Yadda za a rataya Pegboard ba tare da dunƙule ba?

da Joost Nusselder | An sabunta akan:  Yuni 20, 2021
Ina son ƙirƙirar abun ciki kyauta cike da nasihu ga masu karatu na, ku. Ban yarda da tallafin da aka biya ba, ra'ayina nawa ne, amma idan kun sami shawarwarin da suka taimaka kuma kuka ƙare siyan wani abu da kuke so ta hanyar ɗaya daga cikin hanyoyin haɗin yanar gizo na, zan iya samun kwamiti ba tare da ƙarin farashi ba. Ya koyi
Duk da amfani da kayan gargajiya na gargajiya a garaje ko bita, amfani da shi a cikin wasu dakuna kuma don kayan ado yana ƙaruwa a cikin 'yan kwanakin nan. Wannan saboda kamfanoni kamar IKEA suna yin kanana kuma kayan ado masu kyau ana iya rataye shi ba tare da motsa jiki da sukurori ba. Koyaya, pegboards waɗanda zaku iya rataya ba tare da dunƙule ba suna da yawa nauyin ɗaukar nauyi kamar waɗanda zaku iya rataya da sukurori. Domin hako ramuka da murɗa su ya fi tsauri da ƙarfi. A cikin wannan jagorar, za mu bi ku ta hanyar tsari kuma tukwici na rataye pegboard ba tare da wani sukurori ba.
Yadda ake Rage-Pegboard-ba tare da Dunƙule ba

Yadda ake rataye Pegboard ba tare da dunƙule ba - Matakai

Don yin gaskiya, akwai wasu sukurori da ke cikin aikin. Koyaya, waɗancan ba sukurori ne na gargajiya waɗanda ke shiga cikin katako ko ingarma ba. Za mu nuna yadda aka rataya wani IKEA pegboard. Za mu yi amfani da madafan madauri don haɗa fitilar bango.

Gano sassan

Ba kamar al'ada pegboards, waɗanda ba su buƙatar kowane skru za su sami ƙarin sassa tare da su. Misali, akwai sandar robobi da ke zuwa bayan allon pegboard kuma yana haifar da tazara tsakanin allon da bangon hawa. Hakanan akwai sukurori guda biyu don haɗa sandar tare da allon pegboard. Baya ga mashaya, akwai masu sarari guda biyu. Masu sararin samaniya suna kama da madauwari, faffada, da dogayen robobi waɗanda suma ke zuwa bayan allon pegboard kuma suna taimakawa wajen kiyaye tazarar da ke ƙasa shima. Sanya su a ƙasa shine mafi kyau saboda wannan hanya, rarraba nauyi ya fi kyau.
Gano-Sassan

Shigar da Bar

Kusa da saman pegboard, haɗa sandar ta yadda akwai ɗan sarari tsakanin babban jikin mashaya da katako. Gudu da dunƙule na ƙarfe biyu daga gefen gaban pegboard ta ramukan da ke a ƙarshen sandar biyu. Ya kamata a sanya kan sukurori daga filastik don haka yi amfani da hannunka.
Shigar-da-Bar

Shigar da Spacers

Takeauki sararin samaniya guda biyu kuma yi ƙoƙarin daidaita su kai tsaye a ƙarƙashin ƙarshen sandar biyu. Babu wani abin birgewa a wannan karon saboda yakamata a sanya sararin samaniya daga baya a cikin kowane rami akan pegboard, kuma ya danna sau ɗaya an gyara shi tare da pegboard. Rage su kadan don duba amincin su.
Shigar-da-Spacers

Shirya Surface Mai Rataye

Tunda za ku yi amfani da kayan manne akan bangonku, kowane irin saura ko datti zai rage tasirin abin da aka makala. Don haka, tsaftace bangon ku, zai fi dacewa da barasa. Hakanan, tabbatar cewa bango ne ma. Domin in ba haka ba, ba za a haɗa pegboard da ƙarfi ba.
Ana Shiryawa-Da-Rataye

Saita Maƙallan Maɗaukaki

Gilashin manne suna zuwa biyu -biyu. Biyu daga cikinsu za a yi wa junansu ado da juna kuma ɓangarorin biyu da suka rage na tsiri da aka haɗe suna da kayan adon da ke jira a cire su da amfani. Ajiye isasshen adadin tube a hannunka kafin ka fara amfani da su. Lokacin da kuke yin biyun, tabbatar cewa an haɗa velcro da kyau. Wannan abin da aka makala zai taka muhimmiyar rawa wajen riƙe pegboard a wurinsa a bango don haka yi amfani da matsin lamba na kusan sakan 20 akan kowane velcro.
Saita-Up-the-Adhesive-Strips

Aiwatar da Maƙallan Velcro M

Sanya pegboard a gabanta yana ba ku damar shiga mashaya da sarari. Kwasfa ɗaya daga cikin ɓangarorin manne kuma haɗa shi da mashaya. Sideangaren m na tsiri ya zama cikakke. Yi amfani da tsiri guda 6 ko sama da haka muddin an rufe dukkan sandar. Yanke tsiri a cikin rabi kuma yi amfani da shi akan sararin samaniya guda biyu.
Aiwatar-da-M-Velcro-Strips

Rataya Pegboard

Tare da duk madaurin velcro mai madaidaiciya a haɗe da mashaya da sarari, cire murfin da ya rage kuma ba tare da ɓata lokaci ba, manne shi akan bango. Aiwatar da matsa lamba akan yankin wanda ke sama sama da mashaya da sarari. Kada ku matsa da ƙarfi kusa da tsakiyar ko kuna iya karya allon.
Rataya-da-Pegboard-1

Kammalawa da Dubawa

Bayan yin amfani da isasshen adadin matsin lamba, your rataye tsari ya kamata ya zama cikakke. Don duba tsarinta, yi ƙoƙarin karkatar da jirgi tare da matsa lamba don ganin ko yana motsawa. Yakamata a gama duka idan hukumar bata motsa ba. Sabili da haka, kun sami nasarar shigar da ƙwallon ƙafa ba tare da dunƙule ba.

Kammalawa

Kodayake kuna da 'yanci don gwada wannan hanyar tare da manyan gareji na yau da kullun ko ƙalubalen bita, muna ba ku shawarar kada ku gwada ta. Dalilin da ke bayan sa shine cewa ba duk za a iya sanya pegboards ba tare da dunƙule. Idan ba za ku iya haƙa ramuka ba kuma amfani da dunƙule, je zuwa waɗanda za a iya shigar ba tare da dunƙule ba. Hakanan, tabbatar da cewa ba ku jin kunya kan yin amfani da matsin lamba akan madafan madogarar. Mutane suna yin kuskuren yin amfani da matsin lamba a kan waɗannan abubuwan kuma suna ƙarewa tare da faduwar gaba. Wani abu kuma da za a tuna shi ne ƙarfin nauyi na maƙallan ku. Muna ba da shawarar kada ku ƙetare iyakar.

Ni Joost Nusselder, wanda ya kafa Likitan Kayan aiki, mai tallan abun ciki, kuma uba. Ina son gwada sabbin kayan aiki, kuma tare da ƙungiyara Na ƙirƙira zurfafan labaran yanar gizo tun daga 2016 don taimakawa masu karatu masu aminci tare da kayan aiki & dabarun ƙira.