Yadda Ake Share Tace Bakin Shago

da Joost Nusselder | An sabunta akan:  Maris 19, 2022
Ina son ƙirƙirar abun ciki kyauta cike da nasihu ga masu karatu na, ku. Ban yarda da tallafin da aka biya ba, ra'ayina nawa ne, amma idan kun sami shawarwarin da suka taimaka kuma kuka ƙare siyan wani abu da kuke so ta hanyar ɗaya daga cikin hanyoyin haɗin yanar gizo na, zan iya samun kwamiti ba tare da ƙarin farashi ba. Ya koyi
Menene kayan aiki mafi mahimmanci a kowane yanki na aiki? Idan ka tambaye ni, zan ce shago ne. Ko garejin gidanku ne ko kasuwancin ku, vaccin shago shine kayan aiki mafi mahimmanci don mallaka. Yana kiyaye yankin aikinku tsabta da aminci. Hakanan yana da fa'ida ta hanyoyi da yawa tunda yana da ƙarfi fiye da vacuum na gargajiya. A shop vac (kamar waɗannan manyan zaɓukan) zai iya ɗaukar datti, zubewa, tarkace fiye da kowane injin da ke can. Don haka, tace shima yana toshewa da sauri. Lokacin da kuka toshe tacewa na shago, za ku rasa ƙarfin tsotsa. Yanzu, zaku iya siyan matattarar maye gurbin kawai ku jefar da tsohuwar. Amma tacewa baya samun arha. Kuma, sai dai idan kuna da kuɗi da yawa don adanawa, zan kawai nemo madadin zaɓuɓɓuka. Tsaftace-A-Shop-Vac-Filter-FI A cikin wannan labarin, zan nuna muku yadda ake tsaftace matattarar shago ta yadda ba za ku iya maye gurbin ɗaya ba duk lokacin da tacewar ku ta toshe.

Ta yaya zan san idan ina bukatar Canja Tace?

Akwai lokutan da za ku iya kawai tsaftace tacewa kuma ku sake amfani da shi. Duk da haka, idan kun lura da wani tsagewa ko hawaye, wannan alama ce mai kyau cewa ya kamata ku maye gurbin tacewa na kantin sayar da ku. Shop-vac yana kula da ɗaukar shekaru masu yawa, tare da kulawa mai kyau da kulawa. Idan ka ci gaba da amfani da shi tare da tsagewar tacewa, ƙura da sauran abubuwan za su tsere daga tacewa su shiga cikin babban sashin. Wannan zai toshe fakitin shagon ku kuma zai rage tsawon rayuwar motar. Yanzu, mafi yawan lokuta, ana iya wanke tacewa ta amfani da bututu mai matsa lamba ko mai wanke wuta. Koyaya, akwai wasu fasahohin da zaku iya amfani dasu don tsaftace tacewa yadda yakamata kuma a shirya shi don amfani na gaba.
Yaya-Na-sani-Idan-Ina-Bukatar-Don Canza-Tace

Tsaftace Shagon Vac Tace

Kayan aikin da ke tsaftace filin aikin ku kuma yana buƙatar tsaftacewa. Ɗauki lokaci don tsaftace abubuwan ciki na injin shagon ku don tsawaita rayuwar motar da tabbatar da ingantaccen aiki mai inganci. Wurin shago na iya ƙunsar tace fiye da ɗaya. Dangane da yanayinsu, kuna iya buƙatar maye gurbinsu. Duk da haka, yawancin su ana iya sake amfani da su kuma saboda wannan dalili, sanin yadda za a tsaftace tacewa na shago ya zama dole idan ba ka so ka sayi maye gurbin. Tace ba sa zuwa da arha, kuma ba kwa son kashe kwatankwacin kuɗin shago akan masu tacewa. Baya ga yanki ɗaya, wanda shine tacewa, waɗannan raka'a masu yawa ba su da ƙarancin buƙata don kulawa. Tare da cewa, bari mu tsalle kai tsaye cikin tsari.
Tsaftacewa-A-Shop-Vac-Tace

Zaɓan Madaidaicin Lokacin Don Tsabtace Tacewar Shagon Shagon ku

Kowane tace yana da tsammanin rayuwa. Idan kuna amfani da vaccin kantin ku akai-akai, kuna iya buƙatar bincika tacewa kafin ya kai lokacin da ake tsammani. Ka ga, matattarar takarda a cikin kwandon shago na iya yin toshe cikin sauƙi. Yana iya zama a bayyane, amma yaushe ne karo na ƙarshe da kuka bincika lakabin tacewar ku? Idan kai mai amfani ne mai nauyi ko kuma akai-akai yi amfani da injin shago don sarrafa ɓangarorin da ba su da kyau, tacewa a cikin injin na iya ƙarewa da sauri. Yanzu, dangane da yanayin tacewa, kuna iya buƙatar canza shi ko tsaftace shi. Idan ba kwa son kashe kuɗi akan masu tacewa ko kuma ba za ku iya canza shi ba saboda wani dalili, kuna iya ƙoƙarin tsaftace sashin. Akwai hanyoyi guda biyu da zaku iya bi game da wannan.
Ɗaukar-Cikakken-Lokacin-Don-Tsaftace-Shagon-Vac-Tace.
  • Hanyar Gargajiya
Da farko, bari muyi magana game da tsohuwar hanyar makaranta. Ɗauki shagon ku waje kuma ku zubar da guga. Matsa guga kuma zubar da tarkace. Bayan haka, goge shi. Wannan zai cire ƙurar da ke manne da bangarorin. Rushe duk wani gini akan tacewa ta hanyar buga shi a gefen wani abu mai ƙarfi. Kuna iya amfani da kwandon shara ko juji don wannan dalili. Ta wannan hanyar, ƙurar ƙurar da ke cikin ninka za ta faɗi. Yanzu, abubuwa na iya yin ɓarna da sauri, kuma nan ba da jimawa ba za ku ga kan ku da gizagizai ƙura sun kewaye ku. Tabbatar sanya kayan kariya masu dacewa kamar a abin rufe fuska mai kariya.
  • Tsaftace Da Matsewar Iska
Don ƙarin tsafta mai tsafta, zaku iya amfani da iska mai ƙarancin ƙarfi. Tabbatar cewa an rage matsi kuma yi shi a waje da filin aikin ku. Kashe tacewa don cire tarkace da datti. Koyaya, fara da mafi ƙarancin saitin matsa lamba, in ba haka ba tace zata iya lalacewa. Yawancin matatun da ke cikin shago busassun tacewa ne. Wannan yana nufin zaku iya tsaftace su ta amfani da ruwa. Amma game da matsa lamba na ruwa, kiyaye shi ƙasa. Ba kwa son yaga tacewa yayin tsaftacewa. Hakanan, tabbatar da bushewar tacewa sosai kafin sake shigar da ita. Idan ya kasance jika, busassun tarkace za su matse tace cikin sauƙi. Abin da ya fi muni shi ne cewa takarda na iya yin gyare-gyare.

Matakai Don Tsabtace Busassun Shagon Vac Tace

A cikin sashe na gaba, zan bi ta matakan tsaftace busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun shara. Kafin ka fara tsaftacewa, tabbatar da bin waɗannan matakan.
Matakai-Don-Tsaftacewa-A-Bushe-Shagon-Vac-Tace
  • Koyaushe tsaftacewa a wuri mai cike da iska
  • Cire injin
  • Saka abin rufe fuska mai kariya
Guji tsaftace matattara mai ƙura a cikin gida. Barbashin kura na iya haifar da wasu matsalolin lafiya masu tsanani. 1. Buɗe Shagon-Vac Mataki na farko shine bude shago lafiya. Bi jagorar koyarwa don cire babban motar daga injin lafiya. Bayan haka, nemo wurin tacewa kuma a cire tacewa cikin aminci. Na gaba, bi matakan da aka nuna a cikin jagorar don kwakkwance kwandon shago don samun tsafta sosai. 2. Taɓa Tace A wannan gaba, tabbatar da sanya abin rufe fuska. Yanzu, danna tace, za ku ga ƙura da yawa na fadowa daga gare ta. Saka shi a cikin jakar shara kuma a ba shi girgiza mai kyau. Yanzu, zaku iya amfani da matsewar iska don busa duk ƙarin dattin da ke rataye daga ninka. 3. Tsaftace Pleats Yi tsammanin wani gauraya mai mannewa a cikin tacewa idan kuna amfani da vaccin kantin ku don tsaftace filaye daban-daban. Misali, gashin dabbobi, kura, gashi, da cakuda wasu abubuwa na iya makale a cikin faranti. Don tsaftace wannan sashe, zaku iya amfani da kayan aikin Scrigit Scraper ko lebur mai lebur don tsaftace fale-falen yadda ya kamata. Kuna buƙatar yin taka-tsan-tsan don kar a yayyage tace yayin amfani da abin goge baki. Scrigit Scraper yana da wani yanki mai siffa wanda zai iya cire datti daga cikin tarkace ba tare da yaga tacewa ba. 4. Damtse Iska Da zarar kun tsaftace farantin, yanzu za ku iya busa sauran datti ta amfani da iska mai matsewa. Tabbatar da busa iska daga ciki na tacewa. Ta wannan hanyar, zaku iya tabbatar da cewa duk datti da tarkace sun ɓace daga tacewa. 5. Wanka A ƙarshe, ba da tacewa mai kyau. Kuna iya ɗaukar tacewa kuma kuyi amfani da bututun ruwa don wanke shi. Wannan zai cire duk wata ƙura da ta makale.

Final Zamantakewa

Shop vac yana kula da bitar ku kuma yakamata ku kula da vaccin shagon ku. Shop vac tace kamar Shop-Vac 9010700 da Shop-Vac 90137 sun dace don sake amfani da bayan tsaftacewa. Tsaftace tace tazarar shago na iya zama kamar aiki ne mai yawa, amma don jin daɗin shagunan ku. Idan kuna son tabbatar da injin ku mai daraja yana aiki yadda ya kamata, kulawa na yau da kullun yana da matuƙar mahimmanci. Ba tace kawai ba. Yakamata kuma tsaftace injin kanta.
Har ila yau karanta: duba mafi kyawun injin tsabtace tsabta a nan

Ni Joost Nusselder, wanda ya kafa Likitan Kayan aiki, mai tallan abun ciki, kuma uba. Ina son gwada sabbin kayan aiki, kuma tare da ƙungiyara Na ƙirƙira zurfafan labaran yanar gizo tun daga 2016 don taimakawa masu karatu masu aminci tare da kayan aiki & dabarun ƙira.