Ra'ayoyin Don Ajiye Keke A Garage Da Zuba: Mafi kyawun Zaɓuɓɓuka

da Joost Nusselder | An sabunta akan:  Nuwamba 14, 2020
Ina son ƙirƙirar abun ciki kyauta cike da nasihu ga masu karatu na, ku. Ban yarda da tallafin da aka biya ba, ra'ayina nawa ne, amma idan kun sami shawarwarin da suka taimaka kuma kuka ƙare siyan wani abu da kuke so ta hanyar ɗaya daga cikin hanyoyin haɗin yanar gizo na, zan iya samun kwamiti ba tare da ƙarin farashi ba. Ya koyi

Idan ka mallaki babur, wataƙila ba za ka so ka adana shi a gidanka ko ɗakinka ba.

Ba wai kawai babur ɗin zai ɗauki ɗaki ba, zai kuma kawo datti wanda zai haifar da babban aikin tsaftacewa duk lokacin da kuka fitar da shi ku ajiye.

Zaɓuɓɓukan waje na iya yin ɗan ɓarna, amma kuna yin haɗari tare da tsaro.

Duk wani babur da aka adana a waje yana iya yin sata, koda an kulle shi.

Ra'ayoyin adana kekuna don gareji & zubar

Don haka, mafi kyawun zaɓi na iya kasancewa ajiye babur ɗin a cikin gareji ko zubar.

Koyaya, koda tare da waɗannan zaɓuɓɓuka, kuna buƙatar yin tunanin hanya mafi kyau don adana keken ku.

Kuna iya adana shi don kada ya ɗauki ɗaki mai yawa a cikin gareji. Hakanan kuna iya son samar da ƙarin tsaro yayin da garuruwa da garaje ke iya shiga cikin gida fiye da gida ko gida.

Abin farin ciki, akwai zaɓuɓɓuka da yawa idan ana batun adana babur a cikin gareji ko zubar.

Wannan labarin zai sake nazarin waɗancan zaɓuɓɓuka don taimaka muku yanke shawarar mafi kyawun mafita don keken ku.

Idan kuna neman tsaunin bango mai ƙarfi, wanda ina tsammanin shine hanya mafi kyau don adana babur, wannan Rikicin ajiya na keken bangon Koova babban siye ne.

Akwai zaɓuɓɓuka da yawa don adana keken ku a cikin gareji ko zubar, amma hawan bango yana da kyau saboda hanya ce mai sauƙi don adana keken ku kuma ba zai ɗauki ɗaki da yawa ba.

An ba da shawarar Dutsen Kofa na Koova saboda yana iya ɗaukar kekuna shida masu girman gaske har ma yana adana kwalkwali.

An yi shi da kayan ƙarfe mai ɗorewa kuma yana da sauƙin shigarwa.

Tabbas, akwai wasu sauran hanyoyin ajiya waɗanda zasu iya aiki ciki har da sauran zaɓuɓɓukan hawa bango.

Za mu ba da ƙarin bayani kan Koova da yin bitar ƙarin zaɓuɓɓuka a cikin labarin.

A halin yanzu, bari mu kalli manyan zaɓuɓɓukan da sauri.

Bayan haka, za mu yi cikakken bitar kowanne yana ba ku duk abin da kuke buƙatar sani game da yanke shawarar waɗanne zaɓuɓɓukan ajiya suka fi dacewa da ku.

Mafi kyawun Magani Don Ajiye Kekuna a Garage da Shed

Ga taƙaitaccen taƙaitaccen zaɓin manyan zaɓinmu don adana keken a cikin garejinku ko zubar.

Maganin Kera Kekeimages
Mafi Dutsen bangon Dutsen don kekuna da yawa: Rikicin ajiya na keken bangon KoovaMafi kyawun Dutsen Dutsen Adana don Kekuna da yawa: Rukunin Ajiye Keken Dutsen Biyu

 

(duba ƙarin hotuna)

Mafi Kyawun Dutsen Dutsen Bike: Wallmaster Bike Rack Garage Wall DutsenMafi kyawun Dutsen bango don keken daya: Wallmaster Bike Rack Garage Wall Mount

 

(duba ƙarin hotuna)

Mafi kyawun Hanger Bike: Ibera Horizontal Bicycle Wall Mount MountMafi Keken Hawan Keken: Ibera Horizontal Bicycle Wall Mount Mount

 

(duba ƙarin hotuna)

Mafi Kyawun Motocin Bar biri: UltrawallMafi Kyawun Motocin Motocin Birai: Rigon Adana Keken Birai

 

(duba ƙarin hotuna)

Mafi kyawun Keken Keke don kekuna da yawa: Tsayin Hawan kekeMafi kyawun Keken Kekuna don kekuna da yawa: Tsayuwar Hawan keke

 

(duba ƙarin hotuna)

Mafi Kyawun bene na Keke don Keke Guda ɗaya: Bikehand Keken Filin Motocin FilayeMafi Kyawun Dandalin Bike Tsaye don Keɓaɓɓen Keke: Kekehand Keken Filaye Na Keɓaɓɓen Motar Keke

 

(duba ƙarin hotuna)

Mafi Tsararren bene mai tsayi don kekuna da yawa: Delta Cycle MichelangeloMafi Tsararren bene mai tsayi don kekuna da yawa: Delta Cycle Michelangelo

 

(duba ƙarin hotuna)

Mafi Dutsen Ruwan Bike: RAD Cycle Products Rail Mount Keke da TsaniMafi Dutsen Ruwan Bike: RAD Cycle Products Rail Mount Bike da Ladder Lift

 

(duba ƙarin hotuna)

Mafi kyawun ƙugiyar Keke don Rufi: Stout Max nauyi nauyi babur Storage hooksMafi kyawun ƙuƙwalwar kekuna don rufi: Stout Max Babban nauyi Nau'in Ajiye Keke

 

(duba ƙarin hotuna)

Mafi kyawun Keken Keke: Szblnsm Rufin Keke na Waje na wajeMafi kyawun Keken Keke: Szblnsm Ruwan Bike na Ruwa Mai Ruwa

 

(duba ƙarin hotuna)

Abubuwan Da Za A Yi Lokacin Ajiye Keken Ku

Akwai abubuwa da yawa da za a yi la'akari da su yayin adana babur ɗin ku.

Wadannan sune kamar haka:

  • size: Kuna buƙatar tabbatar da keken zai dace da sararin ajiya. Auna babur ɗinku a hankali kafin siyan ku kuma sami ma'aunin sararin samaniya don ku tabbata ba zai yi ƙanƙanta ba.
  • Weight: A wasu yanayi, nauyin keken zai shiga wasa. Misali, idan kuna tunanin yin amfani da ƙugiya don rataye babur ɗin, dole ne ku tabbatar cewa ƙugiyar za ta kasance mai ƙarfi don tallafawa keken.
  • Tsaro: Kekuna suna da sauƙin sata don haka kuna buƙatar tabbatar cewa an kulle su cikin aminci. Kuna iya yin la’akari da sanya makulli a kan babur, sanya kulle a kan zubar ko gareji ko yin amfani da hanyoyi biyu don ƙarin tsaro.
  • Ƙuntatawa mai gida: Idan kuna zaune a cikin gida kuma kuna tunanin adana keken ku a cikin garejin ginin, tabbatar da cewa hakan yayi daidai da mai gidan ku. Idan kuna tunanin siyan rumfar da kuke son sanyawa a waje, dole ne ku sami izinin mai gidan ku. Hakanan kuna buƙatar gano wuri mafi kyau don zubar bisa ga ƙa'idodin gini.
  • Cold Weather: Yana iya yin sanyi a cikin rumfa ko gareji. Yanayin sanyi ba zai cutar da keken ku ba amma yana iya rage rayuwar batir a cikin na'urorin ku na lantarki. Yi la'akari da cire su kafin adana keken ku.

Mafi kyawun Zaɓuɓɓukan Ajiye Kekuna don Zubewa ko Garage

Yanzu, bari mu kalli zaɓuɓɓukan da za su yi aiki mafi kyau idan kuna adana kekenku a cikin zubar ko gareji.

Mafi kyawun Dutsen Dutsen Adana don Kekuna da yawa: Rukunin Ajiye Keken Dutsen Biyu

Mafi kyawun Dutsen Dutsen Adana don Kekuna da yawa: Rukunin Ajiye Keken Dutsen Biyu

(duba ƙarin hotuna)

Ginin bango shine mafita mafi kyau saboda suna yin sauƙi don rataye babur. Kasancewa suna sanya kekuna daga ƙasa, suna da kyau don adana sarari.

An ba da shawarar Dutsen Kofa na Kova ga waɗanda suka cika garage kuma wataƙila ba su da ɗakin adana kekuna da yawa.

Tare da damar har zuwa kekuna shida, cikakke ne ga manyan, iyalai masu aiki.

Dutsen an yi shi da ƙarfe mai nauyi. An kirkiro kowane sashi a hankali a masana'antar da aka ƙera ta.

Ya dace da kowane nau'in kekuna ciki har da manyan jiragen ruwa da baburan dutse. Yana da ƙugiyoyin kekuna waɗanda ke ba da mafi kyawun tallafi ga kowane keken da kusurwa don saukar da kekuna daidai.

Yana da sauƙin shigarwa kuma ana iya rataye shi cikin mintuna kaɗan ta amfani da kayan aikin yau da kullun.

Tsarin hawa na musamman yana nufin zaku iya sanya masu keken a duk inda kuke so a cikin tashar kuma ba za su fito ba. Hakanan ana samun ƙaramin ƙugi don riƙe kwalkwali da kayan haɗi.

Duba shi anan akan Amazon

Garage mara kyau tare da sararin samaniya don keken? Karanta Yadda ake Shirya Garage akan Kasafin Kudi.

Mafi kyawun Dutsen bango don keken daya: Wallmaster Bike Rack Garage Wall Mount

Mafi kyawun Dutsen bango don keken daya: Wallmaster Bike Rack Garage Wall Mount

(duba ƙarin hotuna)

Idan ba ku da buƙatar rataya kekuna da yawa, kuna iya adana kuɗi ta siyan dutsen bango da aka yi don keken guda ɗaya. Har yanzu zai ba da amintaccen ajiya gami da zaɓuɓɓukan adana sarari.

Rigon keken Wallmaster ya haɗa da saiti biyu wanda ya sa ya zama cikakke ga waɗanda suka mallaki kekuna ɗaya ko biyu. Rakunan suna rataye kekuna a tsaye don haka ba za su ɗauki ɗaki mai yawa a cikin gareji ko zubar ba.

Wannan keken hawa yana da sauƙin shigarwa. Yana ɗaukar sukurori huɗu kawai kuma za a ɗaura su da kyau a bango.

Ƙugiyoyi masu ruɓi da robar suna hana keken ya fashe. Gininsa mai nauyi yana nufin yana iya ɗaukar nauyin kilo 50 wanda ya sa ya dace da yawancin kekuna.

Tsararren ƙugiya ƙin yarda yana hana sakin bazata don kiyaye keken ku. Yana da 3.3 ”a diamita don saukar da tayoyin mai. An yi shi da kayan ƙarfe mai ɗorewa.

Duba farashin da samuwa a nan

Mafi Keken Hawan Keken: Ibera Horizontal Bicycle Wall Mount Mount

Mafi Keken Hawan Keken: Ibera Horizontal Bicycle Wall Mount Mount

(duba ƙarin hotuna)

Mai rataye keken yayi kama da bango saboda yana rataya keken daga bango don adana sarari.

Maimakon cikakken tara, ƙugiyarsa tana aiki don kiyaye babur ɗin. Mai rataya bazai zama mai ƙarfi a riƙe keken ku ba, amma yana iya zama mafi sauƙi don shigarwa da amfani.

Dutsen Hangon Gangon Keken Hanya na Ibera cikakke ne ga wanda ke neman adana babur ɗaya kawai. Yana ɗaga babur ɗin daga ƙasa yana ba ku ƙarin filin bene a cikin gidanku ko gareji.

Mai rataya yana kan kusurwar digiri 45 kuma ana iya daidaita shi don saukar da keken ku.

An yi shi da aluminium mai ƙarfi kuma mai dorewa kuma yana da kyau don rataye akan bango.

Ya ɗora makamai na ABS don kiyaye shi lafiya da kare shi daga karce. Ya dace da firam ɗin kekuna na al'ada amma ana iya daidaita shi don dacewa da firam ɗin fadi.

Yana aiki akan bango da kankare bango. Ya zo tare da duk abin da kuke buƙata don sauƙin shigarwa.

Duba sabbin farashin anan

Mafi Kyawun Motocin Bar biri: Ultrawall

Mafi Kyawun Motocin Motocin Birai: Rigon Adana Keken Birai

(duba ƙarin hotuna)

Adana keken birin birin yayi kama da mai rataya saboda babur ɗin yana rataya daga ƙugiya, tsarinsa kamar mashaya yana ba ku damar riƙe kekuna da yawa a lokaci guda.

Wannan keken keke yana da kyau ga mutanen da ke da kekuna da yawa. Yana riƙe har kekuna shida.

Ikonsa na adana kekuna sama da matakin ƙasa ya sa ya zama cikakke ga mutanen da ke buƙatar adana sarari a cikin garajinsu ko rumfunansu.

Wannan samfurin shine mashaya ƙafa huɗu wanda ke riƙe har zuwa kekuna 6 da kilo 300. Ana iya daidaita ƙugiyoyi daga gefe zuwa gefe amma ba za su taɓa cire haɗin daga mashaya ba.

An rataye masu rataye da roba kuma an tsara su don rage karfin juyi a kan bututu da kakakin. Rufin robar kuma yana ba su damar motsawa cikin sauƙi ta mashaya don daidaitawa.

Ana iya shigar da tarago cikin sauƙi cikin mintina 15 tare da amfani da kayan aikin yau da kullun.

Duba waɗannan a nan akan Amazon

Mafi kyawun Keken Kekuna don kekuna da yawa: Tsayuwar Hawan keke

Mafi kyawun Keken Kekuna don kekuna da yawa: Tsayuwar Hawan keke

(duba ƙarin hotuna)

Rakunan bene zai yi aiki da kyau idan kuna da ƙarin sarari a cikin zubar da ku ko gareji don yin keken ku.

Kamar ramin keken da zaku iya samu a makaranta ko a wurin shakatawa, abin da kawai za ku yi shine ku mirgine keken ku kuma zai tsaya da kansa. Za ku iya kulle ta idan ya cancanta.

Wannan madaidaicin yana da kyau ga mutanen da ke da kekuna da yawa kuma suna da isasshen sarari a cikin garejinsu ko zubar don adana su.

Zai iya dacewa da kekuna har guda biyar muddin an juya su don mutum ya sami dabaransa na baya a ciki kuma na gaba yana da gabansa a ciki.

Matsayin bene na Keken keke yana ba da kwanciyar hankali.

Yana da faranti guda biyu masu riƙe da ramukan taya waɗanda ke riƙe kekunan a madaidaicin kusurwa.

Gidaje na gaba da na baya suna hana wuraren da ake riƙe su faɗaɗa kuma ba za su iya riƙe keken cikin aminci ba.

Rak ɗin an yi shi da ƙarfe mai inganci kuma ƙoshinsa mai ruɓi yana ƙara ƙarfinsa. Girmansa mafi girma ya sa ya fi karko fiye da tsayuwar keke ɗaya.

Ya dace da kekuna iri -iri. Saboda tara yana zaune a ƙasa, ba lallai ne ku damu da haɗuwa ko shigarwa ba.

Duba sabbin farashin anan

Mafi Kyawun Dandalin Bike Tsaye don Keɓaɓɓen Keke: Kekehand Keken Filaye Na Keɓaɓɓen Motar Keke

Mafi Kyawun Dandalin Bike Tsaye don Keɓaɓɓen Keke: Kekehand Keken Filaye Na Keɓaɓɓen Motar Keke

(duba ƙarin hotuna)

Idan kawai kuna buƙatar adana babur ɗaya, da gaske babu buƙatar samun babban keken keke don kekuna da yawa. Tsayuwar keke don keke ɗaya zai yi abin zamba.

Idan kuna neman adana kekuna guda ɗaya kawai, wannan keken ɗin zai zama abin da kuke buƙata don kiyaye keken ku kuma ba zai ɗauki sarari da yawa a garejin ku ko zubar ba.

Rak ɗin yana da tsari mai sauƙi na turawa. Ba kamar sauran akwatuna da ke buƙatar ku ɗaga babur ɗin ba, duk abin da kuke buƙatar yi shine tura shi cikin tara.

Wannan yana da kyau idan kuna da babur mai nauyi.

Akwai maki uku da ke riƙe dabaran a wurin don ƙarin kwanciyar hankali. Motar gaban tana nutsewa a cikin mariƙin don ta tsaya cak.

Hakanan yana da wahalar turawa, duk yadda kukayi. Mai ninkawa ne kuma mai šaukuwa.

Abin da kawai za ku yi shi ne tura ƙwanƙwasawa kuma zai ninka don haka za ku iya ɗauka tare da ku a duk inda kuka je.

An yi shi da ƙarfe mai inganci kuma ƙyallen da aka rufe da foda yana ƙara ƙarfi.

Ya dace da kowane keke. Kasancewar wannan tsayuwar keke ɗaya ce, ba lallai ne ku damu da taro ko shigarwa ba.

Duba farashin da samuwa a nan

Mafi Tsararren bene mai tsayi don kekuna da yawa: Delta Cycle Michelangelo

Mafi Tsararren bene mai tsayi don kekuna da yawa: Delta Cycle Michelangelo

(duba ƙarin hotuna)

Yayin da tsayuwar bene na iya ɗaukar wani ɗaki, samun wanda ke riƙe da kekuna biyu a tsaye zai ɗauki ƙasa da ɗaki fiye da idan za a adana su gefe da gefe.

Wannan tsayuwa cikakke ce ga waɗanda ke da kekuna da yawa.

Ya zo a cikin samfura daban -daban guda biyu, wanda ya dace da biyu kuma ɗayan ya dace da kekuna huɗu.

Duk da cewa dole ne ku sami adadin ɗakin bene don saukar da kekunan, yana da mafita na ceton sarari idan aka kwatanta da adana kekunan gefe da gefe.

Rak ɗin yana jingina da bango kuma yana amfani da nauyi don riƙe kekunan.

Yana da ƙira mai ƙyalli wanda yake da kyau a kowane ɗaki. An yi shi da ƙarfe mai ruɓi na masana'antu wanda ke tabbatar da matuƙar ƙarfi da ƙarfi kuma ba zai karce babur ɗin ku ba.

Hannunta masu zaman kansu suna sauƙaƙa daidaitawa don dacewa da kowane keken salo. Yana da sauƙi a taru ta amfani da maƙalli na yau da kullun (babu hakowa) kuma yana iya riƙe matsakaicin 200 lbs.

Duba kasancewa anan

Mafi Dutsen Ruwan Bike: RAD Cycle Products Rail Mount Bike da Ladder Lift

Mafi Dutsen Ruwan Bike: RAD Cycle Products Rail Mount Bike da Ladder Lift

(duba ƙarin hotuna)

Wata hanya don adana sarari lokacin adana keken ku shine samun dutsen da zai ba shi damar rataya daga rufi.

Wannan bazai zama hanya mafi sauƙi don tafiya ba saboda yana iya zama da wahala a hau babur sama da ƙasa don amfanin yau da kullun.

Koyaya, yana iya zama mafita mafi kyau idan kuna adana keken ku na dogon lokaci. Hakanan, hawa saman rufi da yawa suna da abubuwan hawa waɗanda ke taimaka muku hawa babur ɗinku sama da ƙasa cikin sauƙi.

Wannan tsaunin rufi cikakke ne ga mutanen da ke da ƙarancin sarari a cikin garejinsu kuma suna neman adana babur ɗaya.

Dutsen yana da ƙugiyoyi masu ruɓi na roba waɗanda suka dace don kare keken daga karce. Zai iya riƙe kekuna ko tsani har zuwa 75 lbs.

Yana shigarwa cikin sauƙi ta hanyar ɗora saman joist ko joists. Ba a buƙatar allon hawa.

Yana da kyau don rufi har zuwa 12 ft.

Yana da injin kulle don tabbatar da keken ku zai kasance a wurin. Tsarin kura yana ba ku damar ɗagawa da rage babur ɗin cikin sauƙi.

Duba shi anan akan Amazon

Mafi kyawun ƙuƙwalwar kekuna don rufi: Stout Max Babban nauyi Nau'in Ajiye Keke

Mafi kyawun ƙuƙwalwar kekuna don rufi: Stout Max Babban nauyi Nau'in Ajiye Keke

(duba ƙarin hotuna)

Wani zaɓi don rataye babur daga rufi shine amfani da ƙugiyoyi. Ana iya dunƙule ƙugiyoyi kai tsaye cikin rufin don kiyaye keken.

Idan kuna da iyaka sarari a garejin ku ko zubar, waɗannan ƙugiyoyi za su yi kyau yayin da suke riƙe babur ɗin a kan rufi yana barin ku da mafi girman filin bene.

Ana samun ƙugiyoyi a cikin saiti takwas. Tare da kowane wanda aka yi talla da cewa yana da ikon riƙe babur ɗaya ta ƙafafunsa, babban mafita ne ga waɗanda ke da kekuna da yawa.

Ƙugiyoyin suna da ƙararrakin hoto wanda ke tabbatar da ƙimar ƙarshe. Ƙarshe kuma yana hana kekenku zamewa ko ya zama karce.

An gina ƙugiyoyin da galvanized karfe mai nauyi. Suna iya riƙe kekuna da sauran kayan aiki iri -iri.

Suna dunƙule kai tsaye zuwa cikin rufin yana sanya shigar iska.

Duba farashin anan

Dole ne a Karanta: Na'urorin Kayan Aiki da Amfani.

Mafi kyawun Keken Keke: Szblnsm Ruwan Bike na Ruwa Mai Ruwa

Mafi kyawun Keken Keke: Szblnsm Ruwan Bike na Ruwa Mai Ruwa

(duba ƙarin hotuna)

Kodayake kuna adana babur ɗinku a cikin gida, kuna iya ƙara murfin babur.

Wannan zai kare shi daga abubuwan da za su iya shiga cikin rumfar ko gareji da duk wani ɗigon ruwa ko magudanar ruwa da ka iya faruwa.

Wannan murfin keken yana da kyau ga mutanen da ke son ƙarin kariya ga keken su.

Zai iya kare keken da aka adana a cikin sheds, garages ko wuraren waje. Ya dace da kekuna ɗaya ko biyu.

Rufin an yi shi da wani abu mai ɗorewa wanda ke kare keken daga ruwan sama, ƙura, dusar ƙanƙara, da hasken UV. An yi shi da 420D Oxford polyester fabric tare da rufin PU mai hana ruwa.

Yana da dunƙulen roba na roba da ƙulli wanda zai kiyaye shi a ranar iska.

Akwai ramuka biyu na kulle ta wurin yankin ƙafafun da za a iya amfani da su azaman ƙarin kariya daga mummunan yanayi da kuma sata.

Duba shi anan akan Amazon

Tambayoyi Game da Adadin Kekenku A Garage Ko Zube

Yanzu kun san waɗanne samfuran da muke ba da shawarar idan ya zo ga ajiyar babur a gida, ga wasu ƙarin alamomi.

Yana da kyau in ajiye babur ɗina a cikin gareji?

Ee.

Garage wuri ne mai kyau don adana babur saboda yana ba da kariya daga sata da kuma abubuwan da ke faruwa.

Hakanan, ba lallai ne ku damu da yin ƙasa da datti kamar yadda kuke yi a cikin gida ko gida ba.

Ana ba da shawarar yin amfani da murfi lokacin adana keken ku a cikin gareji don ba shi ƙarin kariya.

Keken ku zai riƙe da kyau don yanayin zafi da sanyi.

Koyaya, idan akwai saurin canje -canje a yanayin zafi a cikin gareji, firam ɗin na iya warp.

Hakanan yakamata ku tabbatar cewa ba a ajiye keken a ko'ina inda yayi sanyi sosai cewa firam ɗin zai daskare. Wannan zai haifar da lalacewar dindindin kuma.

Kafin adana babur ɗinku a cikin gareji, yi duk abin da za ku iya don tabbatar da yawan zafin jiki ya yi daidai.

Shin keke na zai yi tsatsa a cikin rumfa?

Akwai yuwuwar babur ɗin zai yi tsatsa a cikin rumfa ko gareji idan ana fuskantar danshi koyaushe.

Aiwatar da WD-40 zuwa firam ɗin kafin adana shi zai rage tsatsa.

Ta yaya zan shirya babur na don ajiya don hunturu?

Idan kuna shirin adana keken ku don hunturu, ga wasu matakai da zaku so ɗauka.

  • Wanke keken: Tabbatar cewa babur ɗin yana da tsabta kafin adana shi. Dirt na iya taimakawa tsatsa. Biye da rigar WD-40.
  • Tabbatar cewa tayoyin sun kumbura: Yakamata a yi tayoyin taya kafin adanawa kuma yakamata ku ci gaba da tayar da tayoyin a duk lokacin hunturu. Wannan zai taimaka kiyaye gemun daga lalacewa.
  • Samun daidaitawa: Kafin ku shirya sake fara amfani da babur ɗinku a cikin bazara, kawo shi ga ƙwararre don daidaitawa. Za su shayar da sarkar ku, su buga tayoyin ku, kuma su tabbata cewa keken ku yana da kyau don hawa.

Yana da kyau in hau babur a cikin ruwan sama?

Kekuna na iya ɗaukar ɗimbin danshi don haka yana iya yiwuwa idan kuka hau cikin ruwan sama babur ɗinku ba zai ci gaba da lalacewa ba, musamman idan kun bushe shi da sauri.

Abin da yakamata ku kula dashi shine samun kanku rauni.

Koyaya, wasu masana suna ba da shawarar hawa cikin ruwan sama saboda yana inganta ƙwarewar hawa kuma zai shirya ku idan kun taɓa shiga cikin ruwan sama.

Garage ko Zuba: Babban Wuri don Ajiye Keken ku

Garage ko zubar yana ba da mafita mai ban mamaki.

Idan kuna da zubar ko gareji don adanawa, Rikon Adana Bike na Kogin Wall na Kova shine mafi kyawun zaɓi idan ya zo don kiyaye keken ku lafiya da kwanciyar hankali.

Yana ba da sauƙin shiga babur ɗin kuma zai ɗauki ɗan ƙaramin ɗaki a garejin ku.

Koyaya, idan kuna tunanin Koova bai dace da ku ba, akwai sauran zaɓuɓɓuka da yawa waɗanda zaku iya zaɓa daga.

Wanne kuke tsammanin zai yi aiki mafi kyau don yanayin ajiyar keken ku?

Maimakon haka ku sami babur ɗin ku mai daraja a ciki, amma kuna zaune a ƙaramin gida? Ba damuwa! Ga su Nasihu 17 don Ajiye Kekuna a cikin ƙaramin Apartment.

Ni Joost Nusselder, wanda ya kafa Likitan Kayan aiki, mai tallan abun ciki, kuma uba. Ina son gwada sabbin kayan aiki, kuma tare da ƙungiyara Na ƙirƙira zurfafan labaran yanar gizo tun daga 2016 don taimakawa masu karatu masu aminci tare da kayan aiki & dabarun ƙira.