T Bevel vs Mai Binciken Angle

da Joost Nusselder | An sabunta akan:  Yuni 20, 2021
Ina son ƙirƙirar abun ciki kyauta cike da nasihu ga masu karatu na, ku. Ban yarda da tallafin da aka biya ba, ra'ayina nawa ne, amma idan kun sami shawarwarin da suka taimaka kuma kuka ƙare siyan wani abu da kuke so ta hanyar ɗaya daga cikin hanyoyin haɗin yanar gizo na, zan iya samun kwamiti ba tare da ƙarin farashi ba. Ya koyi
Tabbas kun lura da ma'aikatan suna amfani da t bevel da wasu suna dogaro da masu gano kusurwa don aikin katako ko gini iri ɗaya. Kuma tabbas wannan ya haifar da tambaya a cikin zuciyar ku kuma wanne ne "mafi kyau". A gaskiya, wanne ne mai inganci ya dogara da abin da kuke son yin amfani da shi. Bayan haka, abubuwan da kuke so, ta'aziyya, farashi, samuwa suna taka muhimmiyar rawa. Dukansu sun yi fice a cikin ayyukansu. Misali, kayan aikin t bevel na iya samar da ingantacciyar hanyar aunawa, juriya, dorewa da amincin mutum. Ganin cewa mai neman kwana bai taɓa yin sulhu ba don yin cikakkiyar canja wurin kusurwoyi. Yana aiki da kyau yayin aunawa da canza madaidaitan kusurwoyi a kowane matsayi. Don haka, ba tare da ƙarin magana ba, bari mu gano ainihin bambance-bambancen da ke tsakanin waɗannan biyun.
T-Bevel- vs-Angle-Finder

T Bevel vs Mai Neman Angle | Abubuwan Da Ya Kamata A Yi La'akari

Don kwatanta su, batutuwan da ya kamata mu kawo a gaba su ne:
Diy-Tool

daidaici

Daidaito a cikin ayyukan gine-gine babban abu ne. T bevel yana amfani da ɗan yatsan yatsan hannu don kulle ruwa da kwafin kusurwoyi daidai. Wasu suna da lantarki protractors don saita siffar kuma samun karatun dijital. Suna da kama da haka amfani da protractor angle Finders. Duk da haka, da dijital kwana manemin yana da na'urar dijital don karanta kusurwoyi da juyar da kusurwoyi. Bayan haka, tsarin aikinsa na kulle yana canja wurin kusurwoyi da aminci.

Easy don amfani

T bevel's itace ko hannun robobi na nannade ruwan lami lafiya. Wannan yana ba da ƙarin kariya da ta'aziyyar masu amfani. Kuma kayan aikin gano kusurwa suna ɗaukar nauyi mai sauƙi da ƙira. Wani lokaci yana zuwa tare da maɗauran maganadisu don aunawa mara hannu.

versatility

Kamar yadda t bevels sun fi kyau ga kowane yanke, ana iya amfani da su don kowane nau'i na katako da kuma ayyukan gine-gine. Ana buƙatar su galibi inda madaidaicin kusurwar digiri 90 ba zai yiwu ba. Ruwan ruwa na iya jujjuya cikakken digiri 360 ta amfani da goro. A gefe guda, mai gano kusurwa kuma yana ba da cikakken digiri 360 kuma ya saita ruwan inci 8 a kusurwar da ake so.

karko

Duk kayan aikin biyu suna da gine-gine masu dorewa. An mai neman kwana yana da jikin bakin karfe wanda aka ce yana hana tsatsa da ƙarfi alhali t bevel yana ba da ƙoƙon ƙarfe mai ɗorewa da riƙon katako mai santsi don amfani akai-akai. Koyaya, a yanayin gano kusurwa, idan baturin ba shi da tsarin kashewa ta atomatik, yana iya zubar da sauri.

Iyawar Sakamakon Nan take

Mai gano kusurwa yana amfani da LCD da sikelin dijital don haka, yana ba da sakamako kusan nan take da kewayon ban mamaki. Kuna iya kwatanta kusurwoyi a matakai uku kawai. Kawai auna ɗaya, sifili, sannan a auna ɗayan kuma ku ga bambanci. Ba a ma maganar ba, ƴan t bevels sun ƙunshi maɓallan ayyuka don saurin canjin kwana.
Angle-Finder

Kammalawa

Duk waɗannan ana ɗaukar su azaman kayan aikin yau da kullun na kowane gini. T bevel yana ba da canjin kusurwa mai dacewa da sauƙi kamar yadda zai yiwu. Don haka, an ce kayan aikin kafinta ne. A gefe guda, mai gano kusurwa na iya nuna sakamako mai sauri da daidai. Bayan haka, yana ba da garantin ɗauka da amfani da shi a kowane wuri saboda yana da siffar šaukuwa.

Ni Joost Nusselder, wanda ya kafa Likitan Kayan aiki, mai tallan abun ciki, kuma uba. Ina son gwada sabbin kayan aiki, kuma tare da ƙungiyara Na ƙirƙira zurfafan labaran yanar gizo tun daga 2016 don taimakawa masu karatu masu aminci tare da kayan aiki & dabarun ƙira.