Mafi Kyawun Gwajin Wutar Lantarki | Manufar Inshora don Tsaro

da Joost Nusselder | An sabunta akan:  Agusta 20, 2021
Ina son ƙirƙirar abun ciki kyauta cike da nasihu ga masu karatu na, ku. Ban yarda da tallafin da aka biya ba, ra'ayina nawa ne, amma idan kun sami shawarwarin da suka taimaka kuma kuka ƙare siyan wani abu da kuke so ta hanyar ɗaya daga cikin hanyoyin haɗin yanar gizo na, zan iya samun kwamiti ba tare da ƙarin farashi ba. Ya koyi

Za ku sami hulɗa tare da babban ƙarfin lantarki sau ɗaya kawai. Don haka, mafi kyau sanya wannan ƙidaya. Mai gwada ƙarfin wutar lantarki mara lamba yana rage rashin faruwar hakan. Ga waɗancan mutanen da har yanzu suna cikin duhu game da abin da ke da mahimmanci game da shi, yana iya faɗi kasancewar volts ba tare da samun ko'ina kusa da kowane madugu ba.

Baya ga gaskiyar cewa zaku iya ajiye ɗaya daga cikin waɗannan a cikin aljihun ku 24/7, koyaushe akwai tarin abubuwan ƙarawa. Amma shin wani abu wannan ƙarami zai iya samun mafi yawan abin yanke hukunci, ya kamata ku kasance da kai tsaye game da shi? A'a, koyaushe akwai wanda zai ƙara ƙarin ƙima ga ku akwatin kayan aiki fiye da sauran. Anan ga yadda zaku gane wanne ne mafi kyawun gwajin ƙarfin lantarki mara lamba gare ku.

Mafi-Ba-Laba-Tsabar-Mai gwada-ƙarfin-ƙarfin wutar lantarki

Jagorar siyan siyayyar Voltage Tester

Kuna buƙatar sani game da waɗanne fasalulluka da yakamata ku nema idan kun kasance sababbi wajen ganin masu gwajin ƙarfin wutar lantarki mara lamba. Samun cikakken sani game da waɗannan gaskiyar yana da mahimmanci don rarrabe abin da ya kamata ya zama mai kyau a gare ku.

Mafi-Ba-Lambobin-Ayyukan-Voltage-Tester-Bita

Gina Girma

Masu gwajin wutar lantarki galibi ba su da tsauri amma galibi suna da rauni sosai. Ƙaramin kayan aiki ne yana yi muku babban aiki. Samun kyakkyawan ginin jiki dole ne in ba haka ba zai lalace a cikin digo ɗaya daga hannayenku. Jikin filastik mai jurewa zai yi muku girma saboda zai yi tsayayya da faduwar halitta daga hannayenku.

Design

Compactness & design suna cikin abubuwan da yakamata ku fara gani yayin lura da a mai gwada ƙarfin lantarki. Kuna iya yin irin wannan aikin tare da multimeter amma zai zama abin haushi don ɗaukar irin wannan na'urar mai nauyi a hannunka koyaushe.

Mai gwada ƙarfin lantarki yakamata ya kasance cikin madaidaicin dacewa don dacewa da aljihun ku don ɗauka cikin sauƙi. 6 inci ko kusa shine tsawon da yakamata ku buga. Wani faifan bidiyo a ƙarshen yana da kyau don haɗa shi zuwa aljihun ku don kada ku rasa shi.

Manuniya

Wannan lamari ne mai mahimmanci don tunawa yayin aiki tare da mai gwada ƙarfin lantarki. Yawancin masu gwajin yawanci suna da hasken LED wanda ke haskawa a gaban ƙarfin lantarki. Amma wani lokacin yayin aiki a ƙarƙashin hasken rana na iya sa ganin LED aiki mara kyau.

Wannan shine dalilin da ya sa wasu masu gwaji ke zuwa da amo mai amo wanda ke taimaka muku cikin sauƙi don sanin ko akwai ƙarfin lantarki a cikin tsarin. Nemo duka waɗannan alamun a cikin masu gwaji sai dai idan kasafin kuɗi ya wuce da yawa.

Range aiki

Yawancin masu gwajin Voltage an tsara su don yin aiki a cikin tsarin AC. Amma kewayon yana canzawa daga mai ƙira zuwa mai ƙira. Amma daidaitaccen ma'aunin ƙarfin wutar lantarki ba tare da lamba ba yakamata ya gano ƙarfin lantarki daga 90v zuwa 1000V.

Amma wasu ƙwararrun masu gwaji na iya ƙayyade ko da ƙasa zuwa 12V ta haɓaka ƙimar na'urar. Wannan yana sa ya zama mai saurin gano voltages a cikin da'irori da yawa. Wannan fasalin yana da mahimmanci amma yana kula da matakin ƙwarewa kuma.

Tabbatar da amincin

Takaddun shaida na aminci na waɗannan masu gwajin ƙarfin wutar lantarki mara lamba suna zuwa ta hanyar kariya ta matakin CAT. Waɗannan takaddun shaida suna nuna yadda waɗannan masu gwajin suke aiki lafiya. Yana da kewayon daga I zuwa IV, matakin IV shine mafi girman kariya.

Akwai lambar ƙarfin lantarki a ƙarshen waɗannan matakan. Waɗannan suna nuna matsakaicin ƙarfin lantarki da mai gwajin zai iya jurewa.

Zaɓin Baturi & nuni

Wannan ba wani abin damuwa bane a zahiri. Yawancin masu gwajin suna aiki akan batir AAA. Amma abin da ke ƙarawa zuwa wasu fasalulluka shine alamar ƙarancin batir. Alamar ƙaramin matakin baturi tana ba ku damar ɗaukar matakan da suka dace yayin aiki tare a cikin filin tare da abokin ku.

Ginannen tocila

Kamar zaɓin baturi, wannan kuma fasali ne wanda yake ƙarawa zuwa sauran fasalin. Fushin da aka gina yana shigowa sosai idan kuna aiki a cikin yanayin duhu. Fitilar da aka gina tana ba ku damar ganin da'irar a hankali & inda kuke aiki.

An sake duba Mafi kyawun Gwajin Wutar Lantarki

Anan akwai wasu manyan masu gwajin ƙarfin wutar lantarki mara lamba tare da duk fasalin su da aka bayyana cikin tsari mai kyau, kuna iya samun abin da suka lalace a ƙarshe. Bari mu sauka don yin nazarin su, za mu?

1. Fluke 1AC-A1-II VoltAlertT Mai Gwajin Wutar Lantarki Mara Lamba

ribobi

Fluke ya zama sunan gidan don ingantattun kayan lantarki. An gina shi da ingantaccen kayan filastik don jikinsa a haɗe launin toka & rawaya. Wannan kayan aikin da aka ƙera mai ƙyalli yana da tsawon ƙasa da inci 6, don haka zaka iya adana shi cikin aljihunka cikin sauƙi.

Mai gwajin Voltage yana da sauƙin aiki mai sauƙin aiki; kawai kuna buƙatar taɓa tip zuwa soket ko kewaye da kuke son gwadawa. Za a kunna tsarin faɗakarwar ƙarfin lantarki na dual yayin da tip ɗin zai yi ja ja kuma za a sami sautin ƙara a gaban kowane ƙarfin lantarki. Matsayin CAT IV 1000 V yana sa ya zama mafi aminci don amfani.

Fasahar Volbeat & gwajin kai da kai na lokaci-lokaci yana tabbatar muku cewa na'urar tana aiki lafiya. Gwajin farko yana da madaidaicin ma'aunin ma'aunin 90 volts zuwa 1000 volts. Hakanan ana samun samfuran don gano madaidaicin AC 20 zuwa 90 volts. Fluke har ma yana ba da garanti na shekaru 2 akan abu.

fursunoni

Dole ne ku saba da amfani da fluke, ko kuma kuna iya yin tuntuɓe akan wasu abubuwan ƙarya. Ruwa gaba ɗaya naúrar shima ba lafiya ba. Yi hankali kada ku zame shi daga hannayenku ko aljihunanku.

Duba akan Amazon

 

2. Kayan aikin Klein NCVT-2 Gwajin awon karfin wuta mara lamba

ribobi

Idan kuna da tarin kayan lantarki, to yakamata ku nemo kayan aikin Klein ɗaya. Ginin Klein NCVT-2 shine resin filastik polycarbonate tare da aljihun aljihu don ratayewa cikin aljihunan. Ingancin ginin yana kan gaba saboda yana iya jure faduwar ƙafa 6.

Samfurin ya ɗan fi tsayi fiye da inci 7 & kauri fiye da na baya multimeter mai ƙarfi. Bayan gano ƙarfin lantarki, ƙimar gwajin za ta haskaka haske koren LEDs don sanar da ku. Kuna iya yin gwaji cikin sauƙi a cikin tsarin nishaɗin ku, na'urorin sadarwa, na'urori & sauran tsarin lantarki. CAT IV 1000 V yana ba da kariyar da kuke buƙata a wannan filin.

Wannan kayan aikin yana fasalta gwajin atomatik mai lamba biyu na ƙananan ƙarfin lantarki 12-48 AC & madaidaicin ƙarfin wuta daga 48 zuwa 1000V. Ko koren ko wasu sautuka daban -daban za su ba ku alamar ƙarancin ƙarfi ko daidaitaccen ƙarfin lantarki. Hakanan yana da fasalin kashe Wutar Lantarki yana ba shi damar adana batirinta biyu don tsawon rayuwa.

fursunoni

An ba da rahoton cewa mai gwajin yana da matukar damuwa a gaban da'irori sama da ɗaya, wanda a ko'ina yake. Ƙarfin kayan aikin shima yana da ƙanƙanta kamar yadda zaku sha wahalar ɗaukar shi a aljihun ku.

Duba akan Amazon

 

3. Sperry Instruments STK001 Gwajin awon karfin wuta mara lamba

ribobi

Anan muna da madaidaicin gwajin gwaji na Voltage daga Sperry. An gina mai gwajin daga murkushe 250 lb wanda aka ƙaddara na ABS mai tsayayye tare da ƙyallen roba na jiki don ku sami cikakkiyar riko. Yana da ɗorewa sosai kuma ba zai iya haifar da lahani ba a digon ƙafa 6.6. Kuma mai gwajin fitowar GFCI kunshin mafarkai ne da suka zama gaskiya ga masu aikin lantarki.

Hasken haske na Neon LED masu haske suna nan a kusurwar 360 kusa da saman don bayyananniyar taimakon gani. Ba wai kawai fitilun LED za su kasance na ganowa ba, amma sautin da ake ji zai kuma yi muku gargaɗi. Yana da ƙimar kariya na CAT Rating III & IV don amincin ku.

Yanayin gano ƙarfin wutan lantarki mara lamba na mai gwajin shine 50 zuwa 1000 volts. Za'a iya daidaita bugun kira na ƙwararrakin gwajin gwargwadon buƙatun ku. Har ma yana da mai duba batirin da ke ciki yana ba ku damar duba batir. Kuna iya sauƙi <ckarfin wuta ba tare da buƙatar tuntuɓar kowane wayoyi masu rai ba.

fursunoni

Saboda ƙwarewar da yake bayarwa, kayan aikin yana da wahala a gaban da'irori da yawa. Zai ɗauki voltages daga duk kewayen.

Duba akan Amazon

 

4. Tacklife Non-Contact Voltage Tester tare da Daidaitaccen Sensitivity

ribobi

Tacklife ya tsara mai gwajin ƙarfin wutar lantarki mara lamba tare da karfin mai amfani gwargwadon iko. Ginin jiki na mai gwada ƙarfin lantarki an yi shi ne daga ABS mai tsayayya. Jiki ya ƙunshi wasu maɓallan biyu na kunnawa/kashewa & walƙiya, babban fasalin jikin shine HD LED nuni.

Tsarin nuni yana da banbanci sosai. Yayin da firikwensin a ƙarshen mai gwajin yana kusa da waya mai rai, LED yana haskaka ja & beep na mai gwajin yana tafiya cikin sauri. A gefe guda tare da kasancewar gwajin waya mara amfani, mai gwajin yana samun jinkirin sauri & LED ya zama kore. Nunin ya kuma nuna matakin batirin mai gwajin.

Za a iya daidaita ƙimar NCV na bincike gwargwadon ma'aunai daban -daban na auna 12 - 1000V & 48 - 1000V. Mai gwajin yana da Takaddar CAT.III 1000V da kariya ta CAT.IV 600V. Hakanan yana riƙe da tocila dama a ƙasan yayin da kuke aiki cikin duhu yana da amfani. Rufewa ta atomatik bayan mintuna 3 da gaske yana ceton rayuwar batir mai yawa wanda shima yana ƙara tsawon rayuwar batir.

fursunoni

Littafin koyarwa na irin wannan mai gwadawa da yawa yakamata ya zama daidai. Maimakon haka ba a fayyace yadda ake amfani da shi ba. Maballin ma suna neman fitowa bayan ɗan lokaci.

Babu kayayyakin samu.

 

5. Neoteck Non-Contact Voltage Tester 12-1000V AC Voltage Detector Pen

ribobi

Neoteck ya haɓaka na'urar gano wutar lantarki a cikin jikin filastik mai ruɓewa sama da inci 6.4. Jikin yana tare da maɓallai biyu na kunnawa/kashewa & zaɓin tocila. Hakanan yana da nuni don nuna matakin batirin mai gwajin.

Masu amfani za su iya ƙayyade wanzuwar ƙarfin lantarki a cikin kewayon 12v zuwa 1000v. Manuniya don ƙarfin lantarki sune fitilun LED waɗanda ke haskakawa & ƙudan zuma. Mai gwajin yana da matuƙar aminci don amfani tunda ba lamba bane kuma yana da ƙimar kariya na takaddar CAT III600V.

Bambanci tsakanin alamar null mara waya & alamar waya mai raye -raye ta bambanta a cikin alamun LED & ƙararrawa ma. Siffofin fitilar gaggawa suna zuwa da amfani sosai idan akwai baƙar fata yayin aiki. Yana da ingantaccen kayan gwajin gidan wuta wanda kowa zai iya amfani dashi cikin sauƙi.

fursunoni

Doreability babban lamari ne ga wannan mai gwajin. Mutane da yawa sun ba da rahoton cewa ya lalace bayan an sauke shi daga hannun. Hankalin yana da girma sosai saboda yana gano ƙarfin lantarki a cikin ƙananan wurare.

Duba akan Amazon

 

6. Milwaukee 2202-20 Voltage Detector tare da Hasken LED

ribobi

Milwaukee alama ce amintacciya wacce ke isar da mafi kyawun ta akan mai gwada ƙarfin wutan lantarki. Tare da cakuda ja & baki, jikin mai gwajin an gina shi da filastik. Yana da dorewa sosai saboda ingancin ginin. Mai gwajin yana da kusan inci 6 tare da baƙar fata a ƙarshen don gano ƙarfin lantarki.

Yana da koren LED wanda ke nuna aikin mai gwajin. A gaban wutan lantarki, akwai ƙarin haske ja ja wanda ke nuna kasancewar sa. Suna kuma kasancewa da sautin sautin wanda a ƙarshe yana ƙaruwa yayin da yake kusanci da waya mai rai.

Gwargwadon aikin mai gwajin shine 50V zuwa 1000V. Hakanan yana da fasalin walƙiya don kada ku sami matsala yin aiki a cikin yanayin duhu. Milwaukee ya kuma tabbatar da takaddar amincin wannan gwajin don ku iya yin aiki ba tare da wata damuwa ba.

fursunoni

Ayyukan kunnawa/kashewa na mai gwajin yana da matsala. Wani lokaci ana ganin cewa ba za a iya kashe ta ba. Mai beeper shima yana da wannan batun yana zuwa da shi.

Duba akan Amazon

 

7. Southwire Advanced AC Non-Contact Voltage Tester Pen

ribobi

Southwire mai gwada wutar lantarki mara lamba shine kamfani mai kyau idan kuna aiki a cikin ayyukan filin waje. Ingancin ginin mai gwajin yana da girma sosai wanda zai yi tsayayya da digo daga ƙafa 6. Hakanan an ƙaddara IP67, ma'ana kusan yana tsayayya da ruwa.

Yana da ikon duba ƙarfin lantarki daga 12V zuwa 1000V. yana da azanci mai sau biyu wanda ke ba shi damar gano irin waɗannan ƙananan ƙarfin. Koren LED yana nuna cewa mai gwajin yana aiki lafiya & Idan a gaban ƙarfin lantarki, ja LED yana haskakawa & sautin beeper.

Hasken walƙiya mai ƙarfi yana taimaka muku aiki yayin da babu haske don taimaka muku. Binciken siririn da ke gaban mai gwajin yana ba da damar amfani da shi a cikin wuraren da aka tsare don bincika. Alamar ƙarancin batirin kayan aikin yana da ban sha'awa yayin da yake ƙara sauti sau uku sannan LED kawai yana kashewa.

fursunoni

Karatun ƙarya ya kasance batun da Southwire ke fama da shi. Mai sauti mai sauti wanda ke busawa a gaban ƙarfin lantarki yana da ƙarancin gaske. Da kyar za ku iya jin buhun.

Duba akan Amazon

 

FAQ

Ga wasu tambayoyin da akai akai akai da amsoshin su.

Shin masu gwajin ƙarfin wutar lantarki marasa lamba amintattu ne?

Masu gwajin ƙarfin wutar lantarki da ba a tuntuɓe ba (wanda kuma aka sani da masu gwajin inductance) wataƙila sune mafi aminci masu gwaji a kusa, kuma tabbas sune mafi sauƙin amfani. … Zaku iya samun karatu kawai ta hanyar manne ƙarshen mai gwajin a cikin ramin kanti ko ma taɓa waje na waya ko kebul na lantarki.

Akwai mai gano wutar lantarki na DC mara lamba?

Mcgavin wanda ya ƙirƙiri shahararren Modiewark AC Non-Contact Voltage Detector, ya yi nasarar Haɓaka mai gwajin da zai gane DC Power ba tare da taɓawa ba. Nuna mai gwajin a tushen wuta kuma zai ɗauki 50 volts DC zuwa 5000 volts +. Akwai samfura guda biyu a halin yanzu.

Menene mai gwada ƙarfin wutar lantarki mara lamba?

Wanda ba a tuntuɓar ƙarfin wutar lantarki ko mai gano wutar lantarki shine gwajin lantarki wanda ke taimakawa gano kasancewar ƙarfin lantarki. Kasancewar ƙarfin lantarki bayanai ne masu amfani don samun lokacin matsala ko aiki akan kadara da ta gaza.

Shin mai gwada ƙarfin lantarki zai iya girgiza ku?

Idan an saita multimeter don karanta ƙarfin lantarki, zai sami juriya sosai, don haka idan komai yana aiki daidai ta taɓa ɗayan gubar ba zai girgiza ku ba. Idan kuna da jagora ɗaya cikin zafi, i, taɓa ɗayan gubar zai kammala kewaya kuma ya girgiza ku.

Shin zaku iya amfani da multimeter azaman mai gwada ƙarfin lantarki?

Ofaya daga cikin kayan aikin lantarki da yawa don bincika batura da abubuwan samar da wutar lantarki, multimeter yana sauƙaƙa gwada ƙarfin lantarki na DC. Mataki na 1: Toshe binciken ku na multimeter a cikin jacks da aka yiwa lakabi da na kowa da ƙarfin lantarki na DC. Yi amfani da toshe baƙar fata don na kowa da ja ja don ƙarfin lantarki na DC. Mataki na 2: Daidaita multimeter don auna ƙarfin lantarki na DC.

Ta yaya za ku gwada idan waya tana rayuwa ba tare da mai gwaji ba?

Misali, sami fitila mai haske da soket, kuma haɗa wayoyi biyu a ciki. Sannan taɓa ɗaya zuwa tsaka tsaki ko ƙasa kuma ɗayan zuwa gwajin-waya. Idan fitilar ta haskaka, yana nan da rai. Idan fitilar ba ta haskaka ba, to gwada fitilar akan sananniyar waya mai rai (kamar soket ɗin bango) don tabbatar da cewa tana haskakawa a zahiri.

Ta yaya za ku sani idan waya ce DC na yanzu?

Idan kuna son gano wutan lantarki * halin yanzu * to hanya ɗaya ita ce ƙoƙarin ƙoƙarin gano filin magnetic wanda yanzu ke samarwa. Idan na yanzu shine AC, ko lokaci yana canzawa, matsa akan mita na yanzu zai zama cikakkiyar kayan aiki. Abin takaici idan na yanzu shine DC, matsa akan mita ba zai yi aiki ba.

Ta yaya za ku gwada idan waya tana rayuwa?

Don gwada wayar lantarki kai tsaye ko dai mara lamba mai gwada ƙarfin lantarki ko kuma ana amfani da multimeter na dijital. Gwajin wutar lantarki mara lamba ita ce hanya mafi aminci don gwada wayoyi masu rai, ana yin su ta hanyar sanya injin kusa da wayar.

Ta yaya kuke amfani da mai gwada ƙarfin lantarki mai arha?

Tura tip ɗin zuwa cikin ramukan akwatin da ke raye, riƙe shi kusa da igiyar fitilar da aka saka ko riƙe ta da fitilar da ke kunne. Tare da yawancin masu gwajin, za ku ga jerin walƙiya kuma ku ji ci gaba da kukan da ke nuna ƙarfin lantarki.

Menene bambanci tsakanin multimeter da mai gwada ƙarfin lantarki?

Idan kuna buƙatar auna ƙarfin lantarki, to ku voltmeter ya isa, amma idan kuna son auna ƙarfin lantarki da sauran abubuwa kamar juriya da halin yanzu, to lallai ne ku tafi da multimeter. Bambanci mafi mahimmanci a cikin na'urorin biyu shine kasancewa ko kuna siyan sigar dijital ko analog.

Mene ne mafi sauƙin multimeter don amfani?

Babban zaɓin mu, Fluke 115 Compact True-RMS Digital Multimeter, yana da fasali na ƙirar pro, amma yana da sauƙin amfani, har ma da masu farawa. Multimeter shine kayan aiki na farko don dubawa lokacin da wani abu na lantarki baya aiki yadda yakamata. Yana auna ƙarfin lantarki, juriya, ko halin yanzu a cikin hanyoyin sadarwa.

Nawa ne mai gwajin PAT?

Kudin Gwajin Kayan Aiki na iya bambanta, amma ƙa'idar babban yatsa don amfani yayin tunani game da tuntuɓar ƙwararren kamfanin gwajin PAT shine cewa za su caje wani wuri tsakanin £ 1 da £ 2 kowace na'urar da za a gwada.

Q: Menene matakin CAT yake nunawa?

Amsa: Matakin CAT alama ce ta aminci ga mai gwajin ga mai amfani. Kuna iya lura da ƙarfin lantarki kusa da matakin CAT. Wannan alama ce ta matsakaicin ƙarfin lantarki da mai gwajin zai iya jurewa. Mafi girman matakin CAT yana nuna mafi girma yana dacewa da masu canza makamashi.

A cikin sikelin I zuwa IV, matakin CAT na IV shine mafi aminci mai gwajin ƙarfin lantarki zai iya ba da kariya ga masu amfani da shi.

Q: Ta yaya Mai Gwajin Voltage yake aiki?

Amsa: Kuna iya lura da ƙarshen kowane mai gwada ƙarfin lantarki wanda yake nau'in ƙaramin abu. Wannan wani nau'in ƙarfe ne lokacin da aka haɗa shi ko yana kusa da da'irar lantarki wanda zai wuce halin yanzu a cikin ƙaramin da'irar gwajin. Dukan da'irar tana a layi ɗaya domin cikin ya aminta daga babban adadin babban halin yanzu.

Mai nuna ƙarfin lantarki zai haskaka lokacin da kewaye ke gaban ƙarfin lantarki.

Q: Shin Multimeter na iya yin aikin mai gano wutar lantarki ba lamba?

Amsa: Ee, yana yiwuwa a tantance kasancewar ƙarfin lantarki ta amfani da Multimeter. Amma zai ba ku lokaci mai wahala saboda dole ne ku fara daidaita Multimeter zuwa jeri da ake so. A multimeter (kamar wasu daga cikin waɗannan) Hakanan ba ƙaramin ƙarfi bane don ɗauka yayin yin aiki azaman mai aikin lantarki. A mafi kyau za ku iya zuwa a matsa mita.

Alamar ƙarfin lantarki mara lamba tana yin gano ƙarfin lantarki tare da amincin mai amfani kamar yadda mafi yawan lokuta yana da madaidaicin gwaji.

Q: Shin samun matakin ƙima mafi girma don gano ƙarfin lantarki alama ce mai kyau?

Amsa: Ba lallai ba ne samun babban hankali a cikin waɗannan batutuwa abu ne mai kyau. Wataƙila kun riga kun san cewa ƙarfin lantarki yana ko'ina a kusa da mu, har ma a jikin mu. Ba mu jin komai. Akwai da'irori masu rai da yawa a kusa da mu. Don haka idan hankalin mai gwajin ya yi yawa to zai ba da alamomi a kowane da'irar.

Wannan zai ruɗe ku saboda dole kuyi aiki tare da wanda ke gaban ku kawai. Wannan na iya rikita masu fasaha da yawa, wasu masu gwajin ƙarfin lantarki har ma suna gano ƙarfin lantarki a jikin mu.

Q: Yadda za a bambanta tsakanin waya mai rai da mara waya?

Amsa: Yawancin lokaci, yawancin masu gwajin ƙarfin wutar lantarki da ba a tuntuɓar su na iya rarrabe tsakanin ƙauna ko wayoyi mara amfani. Akwai sigina daban -daban & alamomi don tantance su. Dole ne ku karanta littafin a hankali don ganin menene alamun rayayyu & null waya.

Kammalawa

Duk fitattun masu gwajin ƙarfin wutar lantarki da ba a tuntuɓe suna da ban mamaki kamar yadda masana'antun su suka rage muku jinkiri don yanke shawarar ku. A cikin wannan layin samarwa, babu wanda ke nesa da juna. Idan masana'anta ɗaya ta kawo sabon fasali, to sauran za su yi amfani da ita washegari.

Idan muna cikin takalmanku, to Klein Tools NCVT-2 zai zama kayan aikin da za ku nema. Tare da matakin gano ƙarfin lantarki, yana ba wa masu amfani da shi & alamomi biyu suna sa ya dace. Tacklife yana da nunin LED na dijital yana ƙara fasalin sa & Fluke tare da matakin ƙwararrun sa suna bayan Klein.

Dole ne ku gani ta duk abubuwan da kuke buƙata don samun mafi kyawun gwajin gwajin ƙarfin lantarki mara lamba. Fahimtar buƙatunku da farko shine mabuɗin a gare ku. Kowane masana'anta yana ƙoƙarin mafi kyau don samar muku duk abubuwan da kuke so.

Ni Joost Nusselder, wanda ya kafa Likitan Kayan aiki, mai tallan abun ciki, kuma uba. Ina son gwada sabbin kayan aiki, kuma tare da ƙungiyara Na ƙirƙira zurfafan labaran yanar gizo tun daga 2016 don taimakawa masu karatu masu aminci tare da kayan aiki & dabarun ƙira.