa sama. Ba su da kariya daga tasirin muhalli. Sun fi kyau isa su rataya kayan aiki masu nauyi. An gina su gabaɗaya tare da filastik da aka sake yin amfani da su don haka su ma abokan zaman muhalli ne. Duk da haka, ba abin sha'awa bane ga wasu.
Acrylic-Pegboards

Nauyi Kowanne Irin Angaji Zai Iya Rikewa

Anchorages wani zaɓi ne don rataya kayan aikin ku da sauran abubuwa. Akwai ire -iren tsarin anchorage iri -iri a zamanin yau. Dukansu suna da nasu fasali na musamman.
Nauyi-Kowane-Nau'in-Anchorage-Can-Hold

Bangon bangon bango

Bangarorin bango irin wannan shine tsarin da ya dace don haɓaka damar ajiyar bango. Abin da kawai za ku yi shine tabbatar da allon bango kuma kuna da kyau ku tafi. Ginin su ne na haɗin gwiwa don tabbatar da ƙarin ƙarfi da karko. Abin mahimmanci, suna iya riƙe har zuwa 100 kg a kowace murabba'in ƙafa. Wanda ke sa su zama masu dacewa don riƙe kekuna da sauran manyan kayan gareji.
Bango-Bango

M Rack

Wannan tsarin rataye na iya zama mai sauƙi amma tabbas suna da inganci kuma suna da yawa. Dangane da gini, raƙuman katako kawai sandunan ƙarfe ne da aka ɗora akan farantin karfe. Wannan yana ba su ƙarfi a cikin gini kuma yana ba su damar ɗaukar duk abin da kuka jefa musu. An rufe su da foda kare daga tsatsa da sauran abubuwan muhalli. Sun fi iya adana abubuwa masu nauyi kamar su guduma, gatari, log splitters, masu cin ciyawa. Za su iya adana 200 lbs. kowane inci murabba'i ba tare da tsinkewa ba.

 Tsarin bango mai gudana

An gina tsarin bangon kwarara ta amfani da ƙaramin nauyi mai ɗorewa. Ana iya amfani da wannan don gina tsarin hawa bango mai yawa don garejin ku. Wannan rukunin yana fasalta faɗaɗa na halitta don saduwa da takamaiman buƙatun ku. Gininsa mai ƙarfi yana ba ku damar rataya kilogram 200 a kowace murabba'in murabba'i cikin sauƙi. Kuma ƙirar madaidaiciyar ƙirar tana ba ku damar amfani da shi a sarari da a tsaye don yadda kuke so.
Tsarin-Banganu-Tsarin

Kammalawa

Kayan aiki suna yin nauyi a cikin dukkan ƙima da jeri. Kodayake pegboard yana ɗaya daga cikin mafi yawan hanyoyin adana ajiya, nauyi na iya iyakance hakan har zuwa wani matsayi. Peboards na ƙarfe shine mafi kyawun zaɓi amma farashi mafi girma. Da kyau, madadin anchorages suna ba da babban motsi tare da zaɓuɓɓukan caji daban -daban.

Ni Joost Nusselder, wanda ya kafa Likitan Kayan aiki, mai tallan abun ciki, kuma uba. Ina son gwada sabbin kayan aiki, kuma tare da ƙungiyara Na ƙirƙira zurfafan labaran yanar gizo tun daga 2016 don taimakawa masu karatu masu aminci tare da kayan aiki & dabarun ƙira.