Zane: yuwuwar ba su da iyaka

da Joost Nusselder | An sabunta akan:  Yuni 13, 2022
Ina son ƙirƙirar abun ciki kyauta cike da nasihu ga masu karatu na, ku. Ban yarda da tallafin da aka biya ba, ra'ayina nawa ne, amma idan kun sami shawarwarin da suka taimaka kuma kuka ƙare siyan wani abu da kuke so ta hanyar ɗaya daga cikin hanyoyin haɗin yanar gizo na, zan iya samun kwamiti ba tare da ƙarin farashi ba. Ya koyi

Yin zane shine al'adar amfani fenti, pigment, launi ko wani matsakaici zuwa saman (tushen tallafi).

Ana amfani da matsakaicin matsakaicin tushe tare da goga amma ana iya amfani da wasu kayan aiki, kamar wukake, soso, da buroshin iska. A cikin zane-zane, kalmar zanen ta bayyana duka aikin da sakamakon aikin.

Zane-zane na iya samun goyon bayansu kamar bango, takarda, zane, itace, gilashi, lacquer, yumbu, ganye, jan ƙarfe ko siminti, kuma yana iya haɗa wasu abubuwa da yawa waɗanda suka haɗa da yashi, yumbu, takarda, ganyen gwal da abubuwa.

Menene zanen

Hakanan ana amfani da kalmar zane a wajen fasaha azaman ciniki gama gari tsakanin masu sana'a da magina.

Zane babban ra'ayi ne kuma yana ba da dama da yawa.

Kalmar fenti na iya samun ma'ana da yawa.

Ni da kaina na fi son in kira shi zanen.

Ina tsammanin hakan ya fi kyau.

Tare da fenti Ina jin kamar kowa zai iya yin fenti, amma zanen wani abu ne daban.

Ba ina nufin wani abu ba daidai ba da wannan, amma zanen yana jin daɗi kuma ba kowa ba ne zai iya yin fenti nan da nan.

Tabbas ana iya koya.

Abu ne kawai a yi shi da gwada shi.

Akwai kayan aiki da yawa da ake samu akan intanet a kwanakin nan waɗanda zasu taimaka muku yin zane ko zane cikin sauƙi.

Fara da zabar launi.

Kuna iya lalle zaɓi launi tare da fan launi.

Amma kan layi yana ba ku sauƙi.

Akwai kayan aiki da yawa waɗanda ke ba ku damar loda hoto na takamaiman ɗaki, bayan haka zaku iya zaɓar launi a cikin ɗakin.

Nan da nan za ku iya ganin ko kuna son wannan ko a'a.

Zane har ma da ma'anoni.

Varnishing ba kawai zanen ba ne amma yana da ma'anoni da yawa.

Hakanan yana nufin rufe abu ko saman da fenti.

.Ina tsammanin kowa ya san menene fenti da abin da ya kunsa.

Idan kana son ƙarin sani game da wannan, karanta blog na game da fenti a nan.

Topcoating kuma yana ba da magani.

Wannan jiyya sannan yana aiki don kare ƙasa ko samfur.

Don kare wannan don cikin gidan ku, ya kamata ku yi tunani, alal misali, ba da bene fenti wanda zai iya jure lalacewa da tsagewa.

Ko zanen firam wanda zai iya ɗaukar duka.

Kariya don waje ya kamata ku yi tunanin tasirin yanayi.

Kamar zazzabi, hasken rana, hazo da iska.

Yin zane kuma kayan ado ne.

Kuna inganta abubuwa da zane.

Kuna iya gyara abubuwa da yawa.

Misali kayan daki.

Ko bangon falon ku.

Don haka za ku iya ci gaba.

Ko sake gyara firam ɗinku da tagoginku a waje.

Kara karantawa game da gyaran gida anan.

Yin fenti kuma yana nufin rufe wani abu.

Alal misali, kuna rufe nau'in itace tare da kayan aiki.

Hakanan zaka iya kula da kayan daki.

Sai a kira shi ado.

Zane da zanen nishadi.

Na kasance mai zane mai zaman kansa tun 1994.

Har yanzu muna jin daɗinsa har yanzu.

Wannan shafi ya zo ne saboda sau da yawa ana gaya mini cewa abokin ciniki ya ce: Oh, da kaina zan iya yin hakan.

Na kuma ci gaba da samun tambayoyi game da tukwici da dabaru yayin gudanar da sana'ata.

Na jima ina tunanin wannan kuma na fito da zanen nishadi.

Painting Fun yana nufin ku sami shawarwari da yawa da amfani da dabaru na.

Ina samun bugun daga taimaka wa wasu mutane yin fenti.

Ina so in rubuta rubutu game da abin da na fuskanta.

Ina kuma rubuta game da samfuran da nake da gogewa da yawa da su.

Ina kuma bibiyar labarai ta jaridun mai fenti da kafafen yada labarai.

Da zarar na ga wannan yana da amfani a gare ku, zan rubuta labarin game da shi.

Ƙarin labarai da yawa za su biyo baya a nan gaba.

Na kuma rubuta nawa e-book.

Wannan littafin yana magana ne game da zanen kanku a cikin gidanku.

Kuna iya saukar da wannan kyauta akan rukunin yanar gizona.

Sai kawai ka danna kan blue block dake hannun dama na wannan homepage kuma zaka karba a cikin akwatin sakonka kyauta.

Ina matukar alfahari da wannan kuma da fatan za ku amfana sosai da shi.

Zazzage littafin ebook a nan kyauta.

Akwai abubuwa da yawa a cikin zanen.

A matsayin tushe, za ku fara buƙatar sanin wasu dabaru kafin farawa.

Hakanan zaka iya sauke wannan ƙamus kyauta akan wannan shafin na gida.

Dole ne kawai ku shigar da sunan ku da adireshin imel kuma za ku karɓi ƙamus a cikin akwatin wasiku ba tare da wani ƙarin wajibai ba.

Zazzage ƙamus anan kyauta.

A haka na ci gaba da tunani.

Na sanya zanen abin jin daɗi ba kawai don ba da tukwici da dabaru ba har ma don ba ku damar adana farashi.

A yau a wannan zamani da zamani wannan yana da matukar muhimmanci.

Kuma idan zaka iya yin wani abu da kanka, wannan ƙari ne.

Shi ya sa na shirya muku tsarin kulawa.

Wannan tsarin kulawa yana nuna daidai lokacin da za ku tsaftace aikin katako a waje da lokacin da za ku gudanar da bincike da abin da za ku iya yi game da shi.

Sannan zaku iya fenti kanku ko fitar dashi.

Tabbas ya dogara da kasafin ku. A kowane hali, zaku iya gudanar da bincike da tsaftace kanku.

Hakanan zaka iya sauke wannan tsarin kulawa kyauta ba tare da ƙarin wajibai ba akan wannan shafin na gida.

Yana ba ni gamsuwa cewa zan iya taimaka muku da hakan.

Kuma ta wannan hanyar za ku iya rage farashin da kanku.

Tuntube mu don karɓar wannan fa'idar kyauta!

Me za ku iya fenti.

Tambayar ita ce, ba shakka, menene za ku iya yi da kanku ba tare da buƙatar wani ba.

Tabbas da farko kuna buƙatar sanin abin da zaku iya jiyya.

Zan yi takaitaccen bayani game da hakan.

Ainihin za ku iya fenti wani abu.

Kuna buƙatar kawai sanin irin shirye-shiryen da za ku yi da kuma samfurin da za ku yi amfani da shi.

Kuna iya samun wannan duka akan bulogi na.

Idan ka shigar da mahimmin kalma a shafin farko a cikin aikin bincike a saman dama, za ka je wannan labarin.

Don komawa ga abin da za ku iya fenti, waɗannan su ne ainihin saman: itace, filastik, karfe, filastik, aluminum, veneer, MDF, dutse, plaster, kankare, stucco, kayan takarda irin su plywood.

Da wannan ilimin za ku iya fara zanen.

To me za ka iya yi da kanka.

Kuna iya yin abubuwa da yawa a cikin gidan ku.

Misali, miya bango.

Koyaushe gwada wancan na ce.

Sai ki fara da shiri sannan ki shafa fentin latex.

Idan kuma kuna amfani da kayan aikin kamar tef ɗin rufe fuska, bai kamata ya zama da wahala ba.

Dangane da bidiyona da yawa, yakamata yayi aiki.

Tabbas, lokacin farko yana da ban tsoro koyaushe.

.Kina tsoron kada ku bata komai a karkashinsa

Dole ne ku cire wannan gazawar da kanku.

Me kuke tsoro?

Kuna tsoron fenti da kanku ko kuna jin tsoron fenti?

Bayan haka, kuna cikin gidan ku, don kada hakan ya zama matsala.

Idan kun bi wasu umarni ta hanyar bulogi na ko bidiyoyi, kaɗan na iya yin kuskure.

.Ya kamata ku fantsama ko sami kanku a ƙarƙashinsa, zaku iya tsaftace shi nan da nan, daidai?

Me kuma za ku iya yi da kanku?

Yi tunanin kayan daki ko bene.

Na fahimci cewa zanen rufi kowa yana jin tsoro.

Zan iya tunanin wani abu tare da wannan.

Kawai fara inda kuke tunanin zan yi nasara.

Kuma idan kun yi sau ɗaya, kuna alfahari da kanku kuma yana ba ku bugun.

Lokaci na gaba zai kasance da sauƙi.

Kayan aiki don yin aikin.

Hakanan kuna buƙatar sanin abin da za ku yi fenti.

Ee, ba shakka dole ne ku yi amfani da hannu.

Akwai kayan aikin da yawa don taimaka muku da hakan.

Za ku kuma sami bayanai da yawa game da shi a nan a kan blog na.

Kayan aikin da za ku iya amfani da su sun haɗa da goga, abin nadi don biredi, abin nadi na fenti don topcoating ko priming, wuƙa mai ɗorewa zuwa putty, goga don cire ƙura, fenti don fenti manyan saman, alal misali, zaku iya amfani da aerosol mai amfani.

Kuna iya ganin cewa akwai kayan aikin da yawa waɗanda ke taimaka muku yayin jiyya.

Tabbas akwai wasu da yawa da ban ambata ba.

Kuna iya samun duk waɗannan akan layi kwanakin nan.

Sauran kayan taimako irin su tef ɗin fenti, ɗigo, filaye suma suna cikin wannan jeri.

A takaice, akwai albarkatu masu yawa don taimaka muku fenti wani abu.

Ba sai ka bar shi a can ba.

Kuna jin daɗin yin zane.

Tabbas kuna da don son koyon fenti da kanka.

Yanzu zan iya faɗi duk abin da za ku fenti da kanku.

Tabbas kuma dole ne ku so shi da kanku.

Ina ba ku tukwici, dabaru da kayan aiki da yawa don ƙwarewar zanen kanku.

Bugu da ƙari, dole ne ku so shi da kanku.

Yawancin mutane suna jin tsoro ko ma sun ƙi shi.

Abin da ke da mahimmanci shi ne cewa ku ma kuna jin daɗi da topcoat.

Idan kun yi shi a karon farko za ku ga cewa za ku ji daɗinsa a zahiri.

Bayan haka, kun ga cewa an gyara abin kuma yana da kyan gani.

Wannan zai sa adrenaline ɗinku ke gudana kuma za ku ƙara son fenti kanku.

Sa'an nan za ku ji daɗi.

Kuma idan kun ji daɗinsa, za ku kasance da sha'awar yin aiki na gaba kuma za ku ga cewa ya zama mafi sauƙi da sauƙi a gare ku.

Ina fatan za ku sami labarai na da amfani kuma ina yi muku fatan zanen nishadi da yawa!

Kuna da wasu tambayoyi game da wannan labarin?

Ko kuna da kyakkyawar shawara ko gogewa akan wannan batu?

Sannan bar sharhi a ƙasa wannan labarin.

Ina matukar son wannan!

Zamu iya raba wannan domin kowa ya amfana da shi.

Shi ya sa na kafa Schilderpret!

Raba ilimi kyauta!

Sharhi a kasa.

Na gode sosai.

Piet de Vries asalin

ps Shin kuna son ƙarin rangwame 20% akan duk samfuran fenti a cikin kantin fenti?

Ziyarci kantin sayar da fenti a nan don karɓar wannan fa'idar kyauta!

@Schilderpret-Stadskanaal.

Abubuwan da suka dace

Zane, ma'ana da menene manufar

Paint majalisar? Nasiha daga ƙwararren mai zane

Yin zanen matattakala ta yaya kuke yin wannan

Zanen dutse tube bisa ga hanya

Zanen laminate yana ɗaukar ɗan kuzari + VIDEO

Fenti radiators, duba shawarwari masu amfani anan

Zanen veneer tare da bidiyo da shirin mataki-mataki

Zane-zanen tebur | Kuna iya yin hakan da kanku [tsarin mataki-mataki]"> Yin zanen tebur

Gilashin zane tare da latex mara kyau + bidiyo

Ana iya yin siyan fenti ta hanyoyi da yawa

Ni Joost Nusselder, wanda ya kafa Likitan Kayan aiki, mai tallan abun ciki, kuma uba. Ina son gwada sabbin kayan aiki, kuma tare da ƙungiyara Na ƙirƙira zurfafan labaran yanar gizo tun daga 2016 don taimakawa masu karatu masu aminci tare da kayan aiki & dabarun ƙira.