Yadda ake auna Ginin Ciki tare da Mai Neman Angle

da Joost Nusselder | An sabunta akan:  Yuni 20, 2021
Ina son ƙirƙirar abun ciki kyauta cike da nasihu ga masu karatu na, ku. Ban yarda da tallafin da aka biya ba, ra'ayina nawa ne, amma idan kun sami shawarwarin da suka taimaka kuma kuka ƙare siyan wani abu da kuke so ta hanyar ɗaya daga cikin hanyoyin haɗin yanar gizo na, zan iya samun kwamiti ba tare da ƙarin farashi ba. Ya koyi

Don aikin ƙwararru ko ayyukan DIY, dole ne ku yi amfani da mai gano kusurwa a cikin aikin ku. Kayan aiki ne na kowa don aikin kafinta. Hakanan ana amfani dashi don yin gyare -gyare kamar yadda dole ne ku gano kusurwar sasanninta don saita sawun miter ɗinku. Don haka yana da mahimmanci a san yadda ake amfani da mai gano kusurwa.

Yadda Ake Auna-Cikin-kusurwa-tare-da-Janar-Mai-Ango

Nau'in Mai Neman Angle

Masu neman kusurwa suna zuwa cikin sifofi da yawa. Amma galibi akwai iri biyu - mai gano kusurwar dijital dayan kuma shine mai gano kusurwar protractor. Na dijital kawai yana da makamai biyu waɗanda kuma ana iya amfani da su azaman sikeli. A haɗin gwiwar waɗannan makamai, akwai nuni na dijital wanda ke nuna muku kusurwar da hannayen ke yi.

Masu neman kusurwar protractor, a gefe guda, ba su da wani nuni na dijital mai ban sha'awa. Kamar yadda sunan ya nuna, yana da protractor don auna kusurwa kuma yana da makamai biyu don taimaka masa yin layi don aunawa.

Masu gano kusurwar protractor na iya zuwa da siffofi da yawa. Komai siffa ko zane ya zo, koyaushe zai kasance yana da a karin da hannaye biyu.

Babban Mai Neman Angle Tools | Auna ma'aunin ciki

Kuna iya samun waɗannan nau'ikan nau'ikan kayan aikin gabaɗaya. Waɗannan kayan aikin masu arha ƙwararru ne kuma ana iya amfani da su don aikin ƙwararru ko ayyukan DIY. Ga yadda ake amfani da su a cikin aikin ku.

Yin amfani da Mai Neman Angle na Dijital don auna kusurwa

Dijital mai gano kusurwa ya zo tare da nuni na dijital akan sikeli. Nunin yana nuna muku kusurwar da hannaye biyu na sikelin ke yi. Don haka ya fi sauƙi don amfani da dijital kwana manemin. Amma a lokaci guda, tunda dijital ce ta fi tsada.

Domin auna kusurwar kusurwar ciki, dole ne ku ɗauki mai gano kusurwar. Tabbatar cewa ya faɗi 0 akan nuni lokacin da ba ku amfani da manemin kusurwa. Yanzu jere hannayensa zuwa kusurwar bangon da kuke son aunawa. Yakamata a nuna kusurwar akan nunin dijital.

Amfani-Digital-Angle-Finder-to-Measure-Corner

Yin amfani da Mai Binciken Angle na Protractor don auna kusurwa

Mai gano kusurwar protractor baya zuwa tare da nuni, a maimakon haka, yana da ƙwaƙƙwarar ƙwararre. Hakanan yana da makamai biyu waɗanda za a iya amfani da su azaman sikelin don kusantar da kusurwa yayin ta amfani da mai binciken kusurwar protractor. Waɗannan hannayen guda biyu suna haɗe da abin ƙira.

Don auna kusurwar kusurwar ciki, dole ne ku sanya hannunsa zuwa bango. Ta yin hakan, za a kuma saita mai yin aikin a kan kusurwa. Bayan haka ɗauki mai gano kusurwar kuma duba wanne kusurwa mai ƙira zai ba da karatu. Tare da wannan, zaku iya gano kusurwar kusurwar bangon ciki.

Amfani-Mai yin-Hanya-Mai Sauraro-zuwa-Auna-kusurwa

FAQ

Q: Shin waɗannan masu neman kusurwoyi na dindindin ne?

Amsa: Na'am. An yi su da kyau kuma ana iya amfani da su akai -akai na dogon lokaci.

Q: Yaya kyau baturi akan mai gano kusurwar dijital?

Amsa: Idan kuna amfani da shi yau da kullun to za ku ƙone ta cikin batirin da sauri. Yana da kyau a ajiye abin da aka ajiye.

Q: Shin darajan siyayya?

Amsa: Ee. Yana da babban ƙari ga ku akwatin kayan aikin masana'antu.

Q: Shin wannan abu yana da sauƙin amfani?

Amsa: Yana da mai sauqi ka yi amfani da shi, adana, da ɗauka.

Kammalawa

Ko don aikin katako ko ƙere -ƙere, mai neman kusurwa koyaushe ya zama dole. Gabaɗaya kayan aikin gano kusurwa suna ƙanana da fili. Suna da dorewa, arha, kuma an yi su sosai. Don haka zai zama babban ƙari ga akwatin kayan aikin ku ko kuna amfani da shi don aikin ƙwararru ko kawai ayyukan DIY ɗin ku.

Ni Joost Nusselder, wanda ya kafa Likitan Kayan aiki, mai tallan abun ciki, kuma uba. Ina son gwada sabbin kayan aiki, kuma tare da ƙungiyara Na ƙirƙira zurfafan labaran yanar gizo tun daga 2016 don taimakawa masu karatu masu aminci tare da kayan aiki & dabarun ƙira.