Yadda za a fenti ganuwar ba tare da streaks ba: tukwici don masu farawa

da Joost Nusselder | An sabunta akan:  Yuni 20, 2022
Ina son ƙirƙirar abun ciki kyauta cike da nasihu ga masu karatu na, ku. Ban yarda da tallafin da aka biya ba, ra'ayina nawa ne, amma idan kun sami shawarwarin da suka taimaka kuma kuka ƙare siyan wani abu da kuke so ta hanyar ɗaya daga cikin hanyoyin haɗin yanar gizo na, zan iya samun kwamiti ba tare da ƙarin farashi ba. Ya koyi

zanen ganuwar ba tare da tsiri ba

Yin zanen bango ba tare da kullun ba sau da yawa zane-zane da zanen bango ba tare da kullun tare da kayan aiki ba.

Yin zanen bango ba tare da ɗigo ba yana buƙatar takamaiman dabara.

Yadda ake fentin bango ba tare da streaks ba

Akwai ɗimbin shawarwari masu amfani waɗanda za su hana ku samun ɗigo a bangon ku.

Bugu da ƙari, akwai kuma yiwuwar taimako don ba da damar zanen bango ba tare da streaks ba.

Dole ne ku fara santsin bango kafin ku fara miya.

Don haka shiri shima yana da mahimmanci.

Har ila yau, al'amarin ne cewa mutane sukan ji tsoron samun ɗigon ruwa kuma su sami aikin da ƙwararru ko mai zane ya yi.

Na fahimci cewa kowa ba zai iya ko ba ya son yin fenti.

A koyaushe ina cewa a gwada.

Idan kun yi iya ƙoƙarinku to ba shi da bambanci.

Idan har yanzu kuna son fitar da aikin, ina da kyakkyawan shawara a gare ku.

Idan ka danna hanyar haɗin da ke biyowa za ka sami har zuwa 6 ambato a cikin akwatin wasiku gaba ɗaya kyauta ba tare da taka tsantsan ba.

Danna nan don bayani kyauta.

Zane-kyauta da shiri.

Ba tare da yin ratsi ba, za ku fara yin shiri mai kyau.

Da farko, kuna buƙatar tabbatar da cewa kuna da wurin fara zanen bangon.

Sa'an nan za ku tsaftace bango.

Wannan kuma ana kiransa ragewa.

Lokacin da bango ya tsabta, za ku nemi rashin daidaituwa.

Akwai ramuka ko tsagewa?

Sannan rufe shi da farko.

Lokacin da wannan filin ɗin ya bushe, kunna yatsun ku akan shi don ganin ko da gaske yana santsi.

Idan ba haka ba sai bayan yashi.

Sa'an nan za ku tepe gefuna na taga Frames da skirting alluna.

Har ila yau, sanya mai gudu na stucco a ƙasa don kama kowane fantsama.

Ainihin kuna shirye don miya.

Zane-ba-tsari yaya kuke yin hakan.

Ba tare da yatsa ba a zahiri ba mai wahala bane.

Muna ɗauka a nan cewa bango ne da aka riga aka zana a baya.

Dole ne ku raba bangon zuwa murabba'ai na murabba'in mita ɗaya, kamar yadda yake.

Kuna farawa daga saman rufin tare da goga kuma kada ku yanke tsiri na kusan santimita 10 fiye da mita.

Bayan haka, nan da nan ku ɗauki abin nadi na Jawo na santimita 18 kuma ku tsoma shi cikin akwati.

Fenti a kan abin nadi yana da matukar muhimmanci. Bayan haka, abin da ke tattare da shi ke nan.

Tabbatar an jika shi da kyau tare da latex.

Yanzu za ku mirgina daga sama zuwa kasa.

Yi wannan a cikin wannan murabba'in mita.

Sa'an nan kuma ɗauki sabon latex ɗin ku kuma mirgine daga hagu zuwa dama har sai akwatin ya cika.

Yana da game jika a jika mirgina.

Muddin kuna yin wannan, zanen bango ba tare da ɗigo ba ya daina wahala.

Sa'an nan kuma yi aiki da hanyarka zuwa ga plinth kuma sake farawa a saman.

Kada ku huta tsakanin, amma gama bangon a cikin 1 tafi.

Dole ne ku bar abin nadi ya yi aikin kuma kada ku danna da yawa.

Mutane da yawa suna aiki sosai sirara.

A can ne matsalar.

Ta wannan ina nufin cewa suna fenti bango da ɗan latex.

Idan kun sanya isassun latex akan abin nadi, za ku ci gaba da yin aiki a jika don haka hana ɗigo.

Ba tare da streaks, fenti da taimako ba.

Yin zanen bango ba tare da streaks kuma kayan aiki ne don wannan.

Da wannan ina nufin ƙari.

Latex yana da lokacin buɗewa.

Wato lokacin da ka mirgina latex a bango da kuma lokacin bayan haka lokacin da latex ya bushe.

Ba kowane latex yana da lokacin buɗewa iri ɗaya ba.

Ya dogara da ingancin latex da kuma farashin.

Idan kuna da latex tare da ɗan gajeren lokacin buɗewa, zaku iya motsa ƙari ta ciki.

Wannan yana tabbatar da cewa lokacin buɗe ku ya fi tsayi.

Kuna iya yin aiki a jika na tsawon lokaci.

Ina amfani wani lokaci Fulawa.

Yi kwarewa mai kyau tare da wannan kuma za'a iya kiransa mai kyau farashin-hikima.

Zane bangon ba tare da ɗigogi da jerin abubuwan dubawa ba.
gwada shi da kanku bisa ga dabara na
outsource danna nan
a yi kyakkyawan shiri:
ragewa, sakawa, yashi, tef ɗin fenti, stucco.
Raba bangon zuwa sassan 1m2
da farko yanke saman tare da goga 10 cm
sai abin nadi cike da latex
rigar a cikin rigar mirgina
kar a huta
cikakken bango
kayan aiki: floetrol

Kuna iya yin sharhi a ƙarƙashin wannan blog ɗin ko ku tambayi Piet kai tsaye

Ni Joost Nusselder, wanda ya kafa Likitan Kayan aiki, mai tallan abun ciki, kuma uba. Ina son gwada sabbin kayan aiki, kuma tare da ƙungiyara Na ƙirƙira zurfafan labaran yanar gizo tun daga 2016 don taimakawa masu karatu masu aminci tare da kayan aiki & dabarun ƙira.