Yadda ake shafa kankare kama fenti da kanka ta amfani da WADANNAN dabaru

da Joost Nusselder | An sabunta akan:  Yuni 20, 2022
Ina son ƙirƙirar abun ciki kyauta cike da nasihu ga masu karatu na, ku. Ban yarda da tallafin da aka biya ba, ra'ayina nawa ne, amma idan kun sami shawarwarin da suka taimaka kuma kuka ƙare siyan wani abu da kuke so ta hanyar ɗaya daga cikin hanyoyin haɗin yanar gizo na, zan iya samun kwamiti ba tare da ƙarin farashi ba. Ya koyi

GASKIYA DUBI SAURARA NE A TRENDSETTER

Yadda ake shafa fentin kamanni

KAYAN RUWAN FININ "KALLON KYAUTATA"
Stucloper
rufe tsare
toshe goga
Zane
sabulun wanke-wanke
Bucket
Brush
Fur roller 25 santimita
latex
tiren fenti
lebur goga
Soso

ROADMAP
Yi wuri don kusanci bango
Sanya mai gudu ko murfin murfin a ƙasa
Fara fara ƙura bangon
Zuba ɗan tsabtace duk wani abu a cikin guga na ruwa
Ku haye bango da rigar da ba ta da ruwa sosai
Bari bango ya bushe da kyau
Zuba latex a cikin tiren fenti
Ɗauki goga kuma fara daga sama zuwa kusan mita 1 da kuma gefen zuwa kimanin mita 1.
Ci gaba da mirgina wannan tare da abin nadi na Jawo sannan kuma tare da goga
Zana bango daga sama zuwa kasa, hagu zuwa dama.
Aiwatar da gashi na biyu kusan murabba'in mita 1
Ƙarshe da toshe goga ta yin sharewa akansa: tasirin gajimare
Layer na biyu kuma kusan 1 m2, toshe goga kuma. Ta haka za ku gama dukan bangon.

Fenti kamanni sabon salo ne.

Ainihin, idan kun yi tunani game da shi, duk abin da za a yi shi ne sake zagayowar.

A da, ana gina gidaje, inda ganuwar kawai ta kasance launin toka.

A zamanin yau mutane suna son sake fenti bango inda simintin launin toka ya fito gaba.

A zamanin yau kuna da fenti don kankare don wannan: kallon siminti.

Dalilin wannan shine ka ƙirƙiri tsohuwar bango da sabo, kamar yadda yake.

Idan aka kwatanta da baya, wannan ba shakka ya fi tsabta, saboda kuna samar da bangon ku da fenti na bango.

Dole ne in furta cewa yana kawo sauyi gaba ɗaya a cikin gidan ku.

Don haka fenti kamanni cikakke ne don dacewa da ra'ayoyin ciki.

Kuna iya amfani da shi cikin sauƙi.

KALLON FININ KANKALI ZAKU IYA FININ SAUKI

Kuna iya shafa fenti na kankare da kanka.

Kafin ka fara zanen bango, tabbatar da cewa an share bangon kuma an rufe ƙasa da kyau da filastar ko fim ɗin filastik.

Abin da kuke buƙata kuma shine mai zuwa: tiren fenti, goga, abin nadi mai tsawon santimita 10, abin nadi mai tsawon santimita 30, goge goge da zane.

Muna ɗauka cewa kuna da bangon fari kuma kuna son samun simintin kamannin launin toka mai launin toka .

Kafin ka fara, dole ne ka fara sanya bangon ba tare da ƙura ba kuma, idan ya cancanta, rage shi dan kadan tare da tsaftacewa mai mahimmanci.

Kada ku yi wannan jika sosai, in ba haka ba zai ɗauki dogon lokaci kafin bango ya sake bushewa.

AMFANIN FININ LATEX A MATSAYIN SAUKI

Daga nan sai a fara shafa fentin latex mai launin toka mai haske.

Idan kun gama wannan kuma bangon ya bushe, shafa gashi na biyu, wanda yakamata ya zama duhu.

Kuna yin haka ta hanyar shafa fenti tare da zane da kuma shafa shi a bango.

Ci gaba ta hanyar da kuke yin ɗigo a bango, kamar dai.

Sa'an nan kuma ɗauki bulogin toshe kuma a sassauta shi don a haɗa haɗin tare da sauran ɗigon.

Kuna samun irin tasirin girgije, kamar yadda yake.

Da gangan raba bangon ku zuwa wuraren murabba'in mita ɗaya kuma ku gama duka bangon ta wannan hanyar.

Idan kuna da matsala da wannan, sanya alamar fensir mai haske a jikin bangon ku a tsaye da kuma a kwance don ku san cewa murabba'in mita ɗaya ne.

Hakanan zaka iya ƙirƙirar wata dabara akan bangon ku.

Kuma wannan shine shafa tare da soso a saman ku.

Kuna samun tasiri daban-daban tare da wannan, amma ra'ayin iri ɗaya ne.

Kuna iya kwatanta fenti na kankare-kallo kadan tare da farar wanki, amma sai a bango.

Ina so in san ko akwai wanda ya yi wannan zanen fasaha da kuma irin abubuwan da suka faru.

Kuna so ku gaya mani?

Kuna da wasu tambayoyi game da wannan labarin?

Ko kuna da kyakkyawar shawara ko gogewa akan wannan batu?

Hakanan zaka iya yin sharhi.

Sannan bar sharhi a ƙasa wannan labarin.

Ina matukar son wannan!

Za mu iya raba wannan ga kowa don kowa ya amfana da shi.

Shi ya sa na kafa Schilderpret!

Raba ilimi kyauta!

Yi sharhi a ƙarƙashin wannan blog ɗin.

Na gode sosai.

WANI ATERNATIVE: FULAN ALU

Ni mutum ne wanda koyaushe zai gwada abubuwa.

Maimakon fenti da ke ba da kamanni kamanni, I amfani da fentin alli.

Ban lura da wani bambanci da aikace-aikacen ba.

Sakamakon yana da ban mamaki: kyan gani!

Don haka na gano cewa fentin alli ya fi arha!

Zan ce a gwada!
Ee, Ina so in gwada fentin alli kuma!

Pete deVries.

Ni Joost Nusselder, wanda ya kafa Likitan Kayan aiki, mai tallan abun ciki, kuma uba. Ina son gwada sabbin kayan aiki, kuma tare da ƙungiyara Na ƙirƙira zurfafan labaran yanar gizo tun daga 2016 don taimakawa masu karatu masu aminci tare da kayan aiki & dabarun ƙira.